Lịch bóng đá ngày 14/11/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 14/11/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 14/11/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 14/11/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

00:00Thổ Nhĩ Kỳ?-?Iceland

02:45Anh?-?Montenegro

02:45CH Séc?-?Kosovo

02:45Serbia?-?Luxembourg

02:45Bồ Đào Nha?-?Lithuania

02:45Pháp?-?Moldova

02:45Albania?-?Andorra

19:00U19 Thụy Sĩ?-?Ailen U19

19:00U19 Áo?-?Gibraltar U19

23:00Mozambique?-?Rwanda

23:00Ai Cập?-?Kenya

23:00Togo?-?Comoros

02:00Democratic Rep Congo?-?Gabon

02:00Mali?-?Guinea

02:00Ghana?-?Nam Phi

02:00Algeria?-?Zambia

17:30Myanmar?-?Tajikistan

18:00Maldives?-?Philippines

18:00Turkmenistan?-?Triều Tiên

18:15Kyrgyzstan?-?Nhật Bản

19:00Hong Kong?-?Bahrain

19:00Uzbekistan?-?Ả-rập Xê-út

19:45Malaysia?-?Thái Lan

20:00Li Băng?-?Hàn Quốc

20:00Việt Nam?-?UAE

21:00Syria?-?Trung Quốc

21:00Afghanistan?-?Ấn Độ

21:00Iraq?-?Iran

22:00Yemen?-?Palestine

22:00Oman?-?Bangladesh

23:00Kuwait?-?Đài Bắc - Trung Quốc

23:00Jordan?-?Australia

02:30Mexico U17?-?U17 Hà Lan

06:00Brazil U17?-?U17 Pháp

13:30Wapda?-?Paf

14:00Torpedo Yerevan?-?Dilijan

15:00Sektzia Nes Tziona?-?Hapoel Katamon Jerusalem

16:30Pakistan Army?-?Pakistan Navy

17:00Real Sociedad?-?Osasuna

18:30Campuchia?-?Mông Cổ

20:00Dynamo Dresden?-?Chemnitzer

20:00Emmen?-?VfL Osnabruck

20:00Zurich?-?Vaduz

20:00Fortuna Sittard?-?Helmond Sport

20:00MSV Duisburg?-?De Graafschap

20:00SpVgg Unterhaching?-?SSV Jahn Regensburg

20:00Eintr. Frankfurt?-?SV Sandhausen

20:00Koln?-?Zwolle

21:00Bochum?-?Viktoria Koln

21:00Karlsruher?-?Aarau

21:00Viking?-?Start Kristiansand

21:00Bayern Munich (am)?-?Augsburg

21:00Ciliverghe Mazzano?-?Brescia

21:00Hnk Grude?-?NK Siroki Brijeg

21:20Sc Freiburg Am?-?Tsg Hoffenheim Am

21:30Omonia Aradippou?-?Nea Salamis

22:00Bồ Đào Nha U20?-?Anh U20

22:00Ba Lan U20?-?U21 Thụy Sĩ

23:00Mattersburg?-?Juniors OO

23:00Heidenheimer?-?Wurzburger Kickers

23:30Qatar?-?Singapore

23:50SK Vorwarts Steyr?-?St.Polten

00:00Bulgaria?-?Paraguay

00:00Ukraine?-?Estonia

00:00Slovakia U21?-?Belarus U21

00:15Brazil U23?-?USA U23

00:30Bồ Đào Nha U21?-?U21 Slovenia

01:00U19 Hà Lan?-?Séc U19

01:00Liefering?-?Vocklamarkt

02:00Valladolid?-?Gaz Metan Medias

02:45CH Ailen?-?New Zealand

07:00Ecuador?-?Trinidad & Tobago

19:00Armenia U21?-?Ireland U21

21:00Azerbaijan U21?-?Liechtenstein U21

23:30Lithuania U21?-?Croatia U21

00:00Séc U21?-?San Marino U21

01:00Gibraltar U21?-?U21 Hà Lan

01:00Romania U21?-?U21 Phần Lan

01:05Israel U21?-?Montenegro U21

01:45U21 Tây Ban Nha?-?U21 North Macedonia

01:00U23 Ai Cập?-?U23 Cameroon

01:00Mali U23?-?Ghana U23

16:00Bến Tre?-?Đồng Nai

19:00Mashuk-KMV?-?SKA Rostov

20:00Crb Boukadir?-?Crb Ain Ouessara

20:00Es Berrouaghia?-?O Media

20:00Hydra Ac?-?Crb Dar Beida

20:00Chabab Baladiat Mila?-?Jb Ain Kercha

20:15Ib Khemis El Khechna?-?Rc Kouba

20:30Fcb Bir El Arch?-?Entente De Collo

21:05Mo Bejaia?-?Olympique Akbou

20:00Caps United Fc?-?Zpc Kariba

03:00Central Cordoba Sde?-?Lanus

07:10River Plate?-?Estudiantes de Caseros

02:00St. Kitts and Nevis?-?Grenada

03:00Turks Caicos Islands?-?Sint Maarten

06:00Belize?-?French Guyana

06:30Curacao?-?Costa Rica

07:00Bahamas?-?British Virgin Islands

08:30Martinique?-?Honduras

15:00Persigar Garut?-?Parma Bandung

15:15Persatuan Sepakbola Tulungagung?-?Putra Sinar Giri

19:00Nordsjaelland Reserve?-?Kobenhavn Reserve

19:00Lyngby Reserve?-?Brondby Reserve

15:30Persebaya Surabaya?-?PSM Makassar

16:00Malaysia (Bóng đá bãi biển)?-?Trung Quốc (Bóng đá bãi biển)

17:30Thái Lan (Bóng đá bãi biển)?-?Afghanistan (Bóng đá bãi biển)

16:00Rangdajied United?-?Langsning

04:45Nữ atlas?-?Nữ monterrey

10:00Nữ Tijuana?-?Nữ tigres

17:00Đại học nakhon phanom?-?Đại học nakhon ratchasima

17:00Nữ Eding Sport?-?Nữ Ebolowa

20:00Nữ Caiman Douala?-?Nữ Renaissance De Figuil

20:00Nữ Vision Sports Bamenda?-?Nữ Eclair De Saa

21:30Nữ Canon De Yaounde?-?Nữ Renaissance Athletic

19:40Al Bataeh U19?-?U19 Dibba Al Fujairah

19:40Al Ittihad Kalba U19?-?U19 Al Rams

19:40Al Khaleej U19?-?Dibba Al Hisn U19

19:45Sharjah Scc U19?-?Al Ain Scc U19

01:00CD Suchitepequez?-?Quiche

04:00Csyd Carcha?-?Sacachispas Gt

09:00CD Marquense?-?Deportivo San Pedro

23:00FK Pohronie?-?Zlate Moravce

18:55Hajer?-?Jubail

19:30Al Riyadh?-?Al Anwar Sa

15:30Nữ WS Wanderers?-?Nữ Adelaide United

07:00Cucuta?-?Atletico Junior Barranquilla

08:30America de Cali?-?Alianza Petrolera

08:00Zacatepec?-?Leones Univ Guadalajara

07:00Cuiaba (MT)?-?Paysandu (PA)

22:00Enyimba International?-?Nasarawa United

22:00Akwa United?-?Abia Warriors

17:15Churchill Brothers?-?Salgaocar Sports Club

19:00Acassuso Reserves?-?Ca Colegiales Reserves

19:00Berazategui Reserves?-?Leandro N Alem Reserves

19:00Canuelas Reserves?-?Ca Ituzaingo Reserves

19:00El Porvenir Reserves?-?Sportivo Italiano Reserves

03:00Villa Dalmine Reserves?-?Barracas Central Reserves

18:55Danubio Reserves?-?Rampla Juniors Reserves

19:15Progreso Reserves?-?Ca Cerro Reserve

20:30Boston River Reserve?-?Juventud De Las Piedras Reserves

02:00Plaza Colonia Reseves?-?Defensor Sporting Reserve

02:00Racing Club De Montevideo Reserves?-?Liverpool Montevideo Reserve

02:00Atletico Fenix Reserve?-?Ca River Plate Reserves

02:45Glebe North?-?Mochtas

15:30Chhinga Veng?-?Mizoram Police

15:30PSMS Medan?-?Martapura

19:00Persita Tangerang?-?Persik Kediri

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Robert Lewandowski 16 32

2  Erik Sorga 31 31

3  Ciro Immobile 14 28

4  Ilia Shkurin 17 26

5  Mohamed Buya Turay 15 23

6  Erling Haaland 15 23

7  Tomislav Kis 22 22

8  Timo Werner 11 22

9  Jamie Vardy 11 22

10  Kamil Wilczek 14 21

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 3 1755

2  Pháp 1 1726

3  Brazil -4 1715

4  Anh -11 1651

5  Uruguay 3 1642

6  Bồ Đào Nha -11 1632

7  Croatia 6 1631

8  Tây Ban Nha -6 1625

9  Argentina 3 1617

10  Colombia -7 1615

97  Việt Nam 14 1245

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 0 2180

2  Đức 5 2064

3  Hà Lan -1 2036

4  Pháp 2 2031

5  Thụy Điển -1 2020

5  Anh -7 2020

7  Canada 0 1976

8  Úc 0 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Nhật Bản 0 1937

34  Việt Nam 0 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s