Lịch bóng đá ngày 14/09/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 14/09/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 14/09/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 14/09/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

17:00Hải Phòng?-?Khánh Hòa

17:00Quảng Nam?-?Đà Nẵng

19:00Sài Gòn FC?-?Hoàng Anh Gia Lai

18:30Liverpool?-?Newcastle United

21:00Brighton?-?Burnley

21:00Manchester United?-?Leicester City

21:00Sheffield United?-?Southampton

21:00Tottenham Hotspur?-?Crystal Palace

21:00Wolves?-?Chelsea

23:30Norwich?-?Manchester City

18:00Real Madrid?-?Levante

21:00Leganes?-?Villarreal

23:30Real Sociedad?-?Atletico Madrid

02:00Barcelona?-?Valencia

20:30Borussia Dortmund?-?Bayer Leverkusen

20:30Augsburg?-?Eintr. Frankfurt

20:30Koln?-?Monchengladbach

20:30Union Berlin?-?Werder Bremen

20:30Mainz 05?-?Hertha Berlin

23:30RB Leipzig?-?Bayern Munich

20:00Fiorentina?-?Juventus

23:00Napoli?-?Sampdoria

01:45Inter Milan?-?Udinese

22:30PSG?-?Strasbourg

01:00Montpellier?-?Nice

01:00Bordeaux?-?Metz

01:00Stade Brestois?-?Stade Rennais

01:00Dijon?-?Nimes

18:30Fulham?-?West Bromwich

21:00Charlton Athletic?-?Birmingham

21:00Swansea City?-?Nottingham Forest

21:00Stoke City?-?Bristol City

21:00Middlesbrough?-?Reading

21:00Hull City?-?Wigan Athletic

21:00Queens Park Rangers?-?Luton Town

21:00Preston North End?-?Brentford

21:00Blackburn Rovers?-?Millwall

15:30Brunei U16?-?Trung Quốc U16

16:00Macau U16?-?U16 Mông Cổ

18:00Đông Timor U16?-?U16 Việt Nam

19:00Northern Mariana Island U16?-?U16 Philippines

21:00Nepal U16?-?Jordan U16

00:00Kuwait U16?-?Sri Lanka U16

21:00Accrington Stanley?-?Sunderland

21:00Burton Albion?-?Coventry

21:00Blackpool?-?Milton Keynes Dons

21:00Rotherham United?-?Bolton Wanderers

21:00Southend United?-?Fleetwood Town

21:00Lincoln City?-?Bristol Rovers

21:00AFC Wimbledon?-?Shrewsbury Town

21:00Ipswich?-?Doncaster Rovers

21:00Peterborough United?-?Rochdale

21:00Oxford United?-?Tranmere Rovers

21:00Gillingham?-?Wycombe Wanderers

15:00Gyeongnam?-?Ulsan Hyundai Horang-i

17:00Daegu?-?Pohang Steelers

17:00Jeonbuk Hyundai Motors?-?Sangju Sangmu Phoenix

17:45Ratchaburi FC?-?Chonburi Shark

19:00SCG Muangthong United?-?Buriram United

20:00Samut Prakan City?-?Bangkok United

22:30Famalicao?-?Pacos Ferreira

01:00Benfica?-?Gil Vicente

03:30Vitoria Guimaraes?-?Aves

23:30AZ Alkmaar?-?Sparta Rotterdam

23:30Ajax Amsterdam?-?SC Heerenveen

00:45VVV Venlo?-?Groningen

01:45PSV Eindhoven?-?Vitesse Arnhem

01:45Utrecht?-?Emmen

20:30Spartak Moscow?-?Ural Sr

23:00PFC Sochi?-?Lokomotiv Moscow

21:00Istanbul Basaksehir?-?Sivasspor

00:00Gazisehir Gaziantep?-?Besiktas

00:00Antalyaspor?-?Kayserispor

19:45Clermont Foot?-?Lorient

20:00Cittadella?-?Trapani

20:00Virtus Entella?-?Frosinone

20:00Perugia?-?Juve Stabia

20:00Ascoli?-?Livorno

23:00Venezia?-?Chievo

21:00CD Mirandes?-?Malaga

21:00Numancia?-?SD Huesca

23:30Las Palmas?-?Almeria

01:30Cadiz?-?Girona

01:30SD Ponferradina?-?Alcorcon

18:00Hannover 96?-?Arminia Bielefeld

18:00Heidenheimer?-?Holstein Kiel

18:00SSV Jahn Regensburg?-?VfB Stuttgart

17:00GD Estoril-Praia?-?Porto B

22:00Varzim?-?CD Cova Piedade

00:15Feirense?-?Chaves

00:15SC Farense?-?Vilafranquense

20:00Torpedo Zhodino?-?Neman Grodno

22:30Dinamo Brest?-?Torpedo Minsk

00:45BATE Borisov?-?Gorodeya

18:30Arsenal U23?-?Leicester City U23

19:00Manchester City U23?-?Wolves U23

21:00Liverpool U23?-?Derby County U23

06:35Montreal Impact?-?Cincinnati

23:30New York City?-?San Jose Earthquakes

03:00Chicago Fire?-?Dallas

06:00Atlanta United?-?Columbus Crew

06:30Orlando City?-?New England Revolution

06:30Philadelphia Union?-?Los Angeles

09:10Vancouver Whitecaps?-?Houston Dynamo

07:00Leon?-?Juarez

05:00Monterrey?-?Necaxa

07:00Chivas Guadalajara?-?Atlas

09:00Club America?-?Pumas UNAM

00:00Radnik Surdulica?-?FK Napredak Krusevac

23:00Crvena Zvezda?-?Indjija

00:00FK Javor Ivanjica?-?FK Rad Beograd

01:00FK Vozdovac Beograd?-?Cukaricki

01:30Proleter Novi Sad?-?Partizan Belgrade

15:15Pardubice?-?Dukla Praha

15:15Slavoj Vysehrad?-?Fotbal Trinec

18:00Brno?-?Lisen

22:00Prostejov?-?Sk Slovan Varnsdorf

21:00Gateshead?-?Boston United

21:00Curzon Ashton?-?Brackley Town

21:00Kidderminster?-?Altrincham

21:00AFC Telford United?-?Chester FC

21:00Bradford Park Avenue?-?Spennymoor Town

21:00Darlington?-?York City

21:00Guiseley?-?Hereford

21:00Kettering Town?-?Alfreton Town

21:00Kings Lynn?-?Gloucester City

21:00Leamington?-?Farsley Celtic

21:00Southport FC?-?Blyth Spartans

23:00Oostende?-?Standard Liege

01:00AS Eupen?-?Zulte-Waregem

01:00Sint Truidense VV?-?Red Star Waasland-Beveren

01:30Cercle Brugge?-?Club Brugge

18:00Hamilton?-?Celtic

21:00Aberdeen?-?St. Johnstone

21:00Hearts?-?Motherwell FC

21:00Kilmarnock?-?Hibernian FC

21:00Glasgow Rangers?-?Livingston

21:00Ross County?-?St. Mirren

01:45Ac Monza?-?Pro Vercelli

18:30Orebro?-?GIF Sundsvall

21:00Ostersunds?-?Kalmar FF

23:00Rosenborg?-?Lillestrom

21:30Slovan Liberec?-?Teplice

21:30Mlada Boleslav?-?Marila Pribram

00:00Slavia Praha?-?Synot Slovacko

21:00Lahti?-?RoPS Rovaniemi

21:00St Albans City?-?Weymouth

21:00Welling United?-?Wealdstone

21:00Tonbridge Angels?-?Hemel Hempstead Town

21:00Bath City?-?Eastbourne Borough

21:00Chelmsford City?-?Chippenham Town

21:00Concord Rangers?-?Dartford

21:00Dorking?-?Maidstone United

21:00Dulwich Hamlet?-?Hungerford Town

21:00Havant and Waterlooville?-?Braintree Town

21:00Oxford City?-?Billericay Town

21:00Slough Town?-?Hampton & Richmond

21:00Dorking?-?Maidstone United

21:00Havant and Waterlooville?-?Braintree Town

21:00Slough Town?-?Hampton & Richmond

21:00St Albans City?-?Weymouth

21:00Tonbridge Angels?-?Hemel Hempstead Town

21:00Welling United?-?Wealdstone

20:00Rakow Czestochowa?-?Arka Gdynia

22:30Lechia Gdansk?-?Lech Poznan

01:00Korona Kielce?-?Wisla Krakow

21:30Zapresic?-?Slaven Belupo Koprivnica

00:00Hnk Gorica?-?NK Lokomotiva Zagreb

22:30Palestino?-?Coquimbo Unido

01:00Deportes Iquique?-?Audax Italiano

03:30Union Espanola?-?Universidad de Chile

23:00Atromitos Athens?-?PAOK Saloniki

23:15OFI Crete?-?Panaitolikos Agrinio

01:30Olympiakos Piraeus?-?Volos Nfc

21:00Fremad Amager?-?Viborg

18:00Jazz Pori?-?P-iirot

19:00Kapa Helsinki?-?Tampere

19:00Eps Espoo?-?Honka Akatemia

19:00Ilves Tampere 2?-?Gnistan

19:00Salon Palloilijat Salpa?-?Fc Espoo

03:00Flamengo?-?Santos

05:00Chapecoense?-?Vasco da Gama

05:00Palmeiras?-?Cruzeiro

07:00Ceara?-?Botafogo

23:15Arsenal de Sarandi?-?Union Santa Fe

01:30Godoy Cruz?-?Argentinos Juniors

01:30Ca Central Cordoba Sde?-?Defensa Y Justicia

03:45Colon?-?San Lorenzo

06:00CA Huracan?-?River Plate

12:00Consadole Sapporo?-?Vegalta Sendai

16:00Oita Trinita?-?Shonan Bellmare

17:00Gamba Osaka?-?Sagan Tosu

17:00Kashima Antlers?-?Tokyo

17:00Kawasaki Frontale?-?Jubilo Iwata

17:00Vissel Kobe?-?Matsumoto Yamaga

17:00Yokohama F Marinos?-?Sanfrecce Hiroshima

16:00JEF United Ichihara?-?Mito Hollyhock

16:00Ventforet Kofu?-?Kashiwa Reysol

16:00Zweigen Kanazawa FC?-?Ryukyu

17:00Tochigi SC?-?Avispa Fukuoka

17:00Kyoto Purple Sanga?-?Machida Zelvia

17:00Tokushima Vortis?-?V-Varen Nagasaki

17:00Okayama?-?Gifu

17:00Albirex Niigata?-?Tokyo Verdy

17:00Renofa Yamaguchi?-?Ehime

18:35HeNan JianYe?-?Hebei Hx Xingfu

18:35Guangzhou R&F?-?Tianjin TianHai

04:30Real De Minas?-?Real Sociedad Tocoa

08:15CD Vida?-?Honduras Progreso

08:15CD Vida?-?Honduras Progreso

19:00Palanga?-?Kauno Zalgiris

18:00FK Ventspils?-?Jelgava

20:00Bfc Daugavpils?-?Fk Valmiera

21:45Riga?-?Metta/LU Riga

21:00Clyde?-?Stranraer

21:00Dumbarton?-?Airdrie United

21:00Falkirk?-?Forfar Athletic

21:00Montrose?-?East Fife

21:00Raith Rovers?-?Peterhead

22:00Hostert?-?F91 Dudelange

23:00Gzira United?-?Sliema Wanderers FC

23:00Sirens?-?Hibernians FC

01:00Birkirkara FC?-?Balzan

01:15Senglea Athletic?-?Mosta

19:00Sjk Akatemia?-?Vaajakoski

19:00Sc Kufu-98?-?Vps J Akatemia

19:00Vifk Vaasa?-?Gbk Kokkola

17:00Klubi 04?-?Lahden Reipas

19:00Viikingit?-?Mp Mikkeli

21:00JIPPO?-?Njs Nurmijarvi

21:00Kiffen?-?Vantaa

02:00Real Monarchs Slc?-?Portland Timbers 2

04:00Swope Park Rangers?-?North Carolina

06:00Pittsburgh Riverhounds?-?Charleston Battery

09:00Orange County Blues Fc?-?El Paso Locomotive

09:30Las Vegas Lights?-?Fresno

09:30Phoenix Rising?-?LA Galaxy 2

10:25New Mexico United?-?Colorado Springs Switchbacks

20:30Llantwit Major?-?Swansea University

20:30Undy Athletic?-?Ammanford

20:30Caerau?-?Taffs Well

20:30Pontypridd?-?Cwmbran Celtic

20:30Goytre United?-?Stm Sports

09:00Deportivo Saprissa?-?La U universitarios

15:00Tokyo U23?-?Thespa Kusatsu Gunma

11:00Vanraure Hachinohe?-?Roasso Kumamoto

11:00Gainare Tottori?-?SC Sagamihara

12:00Kataller Toyama?-?Grulla Morioka

21:00Umf Afturelding?-?Vikingur Olafsvik

21:00Fjolnir?-?Leiknir Reykjavik

21:00Magni?-?Throttur

21:00Haukar?-?Keflavik

21:00Umf Njardvik?-?Grotta Seltjarnarnes

21:00Fram Reykjavik?-?Thor Akureyri

22:00Mattersburg?-?WSG Wattens

22:00Red Bull Salzburg?-?TSV Hartberg

22:00Sturm Graz?-?LASK Linz

19:00Shirak?-?Gandzasar Kapan

21:00Standard Sumqayit?-?Zira

23:00Sabah?-?Gilan Gabala

21:00KF Tirana?-?Skenderbeu Korca

21:00Luftetari Gjirokaster?-?Flamurtari

21:00Teuta Durres?-?Vllaznia Shkoder

20:30Qizilqum Zarafshon?-?Nasaf Qarshi

20:30AGMK?-?Dinamo Samarkand

02:00Derry City?-?Dundalk

01:30Longford Town?-?Bray Wanderers

20:30Kongsvinger?-?Aalesund

21:00Nardo?-?Byasen Toppfotball

21:00Oppsal?-?Grorud IL

21:00Floro?-?Baerum SK

21:00Kjelsas IL?-?Asker

20:00Victoria Bardar?-?Floresti

14:30Slavia Prague 2?-?Sokol Hostoun

15:15Fk Loko Vltavin?-?Jiskra Domazlice

18:00Vanlose If?-?Avarta

17:45Navy?-?JL Chiangmai United

20:00Bangkok Glass?-?Lampang

07:30Brantford Galaxy Sc?-?Sc Scarborough Ontario

20:00Telone?-?Ngezi Platinum Stars

20:00Chicken Inn?-?Manica Diamond

20:00Zpc Kariba?-?Dynamos Fc

01:30Alvarado Mar Del Plata?-?Ca Platense

01:30CA Brown Adrogue?-?Instituto

01:30Defensores de Belgrano?-?Gimnasia Jujuy

01:30Sarmiento Junin?-?Villa Dalmine

03:05Nueva Chicago?-?Atletico Atlanta

07:20Quilmes?-?All Boys

19:30Wacker Innsbruck?-?Grazer AK

21:00Dornbirn?-?Liefering

05:30Sol De America?-?Guarani CA

03:00Libertad Asuncion?-?Cerro Porteno

15:30Madura United?-?Barito Putera

19:00Lunds BK?-?Kristianstads FF

19:00Skovde AIK?-?Lindome GIF

21:00Atvidabergs FF?-?Torns IF

19:00Eskilsminne IF?-?Assyriska Turab Ik Jkp

20:00Utsiktens BK?-?Trollhattan

19:00Rynninge IK?-?Sandvikens IF

21:00Karlslunds If Hfk?-?Vasalunds IF

21:00Sollentuna United FF?-?Carlstad United BK

17:00Coimbra Ec U23?-?Feirense U23

17:00Maritimo U23?-?U23 Famalicao

17:00Sporting Clube De Portugal U23?-?Portimonense U23

20:00Cd Aves U23?-?Leixoes U23

21:00Rushden&Diamonds?-?Royston Town

21:00Alvechurch?-?Peterborough Sports

21:00Banbury United?-?Hitchin Town

21:00Biggleswade Town?-?Nuneaton Town

21:00Coalville Town?-?Stratford Town

21:00Kings Langley?-?Hednesford Town

21:00Lowestoft Town?-?Bromsgrove Sporting

21:00Needham Market?-?Barwell

21:00Rushall Olympic?-?St Ives Town

21:00Stourbridge?-?Leiston

21:00Tamworth?-?Redditch United

18:30Orgryte?-?Trelleborgs FF

21:00Osters IF?-?Jonkopings Sodra IF

21:00Syrianska?-?Ik Frej Taby

00:45Oss?-?Go Ahead Eagles

14:00Luch-Energiya?-?Volga Olimpiets

17:00Yenisey Krasnoyarsk?-?Baltika

18:00Tom Tomsk?-?Spartak Moscow II

20:00Neftekhimik Nizhnekamsk?-?Shinnik Yaroslavl

20:00Tekstilshchik Ivanovo?-?Ska Khabarovsk

21:00Avangard?-?Mordovia Saransk

21:00Rotor Volgograd?-?Fakel Voronezh

22:00Torpedo Moscow?-?Krasnodar II

22:00Khimki?-?Chayka K Sr

22:30APOEL Nicosia?-?AEL Limassol

00:00Apollon Limassol FC?-?Pafos

18:00PFC Oleksandria?-?Dnipro 1

21:00Shakhtar Donetsk?-?Zorya

22:30Chindia Targoviste?-?Sepsi Osk Sfantul Gheorghe

01:00Dinamo Bucuresti?-?Botosani

22:00Diosgyor?-?Zalaegerszegi TE

22:00Budapest Honved?-?Mol Fehervar

22:00Varda Se?-?Mezokovesd-Zsory

22:00Ujpesti TE?-?Debreceni VSC

22:00Puskas Akademia?-?Kaposvari Rakoczi

00:30Paksi SE?-?Ferencvarosi TC

21:30Botev Plovdiv?-?CSKA Sofia

00:00Ludogorets Razgrad?-?Etar Veliko Tarnovo

19:00FK Pohronie?-?Nitra

00:00FK Senica?-?DAC Dunajska Streda

00:00MFK Ruzomberok?-?Skf Sered

00:00Zlate Moravce?-?MSK Zilina

00:00Mfk Zemplin Michalovce?-?Trencin

01:15NK Maribor?-?NK Aluminij

20:30Newtown?-?Bala Town

20:30Caernarfon?-?Penybont

20:30Airbus?-?Barry Town Afc

20:30Newi Cefn Druids?-?Carmarthen

21:30NK Celik?-?Mladost Doboj Kakanj

21:30FK Velez Mostar?-?FK Zeljeznicar

21:30Radnik Bijeljina?-?Zrinjski Mostar

01:00Sloboda?-?Borac Banja Luka

17:00Kuressaare?-?Paide Linnameeskond

20:00Nomme JK Kalju?-?Trans Narva

21:00Ayr Utd?-?Dundee United

21:00Dunfermline?-?Inverness C.T.

21:00Dundee?-?Alloa Athletic

21:00Queen of the South?-?Greenock Morton

22:00St Gilloise?-?Oud Heverlee

01:30KFCO wilrijk?-?KVSK Lommel

19:00Mypa?-?Musa

19:00Ac Kajaani?-?KTP Kotka

19:00Jaro?-?Haka

19:00AC Oulu?-?TPS Turku

19:00Ekenas IF Fotboll?-?Tpv Tampere

15:00Scolar Resita?-?Voin Tate Numa Glenn

15:00Gloria Buzau?-?Juventus Bucharest

15:00Luceafarul Oradea?-?Concordia Chiajna

15:00Csikszereda?-?Ripensia Timisoara

15:30Dunarea Calarasi?-?Universitaea Cluj

18:00Politehnica Timisoara?-?Farul Constanta

01:00Villarrubia?-?Talavera De La Reina

19:30Keciorengucu?-?Erzurum BB

23:00Altinordu?-?Eskisehirspor

23:00Boluspor?-?Altay Spor Kulubu

00:00Vikingur Reykjavik?-?Hafnarfjordur FH

15:30Pribram U19?-?Zlin U19

21:30Zlatibor?-?FK Metalac Gornji Milanovac

21:30Trajal Krusevac?-?Backa Backa Palanka

21:30Buducnost Dobanovci?-?Kabel Novi Sad

21:00Bilje?-?Brezice

21:00Nk Roltek Dob?-?Nd Beltinci

21:00Ns Drava Ptuj?-?Dravograd

21:00Jadran Dekani?-?NK Krka

21:00Rogaska?-?Gorica

21:00Walsall?-?Bradford AFC

21:00Oldham Athletic?-?Grimsby Town

21:00Crawley Town?-?Mansfield Town

21:00Exeter City?-?Leyton Orient

21:00Salford City?-?Cheltenham Town

21:00Northampton Town?-?Newport County

21:00Stevenage Borough?-?Carlisle

21:00Swindon?-?Macclesfield Town

21:00Port Vale?-?Plymouth Argyle

21:00Crewe Alexandra?-?Cambridge United

21:00Scunthorpe United?-?Morecambe

21:00Forest Green Rovers?-?Colchester United

20:30Grbalj Radanovici?-?Zeta

20:30FK Sutjeska Niksic?-?OFK Petrovac

20:30Rudar Pljevlja?-?Podgorica

23:00Iskra Danilovgrad?-?Kom Podgorica

01:30Ofk Titograd?-?FK Buducnost Podgorica

19:00SG Sonnenhof Grobaspach?-?Bayern Munich (am)

19:00SV Waldhof Mannheim?-?Wurzburger Kickers

19:00Sv Meppen?-?Kaiserslautern

19:00Preuben Munster?-?Viktoria Koln

19:00Fsv Zwickau?-?Kfc Uerdingen 05

19:15Munchen 1860?-?Carl Zeiss Jena

22:30Kriens?-?Stade Ouchy

23:00Lausanne Sports?-?Lugano

00:00Wil 1900?-?Zurich

21:00Beaconsfield Town?-?Wimborne Town

21:00Blackfield Langley?-?Farnborough Town

21:00Hartley Wintney?-?Tiverton Town

21:00Hayes&Yeading?-?Yate Town

21:00Hendon?-?Dorchester Town

21:00Merthyr Town?-?Chesham United

21:00Poole Town?-?Harrow Borough

21:00Salisbury City?-?Metropolitan Police

21:00Taunton Town?-?Swindon Supermarine

21:00Truro City?-?Gosport Borough

21:00Walton Casuals?-?Weston Super Mare

16:00Napoli U19?-?Torino U19

18:00Juventus U19?-?Empoli U19

20:00Cagliari U19?-?Genoa U19

22:00Sampdoria U19?-?Atalanta U19

21:00Barnet?-?Maidenhead United

21:00Barrow?-?Solihull Moors

21:00Chesterfield?-?Torquay United

21:00Dagenham and Redbridge?-?Hartlepool United FC

21:00Dover Athletic?-?Chorley

21:00Eastleigh?-?Bromley

21:00Harrogate Town?-?Boreham Wood

21:00Notts County?-?Halifax Town

21:00Stockport County?-?Aldershot Town

21:00Woking?-?Ebbsfleet United

21:00Yeovil Town?-?AFC Fylde

23:20Wrexham?-?Sutton United

18:30Portsmouth?-?Norwich City U21

20:00Inter Milan Womens?-?Agsm Verona Womens

20:00Orobica Womens?-?Tavagnacco Womens

20:00Bari Womens?-?Sassuolo Womens

01:45Juventus Womens?-?Empoli Womens

20:00Institute?-?Larne

20:00Institute?-?Larne

21:00Ballymena United?-?Coleraine

21:00Crusaders FC?-?Glenavon Lurgan

21:00Dungannon Swifts?-?Cliftonville

21:00Linfield FC?-?Glentoran

21:00Warrenpoint Town?-?Carrick Rangers

21:00Crusaders FC?-?Glenavon

21:00Warrenpoint Town?-?Carrick Rangers

19:00Koln Am?-?Dortmund(am)

19:00Bonner sc?-?Bergisch Gladbach 09

19:00Tus Haltern?-?Sv Rodinghausen

21:00Brightlingsea Regent?-?Horsham

21:00Carshalton Athletic?-?AFC Hornchurch

21:00Cheshunt?-?Margate

21:00Cray Wanderers?-?Haringey Borough

21:00East Thurrock United?-?Bognor Regis Town

21:00Enfield Town?-?Corinthian Casuals

21:00Folkestone Invicta?-?Bishop's Stortford

21:00Kingstonian?-?Bowers Pitsea

21:00Lewes?-?Potters Bar Town

21:00Wingate Finchley?-?Merstham

21:00Worthing?-?Leatherhead

21:00Queens Park?-?Albion Rovers

21:00Brechin City?-?Cove Rangers

21:00Edinburgh City?-?Annan Athletic

21:00Stenhousemuir?-?Cowdenbeath

21:00Stirling Albion?-?Elgin City

18:00Nữ Granadilla Tenerife?-?Nữ cdef logrono

21:00Real Betis Womens?-?Nữ Deportivo La Coruna

19:00Tsg Hoffenheim Am?-?08 Homburg

19:00Rot Weiss Koblenz?-?Bahlinger SC

19:00Steinbach?-?Kickers Offenbach

19:00Pirmasens?-?Sv Elversberg

19:00Saarbrucken?-?Bayern Alzenau

19:00Tsg Balingen?-?Sc Freiburg Am

19:00FSV Frankfurt?-?VfR Aalen

18:00Hamburger Sv Ii?-?Werder Bremen Am

19:00Heider Sv?-?Havelse

20:00BSV Rehden?-?VfB Lubeck

21:00Wolfsburg Am?-?Ssv Jeddeloh

18:30VFB Auerbach?-?FSV Optik Rathenow

23:30Jaen Paraiso Interior Futsal?-?Vaidepenas Futsal

01:00Paruro Five Foot?-?Eipozo Murcia Turistica Futsal

01:30Cd Burela Fs Pescados Ruben Futsal?-?Catgas Energia Futsal

16:00Sc Freiburg U19?-?Mainz U19

16:00Ingolstadt U19?-?Kaiserslautern U19

18:00Greuther Furth U19?-?Hoffenheim U19

18:00Eintracht Frankfurt U19?-?Karlsruher Sc U19

19:00Bayern Munich U19?-?1 Fc Heidenheim U19

20:00Vfb Stuttgart U19?-?Ssv Ulm U19

16:00Msv Duisburg U19?-?Wuppertaler Sv U19

23:00Barcelona B?-?AE Prat

23:00Valencia Cf Mestalla?-?CF La Nucia

01:00Real Madrid Castilla?-?Union Langreo

23:00Arenas Club De Getxo?-?Valladolid B

23:00Athletic Bilbao 2?-?Salmantino

23:00Cd Guijuelo?-?Alaves B

14:25U19 Atromitos?-?Paok Saloniki U19

15:00Ofi Crete U19?-?U19 Panaitolikos

15:00Xanthi U19?-?Asteras Tripolis U19

22:00Maccabi Haifa?-?Hapoel Ironi Kiryat Shmona

23:00Hapoel Tel Aviv?-?Sektzia Nes Tziona

23:00Hapoel Hadera?-?Hapoel Raanana

00:30Hapoel Kfar Saba?-?Maccabi Tel Aviv

21:30Mashin Sazi?-?Padideh Mashhad

22:15Foolad Khozestan?-?Sepahan

13:55Guangzhou Rf U19?-?Eastern A.A Football Team

16:30Kitchee?-?Yuen Long

20:55Al Shahaniya?-?Al-Wakra

23:05Qatar SC?-?Al-Gharafa

15:00Chunnam Dragons?-?Busan I'Park

17:00Daejeon Citizen?-?Seoul E Land

17:00Campbelltown City SC?-?Adelaide Comets

13:00Osaka?-?Mio Biwako Shiga

13:00Honda Lock SC?-?Matsue City

16:00Honda?-?Sony Sendai

14:00Inglewood United?-?Perth SC

09:30Dandenong Thunder?-?Fc Bulleen Lions

14:30Heilongjiang Lava Spring?-?Shijiazhuang Ever Bright

16:30Xinjiang Dabancheng?-?Hangzhou Greentown

18:30Liaoning Whowin?-?Changchun YaTai

18:30Inner Mongolia Zhongyou?-?Nantong Zhiyun

18:30Qingdao Huanghai?-?Meizhou Hakka

18:30Guizhou Hengfeng?-?Sichuan Longfor

18:30Shanghai Shenxin?-?Beijing Beikong

15:00Nữ Nagano Parceiro?-?Nữ Iga Kunoichi

15:00Nagano Parceiro (w)?-?Iga Kunoichi (w)

19:15Sabah?-?Pulau Pinang

20:00Perak?-?Pahang

20:00Felda United FC?-?PDRM

20:00Selangor PB?-?Melaka FC

22:40Al Hilal?-?Al Feiha

22:40Al Hilal?-?Al Feiha

22:50Abha?-?Al-Raed

22:50Abha?-?Al-Raed

00:35Al Ahli Jeddah(KSA)?-?Al Wehda Mecca

23:35Al Salmiyah?-?Al-Arabi Club

23:35Al Salmiyah?-?Al-Arabi Club

15:15Cooma Tigers?-?Gungahlin United

21:00Londrina (PR)?-?Coritiba (PR)

02:30Vitoria Salvador BA?-?Guarani

05:00Parana?-?Cuiaba (MT)

04:00CSD Municipal?-?Coban Imperial

08:00CD Malacateco?-?Deportivo Sanarate

09:00Xelaju MC?-?Santa Lucia Cotzumalguapa

03:15Union Magdalena?-?Deportes Tolima

05:00Deportiva Once Caldas?-?Santa Fe

05:30La Equidad?-?Patriotas

07:45Atletico Nacional?-?Cucuta

03:00Orsomarso?-?Fortaleza

23:05Almirante Brown?-?San Telmo

01:30Acassuso?-?Villa San Carlos

05:00Talleres Remdios De Escalada?-?Justo Jose De Urquiza

23:00Molinos El Pirata?-?Alianza Universidad

05:45Academia Deportiva Cantolao?-?Univ. Cesar Vallejo

08:00Universitario de Deportes?-?Em Deportivo Binacional

05:00Alebrijes De Oaxaca?-?Zacatepec

07:00Cafetaleros De Tapachula?-?Loros Universidad

09:00Cimarrones De Sonora?-?Venados

20:00Atibaia?-?EC Sao Bernardo/SP

04:00Ferroviaria Sp?-?Taubate

02:00Centro Atletico Fenix?-?Ca Juventud

05:00CA Penarol?-?Defensor

22:00Olympique de Safi?-?OCK Olympique de Khouribga

00:00Maghrib Association Tetouan?-?Forces Armee Royales

02:00Union Touarga Sport Rabat?-?IRT Itihad de Tanger

20:00Lamontville Golden Arrows?-?AmaZulu

20:00Orlando Pirates?-?Chippa United FC

23:00Kaizer Chiefs FC?-?Polokwane City

01:15Supersport United?-?Kaizer Chiefs FC

02:00The Strongest?-?Real Potosi

04:15Aurora?-?Always Ready

06:30Sport Boys Warnes?-?Jorge Wilstermann

01:00Mushuc Runa?-?Fuerza Amarilla

03:15Delfin?-?Barcelona SC ECU

05:30Sociedad Deportiva Aucas?-?Sociedad Deportivo Quito

22:00Metropolitanos?-?Estudiantes Merida

22:00Union Sportive Sidi Kacem?-?Wydad Temara

22:00Olympique Dcheira?-?Club Salmi

22:00Chabab Atlas Khenifra?-?Wydad Fes

22:00ASS Association Sportive de Sale?-?KAC de Kenitra

08:00Las Sabanas?-?Managua

04:00Cd Albinegros Orizaba?-?Cd Cruz Azul Hidalgo

21:00Nữ luceafarul filiasi?-?Nữ heniu prundu bargaului

17:00Ttg Ugra Yugorsk Futsal?-?Dynamo Samarra Futsal

18:00Mfk Cprf Futsal?-?Norilsky Nickel Futsal

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Robert Lewandowski 30 60

2  Ciro Immobile 27 54

3  Timo Werner 25 50

4  Erling Haaland 26 44

5  Cristiano Ronaldo 21 42

6  Jamie Vardy 19 38

7  Lionel Messi 19 38

8  Wissam Ben Yedder 18 36

9  Kylian Mbappé 18 36

10  Shon Weissman 23 35

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Brazil 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Hà Lan -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Úc 0 1963

8  Brazil 2 1958

8  Canada 0 1958

10  Triều Tiên 0 1940

35  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s