Lịch phát sóng World Cup 2018, lịch thi đấu, kết quả, bxh

Kết quả bóng đá đêm qua - Kqbd hôm qua

Kết quả bóng đá trực tuyến nổi bật: GH, NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF Cup

Kết quả bóng đá hôm nay (ngày hôm qua) bao gồm XEM kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm quarạng sáng hôm nay của bóng đá Việt Nam, quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd trực tuyến, bdkq hôm nay được XEM theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh (NHA), C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam (kq bd mới nhất tốt hơn hẳn livescore của bongdaso, 7M, nowgoal, livescore.in về ĐẦY ĐỦ số lượng trận đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến) hoặc cũng có thể XEM bóng đá kết quả hôm nay theo tab các ngày trong tuần để các bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra, kết quả bóng đá trực tiếp (kqbd tt) của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng và kq bóng đá của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16, U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam sẽ liên tục được cập nhật 24h hôm nay, bdkq trực tuyến 24/7 ngày trong tuần !

Ghi chú: Tên in đậm là đội chấp.

01:45Bournemouth0 - 2Manchester United0 - 1

01:45Brighton & Hove Albion1 - 1Tottenham Hotspur0 - 0

02:30Real Madrid1 - 1Athletic Bilbao0 - 1

00:30Espanyol0 - 1Eibar0 - 1

00:301Valencia1 - 2Getafe0 - 1

02:30Villarreal2 - 1Leganes1 - 0

02:00Celta Vigo2 - 2Barcelona11 - 1

00:30Deportivo La Coruna0 - 0Sevilla0 - 0

01:45AS Roma2 - 1Genoa1 - 0

01:45Crotone1 - 1Juventus0 - 1

01:451Fiorentina3 - 4Lazio12 - 2

01:45Napoli4 - 2Udinese1 - 1

01:45Sampdoria1 - 0Bologna0 - 0

01:45Spal0 - 0Chievo0 - 0

01:451Torino1 - 1AC Milan0 - 1

01:45Hellas Verona0 - 1Sassuolo0 - 1

22:59Benevento0 - 3Atalanta0 - 1

01:45Inter Milan4 - 0Cagliari1 - 0

01:45Stourbridge3 - 1West Brom Xi1 - 1

01:00Hell Hunt2 - 2Forza2 - 1

00:00Bfc Dynamo2 - 1Tennis Borussia Berlin0 - 0

23:30U19 Áo1 - 2U19 Đức1 - 0

22:59Helios Tartu2 - 0Jk Poseidon1 - 0

22:59U18 Bồ Đào Nha2 - 1Mexico U182 - 1

22:35Karlsruher4 - 0SV Waldhof Mannheim1 - 0

21:00Zimbabwe0 - 1Botswana0 - 1

21:00Belarus U190 - 2U19 Pháp0 - 1

18:00Vpk Agro Magdalinovka4 - 0Krystal2 - 0

17:40Central Excise1 - 2Quartz0 - 0

14:30Kara Balta5 - 6Alay Osh14 - 2

06:30Trinidad & Tobago0 - 1Panama0 - 0

01:45Boreham Wood 2 - 1Royston Town2 - 0

22:00Slovenia U190 - 2Slovakia U190 - 0

19:35Air India0 - 1ONGC FC0 - 0

01:45Schalke 040 - 1Eintr. Frankfurt10 - 0

01:45Bayer Leverkusen2 - 6Bayern Munich1 - 2

02:051Caen1 - 3PSG1 - 1

01:45Sparta Rotterdam2 - 1NAC Breda0 - 0

01:45Willem II1 - 5Feyenoord Rotterdam0 - 1

00:45SBV Excelsior2 - 2Heracles Almelo11 - 0

23:30AZ Alkmaar4 - 3Vitesse Arnhem3 - 2

23:30Roda JC Kerkrade2 - 2PSV Eindhoven1 - 1

01:45SC Heerenveen2 - 0ADO Den Haag0 - 0

23:30Twente Enschede2 - 0Zwolle2 - 0

Kết quả bóng đá NgaHiệp 1Tiện ích

00:30CSKA Moscow3 - 0Amkar Perm2 - 0

23:30Zenit St Petersburg2 - 1Dinamo Moscow0 - 0

23:30Lokomotiv Moscow0 - 0Terek Groznyi0 - 0

01:30Venezia2 - 0Virtus Entella1 - 0

01:30Avellino0 - 2Frosinone0 - 0

01:30Bari1 - 1Novara0 - 1

01:30Pro Vercelli3 - 1Pescara11 - 1

01:30Ternana2 - 2Foggia1 - 0

01:30Cremonese1 - 1Salernitana11 - 1

01:30Cesena2 - 3Empoli1 - 2

01:30Spezia0 - 1Brescia0 - 1

01:30Carpi1 - 2Perugia0 - 1

01:30Cittadella0 - 0Palermo0 - 0

19:00Queens Park Rangers U232 - 4Bristol City U231 - 2

17:00Hàn Quốc U191 - 0Morocco U1911 - 0

14:00Mexico U194 - 0U19 Việt Nam1 - 0

01:30Fbc Gravina2 - 0Team Altamura0 - 0

20:00Ac Crema 19080 - 0Acd Campodarsego0 - 0

07:45Libertad Asuncion2 - 1CA Penarol10 - 0

07:45CR Flamengo (RJ)1 - 1Independiente Santa Fe1 - 1

07:45Independiente0 - 1Corinthians Paulista (SP)0 - 0

05:15The Strongest1 - 2Atletico Tucuman1 - 1

07:30Cerro Porteno0 - 0Gremio (RS)0 - 0

07:30Millonarios4 - 0Deportivo Lara2 - 0

05:15Defensor3 - 1Monagas SC0 - 0

05:151Estudiantes Merida1 - 1Deportes Temuco10 - 0

00:301Galatasaray0 - 2Akhisar Bld.Geng0 - 2

18:00Tianjin Quanjian3 - 2Kashiwa Reysol2 - 1

18:00Jeonbuk Hyundai Motors3 - 0Kitchee0 - 0

17:00Melbourne Victory2 - 1Shanghai SIPG1 - 1

17:00Kawasaki Frontale2 - 2Ulsan Hyundai Horang-i2 - 0

21:30Teraktor-Sazi1 - 3Al-Garrafa1 - 0

21:30Al-Jazira UAE1 - 2Al Ahli Jeddah0 - 2

21:001Al Duhail Sc1 - 0Al Wehda UAE10 - 0

21:00Lokomotiv Tashkent1 - 1Zob Ahan0 - 1

18:00Guangzhou Evergrande3 - 1Cerezo Osaka1 - 1

18:00Jeju United0 - 1Buriram United0 - 0

17:00Sydney0 - 0ShenHua SVA FC0 - 0

17:00Kashima Antlers0 - 1Suwon Samsung Bluewings0 - 1

02:30Sporting Lisbon1 - 0Porto0 - 0

90min [1-0], Aggregate [1-1], 120min [1-0], Penalty [5-4], Sporting Lisbon thắng

00:30Caldas1 - 0Aves0 - 0

90min [1-0], Aggregate [1-1], 120min [1-2], Aves thắng

22:00Al Quwa Al Jawiya1 - 1Malkia1 - 0

21:30Arezzo0 - 1Ac Monza0 - 1

01:00Kobenhavn2 - 1Aalborg BK1 - 1

22:59Horsens2 - 2Nordsjaelland1 - 1

22:59Randers1 - 1Odense BK0 - 0

00:00Elite 3000 Helsingor1 - 0Aarhus AGF1 - 0

00:00Orebro1 - 1AIK Solna11 - 0

00:00Djurgardens3 - 0Malmo0 - 0

00:00IK Sirius0 - 0Hacken0 - 0

00:00Kalmar FF1 - 1Ostersunds0 - 1

00:00GIF Sundsvall1 - 0Trelleborgs FF0 - 0

01:45Cork City1 - 0Sligo Rovers0 - 0

01:45Limerick FC0 - 3Dundalk0 - 2

22:30KuPS0 - 1RoPS Rovaniemi0 - 0

22:30SJK Seinajoki0 - 1HJK Helsinki0 - 1

18:00Sagan Tosu0 - 0Shonan Bellmare0 - 0

17:00Albirex Niigata3 - 1Vegalta Sendai2 - 0

17:00Tokyo2 - 2Yokohama F Marinos2 - 0

17:00Jubilo Iwata2 - 3Consadole Sapporo2 - 1

17:00Nagoya Grampus Eight2 - 1Sanfrecce Hiroshima0 - 1

17:001Gamba Osaka0 - 1Urawa Red Diamonds0 - 0

17:00V-Varen Nagasaki1 - 2Vissel Kobe1 - 0

17:00Shimizu S-Pulse1 - 1Ventforet Kofu1 - 0

01:00Hajduk Split4 - 0Cibalia2 - 0

22:59Dinamo Zagreb0 - 1ZNK Osijek0 - 1

21:00Rudes1 - 2NK Lokomotiva Zagreb11 - 0

01:00Istra 19610 - 1NK Rijeka0 - 0

22:00St Mirren U203 - 0Falkirk U200 - 0

00:001Dundee U202 - 4Hearts U201 - 1

00:00St Johnstone U200 - 0Hamilton U200 - 0

20:00Hibernian U202 - 0Aberdeen U200 - 0

00:00Nữ Trung Quốc1 - 3Nữ Nhật Bản0 - 1

20:45Nữ Úc2 - 2Nữ Thái Lan11 - 1

90min [2-2], 120min [2-2], Penalty [3-1], Australia womens thắng

19:301Cherno More U192 - 2Ludogorets Razgrad U191 - 1

22:30Garbarnia Krakow1 - 0Rozwoj Katowice0 - 0

22:30Unia Turza Slaska2 - 3Stal Brzeg0 - 2

22:00Wisla Pulawy2 - 0KS Energetyk ROW1 - 0

22:00Siarka Tarnobrzeg2 - 4Belchatow2 - 4

22:00Warta Poznan3 - 3Gwardia Koszalin10 - 0

22:00Legia Warszawa B1 - 3Lechia Tomaszow Mazowiecki0 - 1

21:00Stal Stalowa Wola2 - 0Znicz Pruszkow11 - 0

21:00Karpaty Krosno0 - 2Kszo Ostrowiec0 - 0

21:00Podlasie Biala Podlaska1 - 1Cwks Resovia Rzeszow0 - 1

21:00Sola Oswiecim1 - 1Wisla Sandomierz1 - 1

21:00Stal Rzeszow4 - 0Wislanie Jaskowice1 - 0

22:59SV Erlenbach1 - 6Viktoria Aschaffenburg1 - 2

00:00Osc Vellmar4 - 1Steinbach2 - 0

23:15Arminia Hannover2 - 1Eintracht Celle1 - 0

23:15Villingen1 - 1Fv Ravensburg11 - 1

22:59Bcf Wolfratshausen4 - 2Tsv Landsberg32 - 1

22:59Munchen 1860 Am2 - 1Tsv Rain Am Lech0 - 0

22:59Sv Pullach2 - 2Ismaning2 - 1

22:59Tsv Schwaben Augsburg1 - 2Tsv Schwabmunchen1 - 1

22:59Tsv Kottern2 - 1Sonthofen2 - 1

22:59Tus Holzkirchen4 - 2Sv Kirchanschoring1 - 1

00:00Nottingen1 - 3Sandhausen Ii1 - 2

00:00Fv Diefflen2 - 008 Homburg1 - 0

23:301Turkiye Wilhelmsburg4 - 2Wedeler Tsv11 - 1

23:30Sv Rugenbergen1 - 1Tsv Sasel0 - 1

23:15Pforzheim2 - 2Freiberg2 - 1

08:15Honduras Progreso1 - 1Real Espana1 - 0

Kết quả bóng đá LitvaHiệp 1Tiện ích

00:00Kauno Zalgiris0 - 0FK Zalgiris Vilnius0 - 0

22:00Atlantas Klaipeda0 - 2Trakai0 - 1

00:00Stumbras0 - 1Suduva10 - 1

22:00Lietava Jonava4 - 0Palanga2 - 0

18:00Akzhayik0 - 1FK Atyrau0 - 0

18:00Tobol Kostanai1 - 0Zhetysu Taldykorgan0 - 0

18:00Taraz0 - 0Irtysh Pavlodar10 - 0

90min [0-0], 120min [0-0], Penalty [4-5], Irtysh Pavlodar thắng

17:001Tarlan Shymkent0 - 6Ordabasy0 - 2

17:00Shakhtyor Karagandy0 - 0Kyzylzhar Petropavlovsk0 - 0

90min [0-0], 120min [0-0], Penalty [7-6], Shakhtyor Karagandy thắng

17:00Maktaaral3 - 1Astana1 - 0

17:00Kaisar Kyzylorda2 - 0FK Aktobe Lento2 - 0

15:00Okzhetpes3 - 5Kairat Almaty1 - 1

22:59Flora Tallinn 27 - 3Viljandi Jk Tulevik3 - 1

22:00Kuressaare0 - 7Flora Tallinn0 - 2

22:59Trans Narva6 - 0Fci Tallinn1 - 0

22:00Nomme JK Kalju0 - 1Levadia Tallinn0 - 1

00:00Valdres1 - 1Brumunddal1 - 0

00:00Junkeren1 - 0Mo IL1 - 0

00:00Tynset0 - 3Ham-Kam0 - 2

00:00Junkeren1 - 0Mo IL1 - 0

00:00Valdres1 - 1Brumunddal1 - 0

90 minutes[1-1],120 minutes[2-1]

00:00Tynset0 - 3Ham-Kam0 - 2

23:15Sandvikens IF1 - 6Brann0 - 4

23:15Sandviken Il1 - 6Brann0 - 4

22:59Fjora2 - 2Floro0 - 0

90min [2-2], 120min [2-3], Floro thắng

22:59Arendal2 - 0Floy Flekkeroy Il1 - 0

22:59Arna Bjornar1 - 1Lysekloster1 - 0

90min [1-1], 120min [1-1], Penalty [0-3], Lysekloster thắng

22:59Arvoll0 - 8Valerenga0 - 5

22:59Asker5 - 0Follo2 - 0

22:59Baerum SK2 - 1Drobak-Frogn IL11 - 0

22:59Bergsoy2 - 1Aalesund0 - 1

22:59Byasen Toppfotball0 - 3Levanger0 - 1

22:59Eidsvold TF1 - 3Kjelsas IL0 - 1

22:59Eiger0 - 1Egersunds IK0 - 1

22:591Eik Tonsberg1 - 6Sandefjord1 - 3

22:59Fana0 - 1Nest-Sotra0 - 1

22:59Senja2 - 1Finnsnes1 - 0

22:59Orn-Horten3 - 1Lyn Oslo1 - 0

22:59FK Vidar5 - 1Vardeneset2 - 1

22:591Vigor1 - 8Start Kristiansand0 - 5

22:59Frigg0 - 3Strommen0 - 1

22:59Grorud IL2 - 0Tonsberg0 - 0

22:59Halsen0 - 4Fram Larvik0 - 2

22:59Flint2 - 2Mjondalen0 - 1

90min [2-2], 120min [2-4], Mjondalen thắng

22:59Skarphedin Il0 - 9Odd Grenland0 - 3

22:59Stjordals Blink6 - 0Kolstad3 - 0

22:59Korsvoll0 - 1Lorenskog0 - 0

22:59Kvik Halden0 - 3Fredrikstad0 - 2

22:59Ff Lillehammer0 - 2Honefoss0 - 0

22:59Madla Il0 - 2Viking0 - 2

22:59Nybergsund IL Trysil0 - 1Elverum0 - 0

22:59Oppsal0 - 4Kongsvinger10 - 2

22:59Orkla2 - 1Nardo10 - 0

22:59Os Turn Fotball1 - 6Asane Fotball0 - 5

22:59Ostsiden Il2 - 9Sarpsborg 08 FF1 - 7

22:59Oystese1 - 4Sogndal1 - 0

22:59Pors Grenland1 - 1Notodden FK0 - 0

90min [1-1], 120min [1-2], Notodden FK thắng

22:59Raufoss6 - 0Skjetten Fotball3 - 0

22:59Herd1 - 4Brattvag1 - 2

22:59SK Traeff1 - 6Molde0 - 4

22:59Skjervoy1 - 3Tromso IL0 - 1

22:59Skjold Nor0 - 3FK Haugesund0 - 3

22:59Sola2 - 3Sandnes Ulf1 - 0

22:59Sortland Il0 - 0Mjolner0 - 0

90min [1-1], 120min [1-2], Mjolner thắng

22:59Staal Jorpeland0 - 1Bryne0 - 0

22:59Steinkjer4 - 2Strindheim IL1 - 1

22:59Sunndal0 - 4Kristiansund BK0 - 1

22:591Tertnes0 - 1Fyllingsdalen0 - 0

22:59Ullern2 - 2Stabaek2 - 0

90min [2-2], 120min [3-5], Stabaek thắng

22:59Vestfossen1 - 4Stromsgodset0 - 1

22:59Vindbjart1 - 2Jerv1 - 0

22:59Volda4 - 2IL Hodd1 - 2

22:59Sotra1 - 1Vard Haugesund1 - 1

90min [1-1], 120min [1-1], Penalty [4-3], Sotra thắng

22:59Gjellerasen If0 - 3Ullensaker/Kisa IL0 - 2

22:591Klofta0 - 3Lillestrom0 - 2

22:59Kvik Trondheim0 - 1Ranheim IL0 - 0

22:591Lommedalens0 - 2Skeid Oslo0 - 1

22:59Arna Bjornar Ail1 - 1Lysekloster1 - 0

90 minutes[1-1],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[0-3]

22:59Arvoll0 - 8Valerenga0 - 5

22:59Asker5 - 0Follo2 - 0

22:59Baerum SK2 - 1Drobak-Frogn IL1 - 0

22:59Bergsoy2 - 1Aalesund0 - 1

22:59Byasen Toppfotball0 - 3Levanger0 - 1

22:59Eidsvold TF1 - 3Kjelsas IL0 - 1

22:59Eiger0 - 1Egersunds IK0 - 1

22:59Eik Tonsberg1 - 6Sandefjord1 - 3

22:59Fana0 - 1Nest-Sotra0 - 1

22:59Fjora2 - 2Floro0 - 0

90 minutes[2-2],120 minutes[2-3]

22:59Arendal2 - 0Floy Flekkeroy Il1 - 0

22:59Senja2 - 1Finnsnes1 - 0

22:59Orn-Horten3 - 1Lyn Oslo1 - 0

22:59FK Vidar5 - 1Vardeneset2 - 1

22:59Vigor1 - 8Start Kristiansand0 - 5

22:59Frigg0 - 3Strommen0 - 1

22:59Gjellerasen If0 - 3Ullensaker/Kisa IL0 - 2

22:59Grorud IL2 - 0Tonsberg0 - 0

22:59Halsen0 - 4Fram Larvik0 - 2

22:59IF Floya1 - 1Tromsdalen UIL0 - 1

90 minutes[1-1],120 minutes[1-3]

22:59Flint2 - 2Mjondalen0 - 1

90 minutes[2-2],120 minutes[2-4]

22:59Skarphedin Il0 - 9Odd Grenland0 - 3

22:59Stjordals Blink6 - 0Kolstad3 - 0

22:59Klofta0 - 3Lillestrom0 - 2

22:59Korsvoll0 - 1Lorenskog0 - 0

22:59Kvik Halden0 - 4Fredrikstad0 - 2

22:59Kvik Trondheim0 - 1Ranheim IL0 - 0

22:59Ff Lillehammer0 - 2Honefoss0 - 0

22:59Lommedalens0 - 2Skeid Oslo0 - 1

22:59Madla Il0 - 2Viking0 - 2

22:59Nybergsund IL Trysil0 - 1Elverum0 - 0

22:59Oppsal0 - 4Kongsvinger0 - 2

22:59Orkla2 - 1Nardo0 - 0

22:59Os Turn Fotball1 - 6Asane Fotball0 - 5

22:59Ostsiden Il2 - 9Sarpsborg 08 FF1 - 7

22:59Oystese1 - 4Sogndal1 - 0

22:59Pors Grenland1 - 1Notodden FK0 - 0

90 minutes[1-1],120 minutes[1-2]

22:59Raufoss6 - 0Skjetten3 - 0

22:59Herd1 - 4Brattvag1 - 2

22:59SK Traeff1 - 6Molde0 - 4

22:59Skjervoy1 - 3Tromso IL0 - 1

22:59Skjold Nor0 - 3FK Haugesund0 - 3

22:59Sola2 - 3Sandnes Ulf1 - 0

22:59Sortland Il0 - 0Mjolner0 - 0

90 minutes[0-0],120 minutes[1-2]

22:59Staal Jorpeland0 - 1Bryne0 - 0

22:59Steinkjer4 - 2Strindheim IL1 - 1

22:59Sunndal0 - 4Kristiansund BK0 - 1

22:59Tertnes0 - 1Fyllingsdalen0 - 0

22:59Ullern2 - 2Stabaek2 - 0

90 minutes[2-2],120 minutes[3-5]

22:59Vestfossen1 - 4Stromsgodset0 - 1

22:59Vindbjart1 - 2Jerv1 - 0

22:59Volda Ti Fotball0 - 1IL Hodd0 - 0

22:59Sotra1 - 1Vard Haugesund1 - 1

90 minutes[1-1],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[4-3]

21:30Harstad2 - 2Mosjoen0 - 0

90 minutes[2-2],120 minutes[5-3]

21:00Bjornevatn0 - 3Alta0 - 0

21:00Bjornevatn0 - 3Alta0 - 0

22:59Moss4 - 0Krakeroy IL2 - 0

22:59Moss4 - 0Krakeroy IL2 - 0

05:00Campinense Pb1 - 0CRB (AL)0 - 0

21:30Dabas0 - 1Hodmezovasarhelyi0 - 1

21:30Tiszaujvaros1 - 0Mtk Hungaria Ii0 - 0

21:30Fuzesgyarmati Sk2 - 0Esmtk1 - 0

07:45Nautico (PE)1 - 0Ponte Preta0 - 0

07:45Ferroviario CE2 - 2Atletico Mineiro (MG)2 - 0

05:30Goias2 - 0Avai (sc)1 - 0

22:30Spartak Moscow1 - 1Ruan Tosno0 - 0

90min [1-1], 120min [1-1], Penalty [4-5], Ruan Tosno thắng

22:00Avangard1 - 0Shinnik Yaroslavl0 - 0

19:00Irtysh 1946 Omsk0 - 2Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk0 - 1

18:30Dinamo Barnaul1 - 0Smena Komsomolsk0 - 0

16:00FK Chita2 - 1Zvezda Irkutsk0 - 0

22:59Sloboda1 - 4FK Zeljeznicar1 - 2

21:30Krupa2 - 0Zvi Jerzy Da1 - 0

21:00Chayka K Sr3 - 1SKA Rostov1 - 0

22:00Dynamo Stavropol5 - 1Krasnodar II1 - 0

00:30Koralas1 - 3Zalgiris Vilnius B0 - 1

22:59Banga Gargzdai2 - 0Atletas Kaunas1 - 0

22:05Dainava Alytus1 - 0Trakai Ii11 - 0

01:00CS Petange1 - 2Racing Union1 - 2

00:30CS Grevenmacher0 - 1Differdange 030 - 0

21:001Academy Pandev1 - 2Korzo Prilep11 - 2

21:00Pelister Bitola1 - 1Pobeda Prilep0 - 0

21:00Renova Cepciste2 - 1Rabotnicki Skopje1 - 0

21:00Skopje1 - 1Sileks0 - 1

20:00Vardar Skopje2 - 3FK Shkendija 791 - 1

00:45Dinamo Brest2 - 0Dnepr Mogilev11 - 0

22:45BATE Borisov2 - 0Neman Grodno2 - 0

22:00Fk Loko Vltavin3 - 0Sk Polaban Nymburk1 - 0

00:00SG Austria Klagenfurt0 - 1Superfund Pasching0 - 1

00:00Wolfsberger Ac Amateure1 - 0Sturm Graz Amat.0 - 0

22:59Zimbru Chisinau0 - 0Olimpia Balti0 - 0

90min [0-0], 120min [1-0], Zimbru Chisinau thắng

19:30Milsami2 - 0Sheriff0 - 0

19:30Cs Petrocub2 - 0Speranta Nisporeni0 - 0

21:00Ofk Igalo0 - 0Grbalj Radanovici0 - 0

21:00FK Buducnost Podgorica1 - 2Mladost 069 Podgorica1 - 0

22:30Isa Town1 - 3Al Budaiya0 - 1

22:30Qalali2 - 3Busaiteen1 - 1

22:30Al Tadhmon0 - 4Al-hala0 - 2

23:30Flamurtari0 - 2Skenderbeu Korca0 - 0

20:30KS Perparimi Kukesi1 - 1KF Laci1 - 0

18:30Ayutthaya United1 - 5Nong Bua Lamphu1 - 3

18:00Nakhon Pathom FC0 - 0Chiangmai Fc10 - 0

90min [0-0], 120min [0-0], Penalty [5-4], Nakhon Pathom FC thắng

18:001Phrae United2 - 3Khonkaen FC1 - 2

18:00Chiangrai0 - 0Army United0 - 0

90min [0-0], 120min [0-0], Penalty [3-4], Army United thắng

18:00Lamphun Warrior1 - 1Kasetsart10 - 0

90min [1-1], 120min [1-3], Kasetsart thắng

18:00Trang2 - 0Ptt Rayong2 - 0

18:00Surat Thani1 - 2Udon Thani1 - 2

17:30Hua Hin City0 - 3Sisaket0 - 1

15:30Surin Khongcheemool2 - 2Samut Sakhon11 - 0

90min [2-2], 120min [2-2], Penalty [3-5], Samut Sakhon thắng

15:30Bangkok Fc1 - 2Lampang0 - 1

15:30Nan1 - 3Trat Fc0 - 1

15:30Ipe Samut Sakhon1 - 2Krabi Fc0 - 2

15:30Ranong2 - 1Thailand Honda Fc2 - 1

15:05Sakon Nakhon0 - 5Rayong0 - 1

01:30Sturm Graz2 - 2Rapid Wien1 - 0

90min [2-2], 120min [3-2], Sturm Graz thắng

22:59Mattersburg0 - 0Red Bull Salzburg0 - 0

90min [0-0], 120min [0-0], Penalty [0-3], Red Bull Salzburg thắng

22:59Neftci Baku1 - 3Gilan Gabala1 - 2

20:00Standard Sumqayit1 - 1FK Inter Baku0 - 0

00:451Harland Wolff Welders1 - 2Institute0 - 0

00:45Lurgan Celtic0 - 3Limavady United0 - 1

19:00Shirak0 - 1Gandzasar Kapan0 - 1

19:00Alashkert1 - 0Banants1 - 0

01:45Nữ Yeovil Town0 - 0Nữ Birmingham0 - 0

01:00Nữ Manchester City3 - 0Nữ Sunderland1 - 0

01:00Nữ Bristol Academy0 - 2Nữ Liverpool0 - 0

01:00Everton Cd Womens0 - 1Nữ Chelsea0 - 1

22:30Dugo Selo3 - 2Spansko0 - 1

22:00Hask Zagreb7 - 0Rudar Labin2 - 0

21:30Zadar6 - 3Zagora Unesic11 - 1

21:30NK Split5 - 1Primorac3 - 0

21:30Hnk Segesta Sisak2 - 3NK Krk1 - 1

21:30Vrapce2 - 1Udarnik Kurilovec2 - 0

21:30Vinogradar0 - 0Opatija0 - 0

21:30NK Zagreb0 - 1Dubrava Zagreb0 - 0

21:30Jadran Porec2 - 3Trnje2 - 1

21:30Croatia Zmijavci3 - 1Hnk Val Kastel Stari1 - 1

21:30Imotski2 - 0Jadran Lp1 - 0

21:30NK Junak3 - 1K Gosk Dubrovnik2 - 1

21:30Primorac Biograd2 - 0Kamen Ivanbegovina0 - 0

21:00Letnii Dozhdik1 - 1Zelenograd1 - 0

20:00Fsm0 - 1Rosich0 - 1

16:00Khimki M3 - 0Inter Alpha2 - 0

01:45Silla3 - 0Paiporta2 - 0

01:45Cd Linares Deportivo1 - 0Malaga B1 - 0

01:30Recambios Colon Cd1 - 2Eldense0 - 1

01:30UD Alzira1 - 1Villarreal C1 - 1

01:151Orihuela CF2 - 0Cd Roda1 - 0

01:15Novelda2 - 2Ud Levante B1 - 0

01:00Elche Cf Ilicitano1 - 0Crevillente0 - 0

00:45CD Olimpic Xativa0 - 0Torre Levante0 - 0

00:45Cd Bunol3 - 1Cd Almazora1 - 1

22:00CF La Nucia4 - 0Ud Rayo Ibense3 - 0

06:30Nữ Chicago Red Stars3 - 0Nữ Houston Dash2 - 0

06:05Nữ north carolina1 - 0Nữ Seattle Reign0 - 0

01:45SP Domagnano1 - 4Tre Penne0 - 0

01:45Folgore/falciano1 - 0Sp Cosmos0 - 0

01:45Ac Juvenes2 - 2Ss Virtus10 - 0

90min [2-2], 120min [4-2], Ac Juvenes thắng

22:00Svaty Jur0 - 3Fo Sk Lozorno0 - 1

22:00Lokomotiva Devinska Nova Ves0 - 1Psc Pezinok0 - 0

21:30Bistrica0 - 0Mons Claudius0 - 0

21:30Tj Tatran Oravske Vesele2 - 0Mfk Nova Bana1 - 0

22:00Bohinj3 - 3Tinex Sencur2 - 1

04:30Universidad de San Carlos1 - 1Csyd Carcha0 - 0

04:00Nueva Concepcion1 - 4Santa Lucia1 - 3

01:30Deportivo Reu1 - 1Chimaltenango1 - 0

Kết quả bóng đá BỉHiệp 1Tiện ích

01:30AS Eupen0 - 1Royal Antwerp0 - 1

01:30KFCO wilrijk1 - 3St.-Truidense VV0 - 1

01:30KSC Lokeren2 - 2Oostende11 - 1

01:30Standard Liege2 - 1Anderlecht1 - 1

01:30Kortrijk2 - 1Oud Heverlee2 - 0

01:30Lierse1 - 4Zulte-Waregem0 - 1

01:301Peruwelz1 - 1Red Star Waasland-Beveren1 - 1

01:30Gent0 - 0Genk0 - 0

00:00Landskrona BoIS2 - 2Orgryte1 - 1

01:45Rochdale0 - 0Oldham Athletic0 - 0

01:45Bradford AFC3 - 1Portsmouth1 - 0

01:45Doncaster Rovers3 - 3Bury2 - 1

01:45Gillingham0 - 1Rotherham United0 - 1

01:45Shrewsbury Town0 - 2Charlton Athletic0 - 0

01:45Wigan Athletic1 - 0Oxford United0 - 0

22:59Krsko Posavlje1 - 0Gorica10 - 0

21:00Domzale1 - 0NK Publikum Celje0 - 0

01:00Aarau2 - 2Neuchatel Xamax1 - 2

01:00Basel1 - 0Grasshoppers0 - 0

01:00Thun2 - 2Young Boys0 - 1

01:00Sion0 - 1Lugano10 - 0

01:00Zurich4 - 0St. Gallen3 - 0

23:30AEK Athens1 - 0Larisa0 - 0

22:59PAOK Saloniki3 - 1Panionios11 - 1

22:59AEK Larnaca2 - 0APOEL Nicosia11 - 0

22:00Apollon Limassol FC4 - 0AEP Paphos2 - 0

01:45Dumbarton0 - 1Inverness C.T.0 - 0

01:45St. Mirren1 - 2Falkirk0 - 0

01:45Brechin City0 - 5Dundee United0 - 0

22:59Dnipro 11 - 4Dynamo Kyiv0 - 3

22:59Shakhtar Donetsk5 - 1Illichivets3 - 1

23:30Cukaricki4 - 2Partizan Belgrade2 - 2

21:00Macva Sabac1 - 1Mladost Lucani1 - 1

22:00Frydek-mistek2 - 2SC Znojmo12 - 0

22:00Sk Slovan Varnsdorf0 - 0Fk Graffin Vlasim0 - 0

22:00Desna Chernihiv4 - 1Naftovik Ukrnafta12 - 0

21:00Hirnyk Sport1 - 0Sumy0 - 0

21:00Fk Avanhard Kramatorsk1 - 0Arsenal Kyiv10 - 0

21:001Kolos Kovalyovka1 - 0Zhemchuzhyna Odessa0 - 0

20:001Fk Poltava2 - 1Obolon Kiev0 - 1

20:00Balkany Zorya1 - 0Cherkaskyi Dnipro1 - 0

20:00Helios Kharkiv0 - 2Inhulets Petrove0 - 0

18:00Volyn0 - 1Mfk Vodnyk Mikolaiv0 - 0

18:00Rukh Vynnyky1 - 0Kremin Kremenchuk1 - 0

20:15Opava U192 - 1Banik Ostrava u192 - 0

17:00Slavia Praha u193 - 1Sk Sigma Olomouc u191 - 1

16:00Mlada Boleslav U190 - 0Pribram U190 - 0

90min [0-0], 120min [0-0], Penalty [4-3], Mlada Boleslav U19 thắng

17:45Mfk Karvina U191 - 2Sparta Praha U191 - 1

00:25Nafta9 - 0Zarica Kranj4 - 0

21:30Slavoj Trebisov3 - 1Partizan Bardejov0 - 1

21:00Afc Hermannstadt1 - 0Gaz Metan Medias11 - 0

01:45Exeter City2 - 1Chesterfield1 - 0

01:45Accrington Stanley2 - 0Yeovil Town2 - 0

01:45Lincoln City0 - 0Wycombe Wanderers0 - 0

22:00IFK Varnamo U211 - 1Osters U210 - 0

22:00FK Sutjeska Niksic2 - 1Rudar Pljevlja1 - 1

00:00Carl Zeiss Jena1 - 51. Magdeburg0 - 3

01:30Legia Warszawa2 - 1Gornik Zabrze10 - 0

01:30Arka Gdynia1 - 0Korona Kielce0 - 0

01:00Slavia Praha2 - 0Mlada Boleslav0 - 0

01:45Coalville1 - 0Halesowen Town0 - 0

01:451Warrington Town AFC2 - 1Shaw Lane Aqua11 - 1

01:45Buxton FC0 - 0Altrincham0 - 0

01:45Matlock Town2 - 1Rushall Olympic0 - 1

01:45Ashton United1 - 2Stalybridge Celtic1 - 0

01:45Mickleover Sports1 - 2Marine0 - 0

01:45Grantham Town1 - 1Hednesford Town0 - 0

01:45Barwell1 - 0Lancaster City1 - 0

22:30MSK Zilina0 - 0MFK Ruzomberok0 - 0

22:00Spartak Trnava1 - 1Slovan Bratislava1 - 1

90min [1-1], Aggregate [2-2], Penalty [3-4], Slovan Bratislava thắng

01:15Videoton Puskas Akademia4 - 0Debreceni VSC13 - 0

00:00Ujpesti TE2 - 1Balmazujvaros2 - 0

17:00Slask Wroclaw Youth1 - 1Lechia Gdansk Youth0 - 0

16:00Pogon Szczecin Youth0 - 2Arka Gdynia Youth0 - 1

16:00Warta Gorzow Wielkopolski Youth0 - 4Warta Poznan Youth0 - 1

01:45St Neots Town3 - 0Banbury United1 - 0

01:45Biggleswade Town0 - 1Hereford0 - 1

01:45Basingstoke Town3 - 2Bishop's Stortford2 - 0

01:45Gosport Borough0 - 7Kettering Town0 - 3

01:45St Ives Town2 - 6Stratford Town2 - 5

01:45Tiverton Town0 - 0Dorchester Town0 - 0

19:30AC Milan U190 - 1Chievo Youth0 - 1

19:30Torino U192 - 1Inter Milan U201 - 0

01:45Guiseley0 - 1Barrow10 - 0

01:45Aldershot Town1 - 0Gateshead1 - 0

01:451Hartlepool United FC1 - 0Leyton Orient1 - 0

01:45Bromley3 - 1Dagenham and Redbridge0 - 0

01:45Dover Athletic0 - 1Tranmere Rovers0 - 1

01:45Eastleigh0 - 1Ebbsfleet United0 - 0

01:45Boston United3 - 0Harrogate Town2 - 0

01:45Brackley Town0 - 1Bradford Park Avenue0 - 0

01:45Chorley1 - 1Stockport County1 - 0

01:45Blyth Spartans0 - 1AFC Telford United0 - 1

01:45North Ferriby United0 - 1Gainsborough Trinity0 - 1

01:45Southport FC0 - 1Salford City0 - 0

01:45Fc United Of Manchester1 - 0York City0 - 0

01:45Spennymoor Town1 - 1Kidderminster0 - 0

01:45Poole Town0 - 1Hampton & Richmond0 - 1

01:45Truro City2 - 1Hungerford Town0 - 0

01:45Concord Rangers2 - 1Bognor Regis Town1 - 0

01:45Braintree Town4 - 3Whitehawk1 - 2

01:451Gloucester City1 - 4St Albans City1 - 1

01:45East Thurrock United0 - 1Dartford0 - 0

00:30Monmouth Town1 - 1Cwmamman United0 - 0

02:00Ballinamallard United2 - 1Carrick Rangers1 - 0

01:451Glentoran4 - 2Dungannon Swifts13 - 1

00:30Viktoria Koln2 - 2SC Wiedenbruck2 - 1

00:00Wuppertaler Sv3 - 1Wattenscheid2 - 0

00:00Fortuna Dusseldorf Ii1 - 4Sv Rodinghausen0 - 1

00:30Westfalia Herne0 - 4Koln Am0 - 2

01:45Leatherhead0 - 1Dulwich Hamlet0 - 0

01:45Tonbridge Angels0 - 0Harlow Town0 - 0

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay ngày 19/04/2018. Tin tức, nhận định dự đoán, kết quả, BXH và lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Tin tức chuyển nhượng, ngôi sao Ngoại Hạng Anh, TBN, Pháp, Đức, Ý mới nhất, hot nhất hôm nay.

Liên hệ quảng cáo:

Email: quangcao@bongdanet.vn