Kết quả bóng đá Hạng 3 Slovakia 2024 - Kqbd Slovakia
Vòng đấu
Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 20:30 | MFK Dubnica nad Vahom | 0-5 | SKF Sered | (0-2) | ||
17/03 20:30 | Slovan Duslo Sala | 4-0 | Nove Mesto | (1-0) | ||
17/03 20:30 | Spisske Podhradie | 0-3 | Lipany | (0-1) | ||
17/03 20:30 | FK Svidnik | 2-3 | Slavia TU Kosice | (0-2) | ||
17/03 20:30 | TJ Banik Kalinovo | 3-1 | TeslaStropkov | (0-1) | ||
17/03 20:30 | TJ Tatran Oravske Vesele | 1-2 | MFK Vranov nad Topou | (0-2) | ||
17/03 20:30 | FTC Filakovo | 3-1 | Partizan Bardejov | (1-0) | ||
17/03 16:30 | Raca Bratislava | 1-0 | TJ Druzstevnik Vrakun | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 20:30 | Stara Lubovna | 1-1 | MFK Snina | (1-1) | ||
16/03 20:30 | Jednota Banova | 2-1 | FK Podkonice | (1-0) | ||
16/03 20:30 | Fomat Martin | 1-3 | RSC Hamsik Academy | (0-2) | ||
16/03 20:30 | Novohrad Lucenec | 1-2 | Namestovo | (0-1) | ||
16/03 20:30 | Galanta | 0-0 | Malacky | (0-0) | ||
16/03 20:30 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 2-3 | FK Belusa | (0-2) | ||
16/03 20:30 | MFK Lokomotiva Zvolen | 2-0 | OK castkovce | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 20:30 | TeslaStropkov | 1-2 | FTC Filakovo | (1-0) | ||
10/03 20:30 | FK Belusa | 0-1 | MFK Lokomotiva Zvolen | (0-1) | ||
10/03 20:30 | FK Svidnik | 2-0 | Partizan Bardejov | (2-0) | ||
10/03 20:30 | TJ Banik Kalinovo | 3-0 | Namestovo | (1-0) | ||
10/03 20:30 | SKF Sered | 1-2 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | (1-1) | ||
10/03 20:30 | FK Podkonice | 2-2 | Fomat Martin | (2-2) | ||
10/03 20:30 | Rimavska Sobota | 3-0 | Novohrad Lucenec | (1-0) | ||
10/03 20:30 | TJ Druzstevnik Vrakun | 0-0 | Slovan Duslo Sala | (0-0) | ||
10/03 19:30 | RSC Hamsik Academy | 0-1 | Malacky | (0-0) | ||
10/03 17:00 | Slavia TU Kosice | 2-1 | Spisske Podhradie | (2-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 20:30 | Lipany | 2-1 | TJ Tatran Oravske Vesele | (2-1) | ||
09/03 20:30 | Nove Mesto | 3-2 | Jednota Banova | (1-1) | ||
09/03 20:30 | Galanta | 3-1 | MFK Dubnica nad Vahom | (3-0) | ||
09/03 20:30 | MFK Vranov nad Topou | 3-1 | Stara Lubovna | (2-0) | ||
09/03 20:30 | OK castkovce | 3-0 | Raca Bratislava | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 20:30 | FTC Filakovo | 0-0 | Namestovo | (0-0) | ||
03/03 20:30 | Spisske Podhradie | 3-2 | TJ Tatran Oravske Vesele | (2-1) | ||
03/03 20:30 | FK Svidnik | 0-2 | TeslaStropkov | (0-0) | ||
03/03 20:30 | TJ Banik Kalinovo | 3-3 | Rimavska Sobota | (1-1) | ||
03/03 17:00 | Slavia TU Kosice | 2-0 | Partizan Bardejov | (2-0) | ||
03/03 16:30 | Raca Bratislava | 2-3 | FK Belusa | (2-2) | ||
Thứ bảy, Ngày 02/03/2024 | ||||||
02/03 20:30 | Slovan Duslo Sala | 2-1 | OK castkovce | (0-1) | ||
02/03 20:30 | Jednota Banova | 2-0 | TJ Druzstevnik Vrakun | (1-0) | ||
02/03 20:30 | Malacky | 3-2 | MFK Dubnica nad Vahom | (1-1) | ||
02/03 20:30 | Galanta | 1-0 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | (0-0) |
Kết quả bóng đá Hạng 3 Slovakia đêm nay, cập nhật kqbd trực tuyến Hạng 3 Slovakia hôm nay CHÍNH XÁC nhất.
Xem KQBD Hạng 3 Slovakia hôm nay mới nhất
Kết quả bóng đá Hạng 3 Slovakia năm 2024 mới nhất hôm nay. Chúng tôi cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Hạng 3 Slovakia CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.
Nếu anh em đang tìm kiếm một trang web cập nhật đầy đủ kq bóng đá Hạng 3 Slovakia và các thông tin thể thao hot nhất thì chắc chắn sẽ không thể bỏ qua bongdanet.co. Xem kết quả bóng đá Hạng 3 Slovakia đêm qua, hôm nay của đầy đủ các đội bóng mùa giải mới nhất 2024.
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá EURO
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Á
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Á
Ngày 23/03/2024
Partizan Bardejov 21:00 TJ Banik Kalinovo
Nove Mesto 21:00 Raca Bratislava
RSC Hamsik Academy 21:00 Jednota Banova
MFK Vranov nad Topou 21:00 Lipany
OK castkovce 21:00 Banik Lehota Pod Vtacnikom
Ngày 24/03/2024
Slavia TU Kosice 17:00 FTC Filakovo
TeslaStropkov 21:00 Novohrad Lucenec
Rimavska Sobota 21:00 Stara Lubovna
FK Podkonice 21:00 Slovan Duslo Sala
TJ Druzstevnik Vrakun 21:00 MFK Lokomotiva Zvolen
MFK Snina 21:00 TJ Tatran Oravske Vesele
FK Belusa 21:00 MFK Dubnica nad Vahom
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 0 1855
2 Pháp 0 1845
3 Anh 0 1800
4 Bỉ 0 1798
5 Braxin 0 1784
6 Hà Lan 0 1745
7 Bồ Đào Nha 0 1745
8 Tây Ban Nha 0 1732
9 Ý 0 1718
10 Croatia 0 1717
105 Việt Nam -41 1194
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Spain (W) 14 2066
2 USA (W) -6 2045
3 France (W) 17 2021
4 England (W) -15 2014
5 Sweden (W) -71 1998
6 Germany (W) 0 1987
7 Netherland (W) 2 1986
8 Japan (W) 16 1978
9 North Korea (W) 10 1950
10 Canada (W) 3 1948
37 Vietnam (W) -11 1611