himalayya

Ket qua bong da ngay 18/06/2017 - Kqbd 18/06/2017

Kết quả bóng đá trực tuyến nổi bật: GH, NHA, FA, C1, C2, Đức, Ý, Pháp, TBN, VN, AFF Cup

Kết quả bóng đá hôm nay (ngày 18/06/2017) bao gồm XEM kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm quarạng sáng hôm nay của bóng đá Việt Nam, quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd trực tuyến, bdkq hôm nay được XEM theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh (NHA), C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam (kq bd mới nhất tốt hơn hẳn livescore của bongdaso, 7M, nowgoal, livescore.in về ĐẦY ĐỦ số lượng trận đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến) hoặc cũng có thể XEM bóng đá kết quả hôm nay theo tab các ngày trong tuần để các bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra, kết quả bóng đá trực tiếp (kqbd tt) của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng và kq bóng đá của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16, U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam sẽ liên tục được cập nhật 24h hôm nay, bdkq trực tuyến 24/7 ngày trong tuần !

Ghi chú: Tên in đậm là đội chấp theo Kèo Châu Á.

22:00Nga2 - 0New Zealand1 - 0

01:45Tây Ban Nha U215 - 0Macedonia U213 - 0

22:59Bồ Đào Nha U212 - 0Serbia U211 - 0

05:30Velez Sarsfield5 - 1Sarmiento Junin2 - 0

03:451Aldosivi0 - 4Boca Juniors0 - 2

03:152Atletico Rafaela1 - 1Quilmes1 - 0

02:15Estudiantes La Plata2 - 0Belgrano2 - 0

00:00Arsenal de Sarandi1 - 2Godoy Cruz0 - 0

02:00Getafe3 - 0SD Huesca1 - 0

07:00Santos0 - 0Ponte Preta0 - 0

05:00Vasco da Gama(RJ)1 - 0Avai (sc)1 - 0

02:00Atletico Clube Goianiense0 - 1Atletico Paranaense0 - 1

17:00Albirex Niigata1 - 2Omiya Ardija0 - 2

17:00Cerezo Osaka1 - 1Shimizu S-Pulse0 - 1

17:00Kawasaki Frontale1 - 0Sanfrecce Hiroshima0 - 0

17:00Vissel Kobe0 - 1Gamba Osaka0 - 0

17:00Ventforet Kofu0 - 0Kashiwa Reysol0 - 0

17:00Sagan Tosu1 - 1Vegalta Sendai0 - 0

16:30Kashima Antlers3 - 0Consadole Sapporo3 - 0

17:00Tokushima Vortis3 - 0Roasso Kumamoto2 - 0

17:00Zweigen Kanazawa FC3 - 2Renofa Yamaguchi2 - 1

17:00V-Varen Nagasaki0 - 0Machida Zelvia0 - 0

17:00Okayama1 - 1Gifu0 - 0

17:00Shonan Bellmare1 - 0Kyoto Purple Sanga0 - 0

17:00Oita Trinita2 - 1Kamatamare Sanuki1 - 0

16:30Tokyo Verdy3 - 3Ehime1 - 0

16:00Yokohama0 - 1Yamagata Montedio0 - 0

16:00Mito Hollyhock3 - 1JEF United Ichihara1 - 0

12:00Avispa Fukuoka3 - 1Nagoya Grampus Eight10 - 1

17:00Daegu2 - 2Gwangju2 - 1

17:00Chunnam Dragons0 - 3Jeonbuk Hyundai Motors0 - 3

16:00Pohang Steelers1 - 2Ulsan Hyundai Horang-i0 - 0

10:00Los Angeles Galaxy2 - 2Houston Dynamo1 - 1

09:15Vancouver Whitecaps1 - 1Dallas0 - 0

09:00Real Salt Lake1 - 0Minnesota United0 - 0

08:30Colorado Rapids2 - 1Portland Timbers0 - 1

08:00San Jose Earthquakes0 - 0Sporting Kansas City0 - 0

07:15Toronto2 - 0Washington D.C. United0 - 0

06:30Orlando City3 - 3Montreal Impact2 - 1

06:30New England Revolution1 - 2Chicago Fire0 - 1

06:20Atlanta United3 - 1Columbus Crew1 - 1

00:00New York City2 - 1Seattle Sounders0 - 1

09:30U17 Mỹ2 - 5U17 Hà Lan1 - 3

05:00Portuguesa de Desportos3 - 0Bangu2 - 0

03:00Ituano Sp0 - 0Parana Stc Pr0 - 0

03:001Ca Metropolitano1 - 0Sao Jose Poa Rs1 - 0

02:30Espirito Santo Es1 - 1Boavista0 - 0

02:00Moto Club Sao Luis Ma1 - 1ASA AL1 - 0

02:00U23 Qatar2 - 0Singapore U220 - 0

02:00Us Cremonese U192 - 1Atalanta U191 - 0

01:30Ceilandia Df3 - 0Sinop Mt1 - 0

01:001Sao Jose Ec U201 - 1Juventude U20 Rs1 - 0

01:00Independente Sp Youth2 - 0Capivariano Sp Youth0 - 0

01:00Portuguesa RJ2 - 1Audax Sao Paulo12 - 0

01:00Americano Rj2 - 0Olaria0 - 0

22:59Trenkwalder Admira4 - 0Kapfenberg Superfund1 - 0

22:00St.Polten1 - 0SC Wiener Neustadt0 - 0

21:10Ballymena United0 - 0Connah's QN0 - 0

21:10Negeri Sembilan5 - 3Selangor PB4 - 1

21:00FK Inter Baku2 - 1Viitorul Constanta1 - 1

20:05Internacional Rs Youth4 - 0Ce Aimore Youth3 - 0

20:00Fakel Voronezh4 - 3Avangard0 - 0

20:00Madureira Youth0 - 2Vasco Da Gama Youth0 - 0

19:00Coleraine3 - 1Bangor City FC1 - 1

18:00Spartak Moscow II0 - 0FK Khimki0 - 0

13:00Pyeongtaek Citizens1 - 4Seoul Jungang1 - 0

22:59Kristiansund BK1 - 1Aalesund0 - 1

22:59Syrianska4 - 2Ik Frej Taby0 - 1

21:001Atvidabergs FF1 - 1Osters IF0 - 1

21:00Brommapojkarna3 - 2GAIS1 - 0

21:00IFK Varnamo1 - 1Falkenbergs FF0 - 0

21:00Varbergs BoIS FC4 - 0Degerfors IF2 - 0

12:30West Torrens Birkalla2 - 0Cumberland United1 - 0

12:301West Adelaide0 - 1Para Hills Knights0 - 1

12:30Adelaide United Fc Youth1 - 0Campbelltown City SC0 - 0

12:30Croydon Kings3 - 1Adelaide Olympic1 - 1

12:30North Eastern Metrostars2 - 1Adelaide Comets0 - 1

12:30Adelaide Blue Eagles0 - 5Adelaide City0 - 1

13:35Launceston City0 - 0Kingborough Lions0 - 0

13:30Northern wandering0 - 2South Hobart0 - 1

12:00Nữ Jef U Ichi.chiba1 - 2Nữ Kanagawa University0 - 0

12:00Nữ Beleza3 - 2Nữ Nagano Parceiro1 - 2

12:00Nữ Urawa Reds0 - 0Nữ Vegalta Sendai0 - 0

01:45Sligo Rovers1 - 1Galway United11 - 1

19:00RoPS Rovaniemi2 - 0Inter Turku0 - 0

19:00HIFK0 - 2Ps Kemi0 - 1

19:00SJK Seinajoki0 - 1VPS Vaasa0 - 0

20:00Bangkok Glass8 - 0Super Power Samut Prakan4 - 0

19:00Chonburi Shark FC1 - 0Pattaya United0 - 0

19:00Buriram United2 - 0Siam Navy1 - 0

18:00Suphanburi FC2 - 0Singhtarua0 - 0

17:45Ratchaburi FC1 - 0Ubon Umt United0 - 0

22:59Vitebsk1 - 0Slavia Mozyr0 - 0

20:00Shakhtyor Karagandy2 - 0FK Atyrau1 - 0

20:00Kaisar Kyzylorda0 - 1Ordabasy0 - 0

19:30Kairat Almaty2 - 0Tobol Kostanai0 - 0

23:05Parma2 - 0Alessandria11 - 0

21:00Bk-46 Karis Karjaa5 - 2Tpv Tampere4 - 1

21:00Kapa Helsinki3 - 0Musa1 - 0

21:00Jazz Pori3 - 2Salon Palloilijat Salpa1 - 2

21:00Viikingit1 - 0Peimari United1 - 0

22:59Jelgava2 - 0Metta/LU Riga1 - 0

21:00Caramba/dinamo Riga3 - 0Rigas Futbola Skola2 - 0

15:00Công An Nhân Dân1 - 0Viettel B0 - 0

22:30Jakobstads Bollklubb3 - 1Narpes Kraft1 - 0

21:00Vifk Vaasa9 - 0Villiketut2 - 0

21:00Kajha3 - 1Js Hercules1 - 1

21:00TP47 Tornio2 - 1Sc Kufu-980 - 1

21:001Sudet0 - 2Pk Keski Uusimaa Pkku0 - 2

21:00Kultsu2 - 1Legirus Inter2 - 0

21:00KTP Kotka2 - 0Japs2 - 0

21:00Lahti Akatemia2 - 3Pepo2 - 1

01:30Longford Town2 - 1Cobh Ramblers1 - 0

20:00Arendal1 - 3Bodo Glimt1 - 2

21:00Follo0 - 5Raufoss0 - 3

21:00Baerum SK3 - 3Ham-Kam0 - 0

21:00Alta1 - 0Kjelsas IL0 - 0

21:00Nybergsund IL Trysil3 - 4Grorud IL2 - 1

21:00Asker1 - 0Brumunddal0 - 0

21:00Vard Haugesund2 - 3Fram Larvik1 - 2

20:00FK Vidar1 - 0Nest-Sotra0 - 0

20:00Silute2 - 1Zalgiris Vilnius 20 - 0

15:20Chrudim3 - 0Litomerice1 - 0

15:15Stechovice1 - 1Prevysov1 - 0

90min [1-1], Penalty [4-3], Stechovice thắng

20:00Fk Auda Riga1 - 1Bfc Daugavpils1 - 0

19:00Jekabpils5 - 1Tukums-20002 - 1

19:00Rayong2 - 2Army United2 - 0

19:00Trat Fc0 - 2Chainat FC0 - 1

18:00Nong Bua Lamphu2 - 1Songkhla United11 - 0

18:00Kasetsart University3 - 1Samut Songkhram FC11 - 0

09:05San Francisco Deltas1 - 0Fc Edmonton1 - 0

06:30Indy Eleven2 - 0North Carolina0 - 0

06:30Miami4 - 0Jacksonville Armada2 - 0

20:00Belshina Babruisk1 - 2Granit Mikashevichi0 - 1

03:00Deportivo Estacion Central0 - 0Fernandez Vial10 - 0

20:301Arema Malang2 - 0Bali United1 - 0

01:30Sportivo Italiano0 - 1Argentino De Merlo10 - 0

01:00Villa Espanola2 - 3Ca Rentistas11 - 2

01:00Canadian Sc0 - 4Ca Villa Teresa0 - 2

20:00Miramar Misiones0 - 2Cerro Largo0 - 1

15:00Voltes2 - 1Ceres0 - 0

15:001Kaya0 - 2Meralco Manila0 - 1

09:35Rewa1 - 0Nadi1 - 0

12:101Suva2 - 6Nadi0 - 2

01:00Ecija Balompie1 - 1CD Olimpic Xativa1 - 0

20:00Nữ Kolbotn0 - 3Nữ Roa0 - 2

19:00Nữ Sandviken0 - 1Nữ Klepp Il0 - 1

18:15Slavyanka Minsk Womens0 - 1Nữ neman grodno0 - 1

09:10Nữ Portland Thorns1 - 3Nữ Sky Blue0 - 1

07:30Nữ Houston Dash2 - 4Orlando Pride Womens0 - 2

06:30Nữ north carolina3 - 1Nữ Boston Breakers3 - 0

21:00Nữ Rossiyanka1 - 0Donchanka Azov Womens1 - 0

19:00Nữ Zvezda Irkutsk2 - 0Nữ Kubanochka Krasnodar1 - 0

20:00Nữ Skovbakken3 - 1Nữ Vejle1 - 1

20:00Nữ Ballerup Skovlunde0 - 10Nữ Kolding Bk0 - 6

20:00Nữ Kalmar2 - 1Nữ ik uppsala1 - 1

20:00Kungsbacka Dff Womens2 - 0Holmalunds If Womens2 - 0

20:00Nữ Mallbackens If2 - 0Nữ Hovas Billdal If2 - 0

19:00Nữ Vaxjo Ff5 - 0Nữ Ostersunds Dff3 - 0

19:00Nữ Umea1 - 2Nữ Vasteras Bk 300 - 1

17:40Wacker Tirol U181 - 5Rapid Wien U180 - 3

07:00Club Cipolletti1 - 0Gimnasia Ytiro11 - 0

03:301Villa Mitre1 - 0Gimnasia Mendoza0 - 0

01:00Defensores Belgrano Villa Ramallo2 - 1Union Sunchales1 - 0

03:00Cd Cologne5 - 0Sociedad Deportiva Aucas1 - 0

22:001Manta2 - 1Sociedad Deportivo Quito2 - 0

22:00Belusa2 - 3Galanta2 - 2

21:00Samgurali Tskh1 - 3Merani Martvili1 - 2

21:00Husqvarna FF2 - 1Utsiktens BK0 - 1

21:00IK Oddevold2 - 1Karlskrona1 - 0

21:00Oskarshamns AIK4 - 0Ljungskile SK1 - 0

21:00Grifk1 - 1Haka0 - 1

21:00Honka1 - 1TPS Turku1 - 1

21:00AC Oulu1 - 0Ekenas IF Fotboll0 - 0

21:00Kpv4 - 2Ops-jp4 - 2

22:30Gamla Upsala2 - 1Ifk Lidingo0 - 1

21:001Syrianska IF Kerbura1 - 3Karlslunds If Hfk0 - 1

19:00Bk Forward2 - 1Eskilstuna City FK2 - 0

19:00Karlbergs BK2 - 1Skiljebo SK0 - 0

00:00Torpedo Kutaisi1 - 0Dinamo Batumi1 - 0

21:05Saburtalo Tbilisi0 - 5Dinamo Tbilisi0 - 0

22:00Harnosands FF1 - 0IFK Ostersund0 - 0

20:00Valbo Ff1 - 1Anundsjo If0 - 1

17:00Gallivare Malmbergets Ff1 - 1Taftea Ik0 - 0

16:00Teplice U195 - 2Slovan Liberec U194 - 0

16:00Opava U194 - 1Trinec U191 - 1

22:59Maardu Fc Starbunker1 - 0Flora Tallinn Ii1 - 0

22:59Rakvere Flora2 - 1Infonet Ii2 - 1

22:59Tallinna Levadia 20 - 1Tartu FS Santos0 - 1

21:00Fbk Karlstad2 - 0Skoftebyns If1 - 0

21:00Trollhattan0 - 0Karlstad BK10 - 0

21:00Varmdo IF4 - 0Boo1 - 0

21:00IF Sylvia0 - 2Rynninge IK0 - 1

20:001Hoganas Bk0 - 2Varbergs Gif0 - 2

20:00Dalstorps If0 - 1Savedalens IF0 - 0

19:00Vinbergs If2 - 0IS Halmia0 - 0

19:001Torslanda IK2 - 0Tvaakers IF0 - 0

18:00Lindome GIF2 - 2Assyriska Turab Ik Jkp0 - 1

22:00BKS Stal BB1 - 1Falubaz Zielona Gora1 - 0

20:00Nữ If Limhamn Bunkeflo2 - 0Nữ Kif Orebro Duff0 - 0

21:00Sollentuna United FF0 - 0Vasteras0 - 0

21:00Carlstad United BK1 - 0Nykopings BIS0 - 0

21:00IK Brage4 - 2Assyriska FF1 - 1

23:15Nữ Aland1 - 1Nữ Pk 351 - 1

23:15Nữ Rilves1 - 1Nữ Tps Turku1 - 0

23:15Ons Womens3 - 0Gbk Kokkola Womens2 - 0

23:15Jyvaskylan Pallokerho Women's1 - 0Nữ Pallokissat1 - 0

23:15Nữ Hjk Helsinki0 - 1Nữ Honka0 - 0

19:30Tampines Rovers FC3 - 1Balestier Khalsa FC2 - 0

18:35Hebei Hx Xingfu1 - 0Tianjin Quanjian0 - 0

18:35HeNan JianYe3 - 1Yan Bian Fude1 - 0

18:35ShenHua SVA FC2 - 2Chongqing Lifan1 - 2

14:30Guizhou Hengfeng Zhicheng0 - 2Guangzhou Evergrande0 - 1

17:00Daejeon Citizen1 - 2Ansan Greeners0 - 0

17:00Suwon2 - 2Seoul E Land10 - 0

16:15Gold Coast City9 - 0Sunshine Coast4 - 0

16:15Brisbane Roar Am1 - 5Moreton Bay United0 - 3

16:00North Queensland Fury1 - 4Brisbane City SC1 - 2

15:00Brisbane Strikers2 - 2Far North Queensland Bulls1 - 0

11:00Honda2 - 0Urayasu Sc1 - 0

11:00Ryutsu Keizai University1 - 0Verspah Oita1 - 0

11:00Osaka0 - 0Reinmeer Aomori0 - 0

11:00Vanraure Hachinohe0 - 1Imabari FC0 - 1

14:00Cockburn City1 - 1Floreat Athena0 - 1

14:001Mandurah City1 - 0Stirling Lions21 - 0

14:00Sorrento0 - 0Armadale0 - 0

14:00Inglewood United2 - 1ECU Joondalup1 - 1

14:00Subiaco AFC5 - 3Joondalup United1 - 1

14:00Balcatta1 - 1Perth Glory Am0 - 1

16:00Hume City3 - 0Kingston City12 - 0

15:00Port Melbourne Sharks2 - 1North Geelong Warriors0 - 0

14:00Green Gully Cavaliers3 - 0Avondale Heights0 - 0

18:35Shenzhen Jiazhaoye4 - 1Hangzhou Greentown1 - 1

18:35Beijing Renhe3 - 0Inner Mongolia Zhongyou1 - 0

18:00Zhejiang Yiteng0 - 1Meizhou Hakka10 - 1

16:001Eastern Suburbs1 - 1Albany Creek0 - 1

16:00Queensland Lions SC2 - 3Rochedale Rovers1 - 1

15:15Holland Park Hawks0 - 2Souths United0 - 0

10:30South Melbourne U214 - 0St Albans Saints U212 - 0

13:00Port Melbourne Sharks Sc U211 - 3North Geelong Warriors U210 - 2

12:30Hume City U213 - 0Kingston City U210 - 0

12:00Green Gully Cavaliers U211 - 4Avondale Fc U210 - 1

13:05Moreland Zebras0 - 2Dandenong Thunder0 - 0

13:00Goulburn Valley Suns0 - 1Werribee City Sc0 - 0

12:15Box Hill United Sc0 - 2Sunshine George Cross0 - 2

12:051Eastern Lions Sc0 - 4Ballarat Red Devils0 - 0

12:00Moreland City3 - 0Nunawading City0 - 0

12:00Brunswick City0 - 0Murray United10 - 0

12:00Northcote City3 - 0Springvale White Eagles12 - 0

12:00Melbourne Heart Youth8 - 2Bendigo5 - 2

18:35Nantong Zhiyun2 - 0Hunan Billows0 - 0

18:30Sichuan Annapurna1 - 0Meixian Hakka0 - 0

15:00Hainan Boying Seamen1 - 4Shanghai Sunfun0 - 1

15:00Shanghai Juju Sports1 - 1Zhengjiang Huasa1 - 0

15:00Jiangsu Yancheng3 - 1Shenyang Dongjin1 - 1

15:001Hebei Jingying1 - 3Yinchuan Helanshan10 - 1

14:30Dalian Boyang1 - 2Heilongjiang Lava Spring0 - 2

14:30Shenyang City Public0 - 0Qingdao Jonoon0 - 0

Kết quả bóng đá MacaoHiệp 1Tiện ích

19:45Benfica De Macau2 - 0Chao Pak Kei1 - 0

15:30White City Woodville3 - 1Salisbury United1 - 1

12:30Adelaide Panthers2 - 0The Cove1 - 0

12:30Adelaide Hills0 - 4Adelaide Raiders SC0 - 3

12:30Modbury Jets3 - 2Adelaide Victory1 - 1

07:00Oeste Sp0 - 0America MG0 - 0

05:00Brasil De Pelotas Rs3 - 0Vila Nova (GO)11 - 0

02:30CRB (AL)0 - 3Londrina (PR)0 - 3

02:30Boa Esporte Clube2 - 1Nautico (PE)2 - 1

02:30Santa Cruz (PE)0 - 0Internacional (RS)0 - 0

02:30Paysandu (PA)0 - 0Juventude Rs0 - 0

06:45Argentinos Juniors1 - 0Santa Marina Tandil1 - 0

05:00Crucero del Norte2 - 0Almagro0 - 0

01:00Nueva Chicago0 - 1Flandria0 - 1

00:00CA Douglas Haig0 - 0All Boys0 - 0

03:00EL Masry1 - 0Petrojet1 - 0

01:301Comunicaciones BsAs1 - 1Estudiantes de Caseros0 - 1

01:30Club Atletico Acassuso4 - 1Tristan Suarez21 - 0

01:30Club Atletico Colegiales0 - 4Deportivo Riestra0 - 2

01:30Excursionistas2 - 3San Telmo0 - 1

00:352Talleres Rem De Escalada0 - 1Defensores de Belgrano0 - 1

05:10Deportivo Capiata1 - 0Cerro Porteno10 - 0

03:002Sportivo Trinidense1 - 1General Diaz10 - 0

Kết quả bóng đá PeruHiệp 1Tiện ích

08:00Universitario de Deportes1 - 1Deportivo Municipal1 - 1

03:00Sport Rosario1 - 1Real Atletico Garcilaso1 - 0

00:30Deportivo Union Comercio4 - 0Sport Huancayo1 - 0

01:00Ca Juventud2 - 2Ia Sud America1 - 1

01:001Centro Atletico Fenix1 - 1Defensor0 - 1

01:00Racing Club Montevideo1 - 3Nacional Montevideo10 - 2

01:001Ca River Plate1 - 1Cerro Montevideo0 - 0

02:00Resistencia Sc2 - 2Fulgencio Yegros1 - 0

02:00Club Fernando De La Mora7 - 2Olimpia De Ita2 - 0

02:001Martin Ledesma0 - 2Ovetense0 - 0

02:003 De Febrero2 - 1Guairena2 - 1

20:00Black Leopards1 - 1Baroka10 - 1

07:00Deportivo Cuenca1 - 3Macara0 - 2

03:00Delfin Sc3 - 1Univ. Catolica3 - 1

00:00CD El Nacional1 - 3Barcelona SC(ECU)0 - 1

07:00Monagas SC0 - 0Carabobo0 - 0

04:30Deportivo La Guaira1 - 2Caracas FC1 - 1

21:301Club Africain1 - 0Us Ben Guerdane11 - 0

10:05Sacramento Republic Fc2 - 1Vancouver Whitecaps Reserve1 - 1

07:40San Antonio3 - 1Tulsa Roughnecks2 - 1

07:35Rio Grande Valley0 - 1Los Angeles Galaxy 20 - 0

06:30Louisville City3 - 0Pittsburgh Riverhounds1 - 0

06:15Charlotte Independence2 - 0Harrisburg Islanders1 - 0

06:00Cincinnati2 - 2Charleston Battery1 - 0

06:00Richmond Kickers1 - 1Tampa Bay Rowdies0 - 0

05:05Rochester Raging Rhinos1 - 0Ottawa Fury1 - 0

Kết quả bóng đá KenyaHiệp 1Tiện ích

19:00Afc Leopards Sc0 - 0Mathare United0 - 0

19:00Chemelil Sugar2 - 1Nzoia United0 - 1

19:00Deckard Lian2 - 2Posta Rangers2 - 0

18:00Sc Riverball0 - 0Vaajakoski0 - 0

18:00Kaapo[kaarinan Pojat]0 - 0Aland0 - 0

18:00Eps Espoo2 - 1Tikka1 - 1

18:00Poxyt1 - 3Hifk 21 - 3

18:00Lystrup If5 - 0If Skjold Saeby2 - 0

08:00Nữ hamilton wanderers1 - 2Nữ norwest utd1 - 2

08:00Nữ glenfield rovers3 - 1Nữ forrest hill milford1 - 0

20:00Aik Solna U191 - 0Djurgardens U190 - 0

18:00Malmo U191 - 2Halmstads BK U191 - 1

18:00Gais Goteborg U194 - 1Falkenbergs Ff U192 - 0

17:001Hammarby U192 - 0Gefle If U191 - 0

19:00Tj Sokol Cholupice2 - 7Dukla Jizni Mesto0 - 5

19:00Luhacovice6 - 5Vigantice3 - 2

18:30Nejdek4 - 1Tj Lomnice Karlovy Vary2 - 0

15:30Tj Tatran Bohunice2 - 0Tj Sokol Lanzhot0 - 0

15:30Brezova6 - 0Kral Porici3 - 0

15:15Sokol Libis2 - 2Sk Polaban Nymburk0 - 0

15:15Kladno3 - 4Chomutov2 - 2

15:15Sparta Kutna Hora1 - 1Tj Sokol Kratonohy1 - 0

20:00River Plate U193 - 0Atenas U192 - 0

19:20Mekelakeya0 - 0Adama City10 - 0

12:00Perth Sc U203 - 0Bayswater City U2013 - 0

12:00Rockdale City Suns U202 - 1Hake Ya Dong In Sydney City U201 - 0

10:00South Coast Wolves U200 - 2Blacktown City U200 - 2

09:50Sydney Olympic U203 - 1Parramatta U200 - 1

14:45Sydney U204 - 2Manly United U203 - 0

14:00Bonnyrigg White Eagles U203 - 2Apia leichhardt tigers U191 - 1

13:30Sutherland Sharks U203 - 1Sydney United 58 U202 - 0

12:00Inglewood United U203 - 1Ecu Joondalup U2013 - 1

12:00Sorrento U202 - 1Armadale U201 - 1

12:00Subiaco Afc U204 - 1Joondalup United U200 - 0

12:00Cockburn City U203 - 1Floreat Athena U201 - 1

12:00Balcatta U201 - 1Perth Glory Am20 - 1

12:001Mandurah City U200 - 1Stirling Lions U200 - 0

12:00Sydney Olympic2 - 0Parramatta Eagles1 - 0

16:45Sydney FC U212 - 4Manly United1 - 1

16:05Bonnyrigg White Eagles1 - 0APIA Leichhardt Tigers0 - 0

15:30Sutherland Sharks3 - 2Sydney United1 - 0

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Undefined index: canonical

Filename: soccer/result-left.php

Line Number: 25

Backtrace:

File: /data/vhosts/bongdanet.vn/web.bongdanet.vn/codeigniter/application/views/soccer/result-left.php
Line: 25
Function: _error_handler

File: /data/vhosts/bongdanet.vn/web.bongdanet.vn/codeigniter/application/views/soccer/result.php
Line: 7
Function: view

File: /data/vhosts/bongdanet.vn/web.bongdanet.vn/codeigniter/application/controllers/Soccer2.php
Line: 201
Function: view

File: /data/vhosts/bongdanet.vn/web.bongdanet.vn/v3.php
Line: 295
Function: require_once

" data-layout="button_count" data-action="like" data-show-faces="true" data-share="true">

A PHP Error was encountered

Severity: Notice

Message: Undefined index: canonical

Filename: soccer/result-left.php

Line Number: 26

Backtrace:

File: /data/vhosts/bongdanet.vn/web.bongdanet.vn/codeigniter/application/views/soccer/result-left.php
Line: 26
Function: _error_handler

File: /data/vhosts/bongdanet.vn/web.bongdanet.vn/codeigniter/application/views/soccer/result.php
Line: 7
Function: view

File: /data/vhosts/bongdanet.vn/web.bongdanet.vn/codeigniter/application/controllers/Soccer2.php
Line: 201
Function: view

File: /data/vhosts/bongdanet.vn/web.bongdanet.vn/v3.php
Line: 295
Function: require_once

" data-width="640" data-numposts="10" data-order-by="reverse_time">

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay (ngày 26/06/2017)

Địa chỉ: 36 Hoàng Cầu, Đống Đa, Hà Nội

VPGD: 21 Lý Nam Đế, Hoàn Kiếm, Hà Nội

Giấy phép MXH số 345/GP-BTTTT cấp ngày 24/7/2015

Hotline: 0906.256.896

Email: info@bongdanet.vn

Hỗ trợ 24h: 0435 377 838

Fax: 0435 377 075