ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Lịch bóng đá ngày 15/10/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 15/10/2019: cập nhật lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Ý, Cup C1, C2, giao hữu quốc tế, V-League (Việt Nam) ngày 15/10/2019 CHÍNH XÁC

23:00Phần Lan?-?Armenia

01:45Liechtenstein?-?Italia

01:45Hy Lạp?-?Bosnia Herzegovina

01:45Thụy Sĩ?-?CH Ailen

01:45Gibraltar?-?Georgia

01:45Thụy Điển?-?Tây Ban Nha

01:45Romania?-?Nauy

01:45Đảo Faroe?-?Malta

01:45Israel?-?Latvia

20:00Séc U19?-?U19 Nauy

20:00San Marino U19?-?Azerbaijan U19

01:00Georgia U19?-?Croatia U19

01:00Hungary U19?-?Kazakhstan U19

01:05U19 Scotland?-?U19 Đức

01:05Andorra U19?-?Belarus U19

15:00Mông Cổ?-?Kyrgyzstan

15:30Triều Tiên?-?Hàn Quốc

18:30Campuchia?-?Iraq

18:30Indonesia?-?Việt Nam

18:40Đài Bắc - Trung Quốc?-?Australia

18:45Singapore?-?Uzbekistan

19:00Philippines?-?Trung Quốc

19:00Thái Lan?-?UAE

19:15Tajikistan?-?Nhật Bản

20:00Palestine?-?Ả-rập Xê-út

21:00Ấn Độ?-?Bangladesh

21:00Sri Lanka?-?Li Băng

21:00Syria?-?Đảo Guam

23:00Jordan?-?Nepal

23:30Bahrain?-?Iran

23:30Qatar?-?Oman

20:30U17 Ba Lan?-?U17 Bỉ

20:30Liechtenstein U17?-?Macedonia U17

00:00U17 Hà Lan?-?Slovenia U17

00:00Kosovo U17?-?Wales U17

05:10Tigre?-?Villa Dalmine

01:30Defensores de Belgrano?-?Almagro

06:00Chacarita Juniors?-?Deportivo Riestra

18:00Nữ Kolbotn?-?Fart Womens

16:00Hoàng Anh Gia Lai U21?-?Viettel U21

19:30U21 North Macedonia?-?U21 Kazakhstan

19:30Đảo Sip U21?-?Belarus U21

22:00Iceland U21?-?Ireland U21

22:00Latvia U21?-?Bulgaria U21

23:00Azerbaijan U21?-?U21 Thụy Sĩ

23:00Ba Lan U21?-?Serbia U21

23:00Bosnia Herzegovina U21?-?Đức U21

23:15Estonia U21?-?Nga U21

23:30U21 Nauy?-?U21 Hà Lan

23:35Israel U21?-?Faroe Islands U21

23:45Montenegro U21?-?U21 Tây Ban Nha

00:00Luxembourg U21?-?Thụy Điển U21

00:00Albania U21?-?Kosovo U21

01:00U21 Bỉ?-?Moldova U21

01:45Anh U21?-?U21 Áo

02:00Slovakia U21?-?U21 Pháp

01:30Cobresal?-?Palestino

04:00Union Espanola?-?Coquimbo Unido

06:30Csd Antofagasta?-?Audax Italiano

17:00Yokohama?-?Zweigen Kanazawa FC

08:00El Paso Locomotive?-?Portland Timbers 2

14:00U23 Ả-rập Xê-út?-?U23 Indonesia

19:00Emmen Reserve?-?Cambuur Reserve

22:30Bồ Đào Nha U20?-?Italy U20

23:00Chile?-?Guinea

23:00U21 Slovenia?-?U21 Hungary

23:00Kuwait?-?Turkmenistan

23:00SC Weiz?-?NK Maribor

00:00Đan Mạch?-?Luxembourg

00:00Mauritania?-?Libya

00:30Groningen?-?IJsselmeervogels

00:30Vfb Huls?-?Vogelheimer Sv

01:30East Grinstead Town?-?Aveley

01:45Tadcaster Albion?-?Brighouse Town

01:45Winchester City?-?Thame United

01:45Ware?-?Whitstable Town

01:45Workington?-?Droylsden

02:00Morocco?-?Gabon

02:00Algeria?-?Colombia

05:30Bermuda?-?Guatemala

06:00Mexico U23?-?Argentina U23

07:00Bolivia?-?Haiti

08:30Peru?-?Uruguay

09:00Ad San Carlos?-?Limon

17:00Lokomotiv Bfk?-?Rash Milk

17:00Turon Nukus?-?Yashnobod

17:00Bunyodkor 2?-?Chigatoy

17:00Ittifoq Navoiy?-?Yangiyer

17:30Andijan 2?-?Rubin Uzb

17:30Fk Gijduvon?-?Aral Nukus

18:00Zaamin?-?Zirabuloq

04:00US Virgin Islands?-?Barbados

04:00St Lucia?-?El Salvador

06:00Aruba?-?Jamaica

06:15Dominican Republic?-?Montserrat

06:30Canada?-?Mỹ

06:30Cayman Islands?-?French Saint Martin

07:00Anguilla?-?Puerto Rico

08:30Mexico?-?Panama

20:00Al-Suwaiq Club?-?Sohar Club

20:00Saham?-?AL-Nahda

20:00Alrstak?-?Bahla

20:05Al Seeb?-?Al Oruba Sur

20:05Oman Club?-?Muscat

01:30Real Pilar?-?Ferrocarril Midland

02:00Deportivo Merlo?-?Deportivo Laferrere

23:00Parque Del Plata?-?Potencia

02:05Cs Cerrito?-?Albion

19:30Silver Strikers?-?Masters Security

19:30Tn Stars?-?Epac United

01:00Monaco B?-?Jong Feyenoord

05:00Nữ atletico huila?-?Nữ Cerro Porteno

05:00Nữ Deportivo Cuenca?-?Mundo Futuro Womens

07:30Nữ ca penarol?-?Nữ Colo Colo

07:30Nữ Estudiantes Caracas?-?Nữ Ferroviaria Sp

21:30Nga (Bóng đá bãi biển)?-?Iran (Bóng đá bãi biển)

00:30Brazil (Bóng đá bãi biển)?-?Italy Beach Soccer

01:45Bromsgrove Sporting?-?Hednesford Town

01:45Peterborough Sports?-?Nuneaton Town

01:45Rushall Olympic?-?Barwell

01:45Bromsgrove Sporting?-?Hednesford Town

01:45Coalville Town?-?Biggleswade Town

01:45Leiston?-?St Ives Town

01:45Peterborough Sports?-?Nuneaton Town

01:45Royston Town?-?Hitchin Town

01:45Rushall Olympic?-?Barwell

01:45Tamworth?-?Rushden&Diamonds

16:30Nongrim Hills?-?Ryntih Sc

16:40Hapoel Bnei Parades?-?Maccabi Um El Fahem

18:00Beitar Nahariya?-?Hapoel Bueine

18:30Beitar Petah Tikva?-?Hapoel Kfar Bara

19:00Hapoel Ortodoxim Jaffa?-?Ironi Beit Dagan

19:30Beitar Yavne?-?Ms Hapoel Yeroham

19:30Hapoel Hod Hasharon?-?Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva

19:30Hapoel Ironi Gedera?-?Beitar Ironi Kiryat Gat

19:30Maccabi Ironi Netivot?-?Ms Hapoel Lod

19:30Maccabi Lroni Kiryat Malakhi?-?Beitar Ironi Maale Adumim

19:30Shimshon Bnei Tayibe?-?Beitar Kfar Saba Shlomi

20:00Beitar Ramat Gan?-?Hapoel Kfar Qasm Shuaa

20:00Moadon Zeirey Rahat?-?Ms Ironi Kuseife

20:30Dimona?-?Sc Shicun Hamizrah

22:00Hapoel Beit Shean?-?Hapoel Tirat Karmel

22:30Otzma Holon?-?Hapoel Kiryat Ono

23:00Sc Beer Sheva?-?Maccabi Ironi Sderot

23:30Hapoel Mahane Yehuda?-?MS Tseirey Taybe

01:45Connahs Quay Nomads?-?Caernarfon

17:30Aalesund U19?-?Sandefjord U19

21:00Halmstads U21?-?Hacken U21

22:00Degerfors IF U21?-?Djurgardens U21

22:00Syrianska U21?-?Orebro U21

23:00Vasteras Sk Fk U21?-?IFK Norrkoping U21

01:45Lancaster City?-?Radcliffe Borough

01:45Morpeth Town?-?Atherton Collieries

01:45Fc United Of Manchester?-?Basford Utd

01:45Witton Albion?-?Ashton United

01:45Blackfield Langley?-?Weston Super Mare

01:45Hayes&Yeading?-?Hendon

01:45Truro City?-?Poole Town

01:45Beaconsfield Town?-?Hartley Wintney

01:45Blackfield Langley?-?Weston Super Mare

01:45Chesham United?-?Harrow Borough

01:45Dorchester Town?-?Merthyr Town

01:45Hayes&Yeading?-?Hendon

01:45Metropolitan Police?-?Swindon Supermarine

01:45Salisbury City?-?Taunton Town

01:45Truro City?-?Poole Town

01:45Walton Casuals?-?Gosport Borough

01:45Wrexham?-?Chesterfield

01:45Carlisle?-?Blackpool

01:45Folkestone?-?Cheshunt

01:45Merstham?-?Cray Wanderers

01:45Folkestone Invicta?-?Cheshunt

01:45Merstham?-?Cray Wanderers

11:00Nữ orca kamogawa?-?Nữ Setagaya Sfida

21:55Al Jeel?-?Hottain

21:55Al Jeel?-?Hottain

22:10Al Mojzel?-?Al Thuqbah

22:10Al Mojzel?-?Al Thuqbah

05:15Londrina (PR)?-?Figueirense (SC)

05:15Criciuma?-?Vitoria Salvador BA

05:15Parana?-?Brasil De Pelotas Rs

06:30America Mineiro?-?Vila Nova (GO)

06:30CRB (AL)?-?Operario Ferroviario Pr

07:30Sao Bento?-?Coritiba (PR)

07:30Bragantino SP?-?Oeste FC

23:30Tristan Suarez?-?Los Andes

23:30Tristan Suarez?-?Los Andes

01:30Defensores Unidos?-?Argentino de Quilmes

01:30Sacachispas?-?Justo Jose De Urquiza

01:30UAI Urquiza?-?Villa San Carlos

01:30Defensores Unidos?-?Argentino de Quilmes

01:30U20 Aparecida Ec?-?Atletico Go Youth

21:00Sporting Cabinda?-?Ferroviario Do Huambo

17:30Dempo SC?-?Velsao Scc

01:30Deportivo Paraguayo?-?Claypole

01:30Puerto Nuevo?-?Sportivo Barracas

01:45Ca Atlas?-?Central Ballester

20:45KS Cyklon Rogoznik?-?Ks Unia Dabrowa Gornicza

21:00Brommapojkarna U19?-?Malmo U19

13:30Pattaya U19?-?Ptt Rayong U19

15:55Rayong U19?-?Chanthaburi U19

19:00Fleetwood Town Reserve?-?Morecambe Reserve

20:00Walsall Reserve?-?Mansfield Town Reserve

20:00Rotherham United (r)?-?Doncaster Reserve

23:30Usv Gnas?-?Usv Mettersdorf

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Robert Lewandowski 34 68

2  Ciro Immobile 29 58

3  Timo Werner 28 56

4  Erling Haaland 29 50

5  Cristiano Ronaldo 24 48

6  Shon Weissman 29 44

7  Lionel Messi 22 44

8  Jamie Vardy 19 38

9  Pierre-Emerick Aubameyang 19 38

10  Romelu Lukaku 19 38

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Brazil 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Hà Lan -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Úc 0 1963

8  Brazil 2 1958

8  Canada 0 1958

10  Triều Tiên 0 1940

35  Việt Nam -8 1657

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: http://facebook.com/data3s