Lịch bóng đá ngày 14/10/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 14/10/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 14/10/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 14/10/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

01:45Kosovo?-?Montenegro

01:45Bulgaria?-?Anh

01:45Ukraine?-?Bồ Đào Nha

01:45Lithuania?-?Serbia

01:45Moldova?-?Albania

01:45Iceland?-?Andorra

01:45Pháp?-?Thổ Nhĩ Kỳ

18:00Israel U19?-?U19 Hà Lan

18:00Latvia U19?-?Moldova U19

19:00U19 Serbia?-?Tây Ban Nha U19

19:00Lithuania U19?-?Romania U19

15:00Avan Academy?-?Yerevan

16:40U23 Thái Lan?-?Kasetsart

17:00U17 Tây Ban Nha?-?U17 Anh

18:00CSKA Moscow?-?FK Kolomna

18:00Wales U19?-?U19 Áo

18:00U22 Korea?-?U23 Uzbekistan

18:40Iran U20?-?Pars Jonoubi Jam

19:00Albania U19?-?U19 Ba Lan

19:00Ailen U19?-?U19 Đan Mạch

19:00Slovakia U19?-?U19 Anh

19:00U19 North Macedonia?-?Đảo Sip U19

19:20Persepolis Pakdasht?-?Gol Gohar

19:30U21 Hy Lạp?-?U21 Ukraina

21:00U19 Bồ Đào Nha?-?U19 Italia

22:00Estonia U19?-?U19 Nga

22:00Ba Lan U20?-?U20 Hà Lan

22:00U20 Thụy Điển?-?U20 Na Uy

22:15Es Setif?-?Nc Magra

22:35U19 Ả Rập Xê Út?-?Kyrgyzstan U19

23:00Rwanda?-?Tanzania

23:00U23 Bahrain?-?U23 Syria

00:00CH Séc?-?Bắc Ailen

00:05Ai Cập?-?Botswana

01:00Anh U20?-?Séc U21

02:00Brazil U23?-?U23 Nhật Bản

05:00Venezuela?-?Trinidad & Tobago

05:00Nữ Club Nanas?-?Nữ Corinthians

15:30Khánh Hòa U21?-?TP Hồ Chí Minh U21

18:00U21 Pho Hien?-?Hà Nội TT U21

06:00Suriname?-?St Vincent Grenadines

02:00Dominica?-?Nicaragua

05:00Sint Maarten?-?Guadeloupe

07:00Guyana?-?Antigua & Barbuda

22:00Séc U21?-?U21 Scotland

23:00U21 Phần Lan?-?Đan Mạch U21

23:30Armenia U21?-?Italia U21

00:00San Marino U21?-?Croatia U21

00:30Romania U21?-?U21 Bắc Ireland

12:00Kashiwa Reysol?-?Mito Hollyhock

12:00Yamagata Montedio?-?Gifu

01:15Fgura United?-?Mqabba

23:00St Georges?-?Lija Athletic

19:00Crystal Palace U23?-?Watford U23

19:00Ipswich U23?-?Cardiff City U23

01:00Bolton Wanderers U23?-?Crewe Alexandra U23

01:00Sheffield United U23?-?Nottingham Forest U23

01:00Wigan Athletic U23?-?Burnley U23

03:10Agropecuario De Carlos Casares?-?Ca Platense

06:00Atletico Rafaela?-?Instituto

07:10Quilmes?-?San Martin Tucuman

15:15Persekap Pasuruan?-?Persekabpas Pasuruan

15:50Persipra Prabumulih?-?Ps Bank Sumsel

18:00U17 Nữ Italia?-?Nữ U17 Montenegro

23:30U17 Nữ Scotland?-?U17 Nữ Bắc Ireland

00:00IK Oddevold?-?Tvaakers IF

01:30San Martin Burzaco?-?Berazategui

01:30Deportivo Espanol?-?Leandro N Alem

01:00Fcv Dender Eh Reserves?-?Kv Kortrijk Reserves

01:00Lierse Reserves?-?Club Brugge Reserves

01:00Lokeren U21?-?Cercle Brugge Reserves

01:00Roeselare Reserves?-?Kv Oostende Reserves

01:00Westerlo Reserves?-?Zulte Waregem Reserves

01:00Kv Mechelen R?-?Waasland Beveren Reserves

01:00Lommel Reserves?-?Antwerp Reserves

01:00Liege Reserves?-?Eupen Reserves

01:00Oud Heverlee Leuven Reserve?-?Kfco Beerschot Wilrijk Reserves

07:30Nữ america de cali?-?Nữ sportivo limpeno

20:30senegal (Bóng đá bãi biển)?-?ukraine (Bóng đá bãi biển)

20:30Iran (Bóng đá bãi biển)?-?paraguay (Bóng đá bãi biển)

23:30Mexico Beach Soccer?-?Solomon Islands

01:00UAE (Bóng đá bãi biển)?-?Morocco Beach Soccer

01:00Brazil (Bóng đá bãi biển)?-?Switzerland Beach Soccer

02:30Nga (Bóng đá bãi biển)?-?Nhật Bản (Bóng đá bãi biển)

02:30uruguay (Bóng đá bãi biển)?-?el salvador (Bóng đá bãi biển)

16:30Langsning?-?Laban Sc

00:30Frederiksberg Alliancen 2000 U21?-?Hvidovre If U21

20:00Ittihad Khanyounis?-?Al Hilal Gaza

04:00Nữ toluca?-?Saint Louis Athletica Womens

07:00Nữ pachuca?-?Nữ Juarez

09:00Nữ aguilas de leon?-?Nữ monterrey

08:30Cavalier?-?Mount Pleasant

20:00Sindjelic Belgrad?-?Buducnost Dobanovci

20:00Semendrija 1924?-?Kabel Novi Sad

23:00Jk Tallinna Kalev Ii?-?Rakvere Flora

01:15FSV Frankfurt?-?08 Homburg

12:00Suzuka Unlimited?-?Maruyasu Industries

17:00Nữ Chungbuk Sportstoto?-?Nữ changnyeong

17:00Nữ Gyeongju?-?Nữ Suwon

17:00Nữ Seoul Amazones?-?Nữ Hyundai Steel Redangels

17:00Nữ Busan Sangmu?-?Nữ Hwacheon Kspo

12:00Nữ Jef U Ichi.chiba?-?Nữ Iga Kunoichi

06:00Atletico Clube Goianiense?-?Ponte Preta

06:00Sport Recife?-?Cuiaba (MT)

06:00Guarani?-?Botafogo Sp

07:00Atletico Huila?-?Atletico Bucaramanga

03:30Deportivo Pereira?-?Universitario De Popayan

03:30Real Cartagena?-?Real Santander

03:30Leones?-?Orsomarso

03:30Cortulua?-?Valledupar

03:30Boyaca Chico?-?Atletico Clube Purtugal

03:30Fortaleza?-?Barranquilla

03:00Real Garcilaso?-?Univ. Cesar Vallejo

05:00Desamparados?-?Villa Mitre

15:00Bardral Urayasu Futsal?-?Fugador Sumida Futsal

20:00Fortuna Sittard Reserve?-?Den Bosch Youth

01:30Yupanqui?-?Liniers

01:30Centro Espanol?-?Deportivo Muniz

02:00Nacional De Montevideo Reserves?-?Danubio Reserves

02:00Kilbarrack United?-?Ballyfermot United

01:00Novo Hamburgo U19?-?U19 Criciuma

16:00Ptt Rayong U19?-?Bankhai United U19

16:00Trat U19?-?Banbueng U19

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 27 27

2  Robert Lewandowski 11 22

3  Ilia Shkurin 14 21

4  Muamer Tankovic 14 21

5  Mohamed Buya Turay 12 18

6  Robin Söder 12 18

7  Vitalii Kvashuk 12 18

8  Carlos Strandberg 11 17

9  Jordan Larsson 11 17

10  Markus Rosenberg 11 17

(Cập nhật liên tục hàng ngày)
Đang cập nhật!

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 6 1752

2  Pháp 7 1725

3  Brazil -7 1719

4  Anh 10 1662

5  Bồ Đào Nha 12 1643

6  Uruguay 2 1639

7  Tây Ban Nha 14 1631

8  Croatia 0 1625

9  Colombia 0 1622

10  Argentina 4 1614

99  Việt Nam -1 1231

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 0 2180

2  Đức 5 2064

3  Hà Lan -1 2036

4  Pháp 2 2031

5  Anh -7 2020

5  Thụy Điển -1 2020

7  Canada 0 1976

8  Úc 0 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Nhật Bản 0 1937

34  Việt Nam 0 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s