ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Lịch bóng đá ngày 12/11/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 12/11/2019: cập nhật lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Ý, Cup C1, C2, giao hữu quốc tế, V-League (Việt Nam) ngày 12/11/2019 CHÍNH XÁC

02:45Yeovil Town?-?Hartlepool United FC

22:00Montenegro U17?-?Israel U17

02:30Ireland U17?-?Andorra U17

02:30Hartley Wintney?-?Westfields

02:30Hartley Wintney?-?Westfield

02:45Nantwich Town?-?Coalville

02:45Stourbridge?-?Lancaster City

02:45Carshalton Athletic?-?Frome Town

02:45Prescot Cables?-?Runcorn Linnets

02:45Whitehawk?-?Hastings United

02:45Bedfont Sports?-?Hitchin Town

02:45Bedfont?-?Hitchin Town

02:45Barwell?-?Redditch United

02:45Nantwich Town?-?Coalville Town

02:45Stourbridge?-?Lancaster City

02:45Carshalton Athletic?-?Frome Town

02:45Sholing?-?Barton Rovers

02:45Prescot Cables?-?Runcorn Linnets

02:45Whitehawk?-?Hastings United

22:00Bờ Biển Ngà U23?-?U23 Nam Phi

01:00Zambia U23?-?Nigeria U23

21:30Nữ Cameroon?-?Nữ Bờ Biển Ngà

16:00Nữ Australia?-?Nữ Chile

18:05Antwerp Reserves?-?Dordrecht Reserve

20:30Nữ Argentina?-?Nữ Colombia

00:00Honduras Womens U20?-?Nữ U20 Nicaragua

00:30Bắc Ireland U19?-?Norway U18

02:00Nữ U20 CH Dominican?-?Nữ U20 Costa Rica

02:15Séc Nữ?-?Nữ Anh

04:00Atletico Victoria?-?Atletico Tacoronte

02:30Goytre United?-?Taffs Well

16:30Turon Nukus?-?Bunyodkor 2

16:35Lokomotiv Bfk?-?Chigatoy

16:35Yashnobod?-?Rubin Uzb

22:00East Riffa?-?Qalali

22:00Manama Club?-?Malkia

22:00Al-shabbab?-?Al Ittifaq

15:30Persib Bandung?-?Arema Malang

19:10U19 Tsc Backa Topola?-?Brodarac U19

20:00Nữ Hy Lạp?-?Nữ Ireland

20:15Nữ Italia?-?Nữ Malta

23:00Nữ Israel?-?Nữ Bosnia

23:55Nữ Áo?-?Nữ Kazakhstan

00:00Nữ Đan Mạch?-?Nữ Georgia

00:00Nữ Ba Lan?-?Nữ Tây Ban Nha

01:00Nữ Thụy Sĩ?-?Nữ Romania

01:30Nữ Bồ Đào Nha?-?Nữ Phần Lan

02:00Nữ Hà Lan?-?Nữ Slovenia

02:00Nữ Hungary?-?Nữ Latvia

02:30Nữ Bỉ?-?Nữ Litva

02:45Nữ Bắc Ireland?-?Nữ Wales

02:45Tamworth?-?Alvechurch

02:45Leiston?-?Hednesford Town

02:45Lowestoft Town?-?Kings Langley

02:45Tamworth?-?Alvechurch

02:45Leiston?-?Hednesford Town

02:55Lowestoft Town?-?Kings Langley

02:45Beaconsfield Sycob?-?Banbury United

02:45Cirencester Town?-?Yate Town

02:45Rushden&Diamonds?-?Yaxley

15:05Sikkim Himalayan?-?Mohammedan Sc

16:10Shillong Lajong FC?-?Ryntih Sc

19:30Pharco?-?El Hammam

19:30El Mansurah?-?Baladiyet El Mahallah

02:00Walsall?-?Forest Green Rovers

02:00Gillingham?-?Tottenham Hotspur U21

02:30Bradford AFC?-?Rochdale

02:30Colchester United?-?Ipswich

02:30Peterborough United?-?Cambridge United

02:45Scunthorpe United?-?Sunderland

02:45Port Vale?-?Newcastle U21

02:45Burton Albion?-?Mansfield Town

02:45Morecambe?-?Carlisle

02:45Lincoln City?-?Rotherham United

02:45Crawley Town?-?Oxford United

02:45Cheltenham Town?-?Newport County

02:45Milton Keynes Dons?-?Wycombe Wanderers

02:45Tranmere Rovers?-?Salford City

02:45Spennymoor Town?-?Boston United

02:45Kings Lynn?-?Leamington

02:45Hereford?-?Alfreton Town

02:45Welling United?-?Dulwich Hamlet

02:45Welling United?-?Dulwich Hamlet

02:45Margate?-?Bognor Regis Town

02:45Bowers Pitsea?-?Bishop's Stortford

02:45Wingate Finchley?-?Cray Wanderers

02:45Bowers Pitsea?-?Bishop's Stortford

02:45Leatherhead?-?Corinthian Casuals

02:45Margate?-?Bognor Regis Town

02:45Wingate Finchley?-?Cray Wanderers

19:05Al Shoalah?-?Al Tai

19:15Al Bukayriyah?-?Al Thuqbah

19:15Al Bukayriyah?-?Al Thuqbah

19:25Najran?-?Al Jeel

19:40Al Ameade?-?Al Mojzel

05:15Brasil De Pelotas Rs?-?Coritiba (PR)

05:15Vitoria Salvador BA?-?CRB (AL)

05:15Oeste FC?-?Atletico Clube Goianiense

06:30Ponte Preta?-?Figueirense (SC)

06:30Criciuma?-?Londrina (PR)

07:30Parana?-?Sao Bento

07:30Operario Ferroviario Pr?-?Bragantino SP

08:00Bogota?-?Fortaleza

08:00Boyaca Chico?-?Real Cartagena

04:00Sportivo Luqueno?-?Ca River Plate Asuncion

06:00Deportivo Capiata?-?Sol De America

01:00U20 Horizonte?-?Sport Club Recife Youth

01:00Santa Cruz Pe U20?-?U20 Csa

17:20Guardian Angel?-?Dempo SC

17:20Panjim Footballers?-?Sporting Clube de Goa

20:00Mbarara City?-?Onduparaka

20:30Proline?-?Bright Stars

20:30Busoga United?-?Ma Lu

20:30Koyetum?-?Wakiso Giants

20:30Vipers?-?Ura Kampala

19:35Victoriano Arenas Reserves?-?Lujan Reserves

22:00Deportivo Espanol Reserves?-?Excursionistas Reserves

00:30Tristan Suarez Reserves?-?Deportivo Armenio Reserves

18:00Deportivo Capiata Reserves?-?Sol De America Reserves

18:00Deportivo Santani Reserves?-?Olimpia Asuncion Reserves

19:55Vitesse Arnhem Am?-?Sc Heerenveen (Dự bị)

21:00Groningen Reserves?-?Feyenoord (Dự bị)

21:00Morton Reserve?-?Ross County R

20:00Fleetwood Town Reserve?-?Morecambe Reserve

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Ciro Immobile 36 72

2  Robert Lewandowski 34 68

3  Cristiano Ronaldo 31 62

4  Timo Werner 28 56

5  Erling Haaland 29 50

6  Lionel Messi 25 50

7  Jean-Pierre Nsame 32 48

8  Jamie Vardy 23 46

9  Romelu Lukaku 23 46

10  Shon Weissman 30 45

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Brazil 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Hà Lan -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Úc 0 1963

8  Brazil 2 1958

8  Canada 0 1958

10  Triều Tiên 0 1940

35  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s