Lịch bóng đá ngày 16/01/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/01/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 16/01/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 16/01/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

20:30Hàn Quốc?-?Trung Quốc

20:30Kyrgyzstan?-?Philippines

23:00Iran?-?Iraq

23:00Việt Nam?-?Yemen

01:30Atletico Madrid?-?Girona

02:30Sevilla?-?Athletic Bilbao

03:30Leganes?-?Real Madrid

01:00AS Monaco?-?Nice

01:00Nimes?-?Nantes

01:00Toulouse?-?Lyon

01:00Guingamp?-?Stade Rennais

03:00Saint Etienne?-?Marseille

02:45Southampton?-?Derby County

01:15Grenoble?-?Strasbourg

00:30Juventus?-?AC Milan

15:50Central Coast Mariners?-?Melbourne City

22:00Benfica B?-?Academico Viseu

15:00Dunarea Calarasi?-?Diosgyor

16:30Nitra?-?SC Znojmo

16:30Cherno More Varna?-?Chernomorets Balchik

17:00Mlada Boleslav?-?Vysocina Jihlava

17:00Mfk Karvina?-?Fotbal Trinec

17:00Mallorca?-?Koln

17:00Slovan Sahy?-?SK Sigma Olomouc

17:00Teplice?-?Fk Mas Taborsko

17:00Sparta Praha?-?Fk Loko Vltavin

18:00Beroe?-?Botev Galabovo

18:00Zemplin Michalovce?-?Slavoj Trebisov

18:00Sion?-?Dinamo Bucuresti

19:00Opava?-?Prostejov

19:00Horsens?-?Fredericia

19:00FK Senica?-?Dukla Banska Bystrica

20:00Zlate Moravce?-?Mfk Dubnica Nad Vahom

20:00Lokomotiv Plovdiv?-?Maritsa 1921

20:00Spartak Trnava?-?Mfk Skalica

20:00U19 Italia?-?Tây Ban Nha U19

21:00Austria Wien?-?SC Wiener Neustadt

21:00U23 Jordan?-?U23 Palestine

21:30El Gounah?-?Varda Se

21:30Portimonense?-?MSV Duisburg

22:00Bochum?-?CSKA Sofia

22:00St. Pauli?-?SV Wehen Wiesbaden

23:00Dukla Praha?-?Zivanice

23:00NK Triglav Kranj?-?Nk Roltek Dob

23:30Baumit Jablonec?-?Jiskra Mseno

00:00VfB Oldenburg?-?Sportfreunde Lotte

00:00SV Babelsberg 03?-?International Leipzig

00:00FSV Union Furstenwalde?-?Berliner Ak 07

01:00Sc Furstenfeld?-?TSV Hartberg

01:00Fortuna Koln?-?Bonner sc

01:30Kriens?-?Sc Cham

02:30Cork City?-?St Marys

02:00Leicester City U23?-?Exeter City U23

20:30Aglianese?-?Asd Sporting Trestina

20:30Aprilia?-?Trastevere Calcio

20:30Asd Flaminia Civita Castellana?-?Latina Calcio

20:30Asd Savignanese?-?Jesina Calcio

20:30Castiadas?-?Budoni

20:30Ghivizzano?-?Asd Seravezza Calcio

20:30Massese?-?Asd Cannara

20:30Real Forte Querceta?-?Prato

20:30Giulianova?-?Sammaurese

20:30Scandicci?-?Tuttocuoio

20:30Sff Atletico?-?Albalonga

20:30Team Altamura?-?Nardo

20:30Vastese?-?Sangiustese

21:00Asd Pineto Calcio?-?Forli

21:00Avellino?-?Anzio Calcio 1924

21:00Cesena?-?Societa Sportiva Matelica Calcio

02:30Usd Latte Dolce?-?Sassari Torres

20:30Yeni Malatyaspor?-?Bodrumspor

22:30Istanbul Basaksehir?-?Hatayspor

00:30Trabzonspor?-?Balikesirspor

03:45Feirense?-?Sporting Lisbon

02:00Oxford United U18?-?Bournemouth U18

00:30Bnei Yehuda Tel Aviv?-?Hapoel Natzrat Illit

01:45Hapoel Bnei Sakhnin FC?-?Maccabi Haifa

00:00Gudja United?-?Mqabba

00:00Marsa?-?Naxxar Lions

02:15Vittoriosa Stars?-?San Gwann

02:15Swieqi United?-?Sirens

00:35Paide Linnameeskond?-?Nomme JK Kalju

16:30Hradec Kralove?-?Fk Graffin Vlasim

19:00Sk Slovan Varnsdorf?-?Chrudim

02:00Atletico Cajazeirense Pb?-?Treze Campina Grande PB

02:00Campinense Pb?-?Nacional De Patos Pb

02:00Perilima Pb?-?Sousa Pb

07:30Centro Sportivo Paraibano?-?Serrano Pb

21:45Burgan Sc?-?Al Salmiyah

21:45Al Jahra?-?Al Salibikhaet

21:45Kazma?-?Al Fahaheel

20:00Al Anwar?-?Ngom Egdabya

17:30Bc Glory Sky Reserves?-?Sun Pegasus Reserve

17:30Hoi King Reserves?-?R F Reserves

19:30Eastern (r)?-?Wofoo Tai Po R

19:30Kitchee R?-?Yuen Long Reserve

19:30Southern District Reserve?-?Lee Man Reserves

19:45Beitar Nes Tubruk U19?-?Hapoel Tel Aviv U19

19:45Hapoel Ramat Gan U19?-?Maccabi Petach Tikva U19

22:00Hapoel Nir Ramat Hasharon U19?-?Maccabi Haifa U19

22:30Hapoel Raanana Roei U19?-?Hapoel Kiryat Shmona U19

03:00Humble Lions?-?Waterhouse Fc

03:00Dunbeholden?-?Mount Pleasant

03:00Portmore United?-?Montego Bay Utd

07:00Siti Worley Garden J?-?Arnett Gardens

00:30FSV Optik Rathenow?-?Brandenburger Sc Sud 05

08:10Boca Juniors?-?Union Santa Fe

21:00Anorthosis Famagusta FC?-?E.N.Paralimni

22:00Aris Limassol?-?AEP Paphos

22:00Doxa Katokopias?-?APOEL Nicosia

22:00Omonia Nicosia?-?Apollon Limassol FC

22:00Asil Lysi?-?Ermis Aradippou

23:30Nea Salamis?-?AEK Larnaca

02:00Leiknir Reykjavik?-?Ir Reykjavik

04:00Fjolnir?-?Valur

21:00Nữ Derby County?-?Middlesbrough Womens

21:00Nữ Bradford City?-?Nữ Nottingham Forest

21:00Nữ Coventry?-?Nữ Cardiff City

02:15Nữ mosta?-?Nữ Birkirkara

02:15Swieqi United Womens?-?Nữ Sliema Raiders

19:25Al Shoalah?-?Al Nojoom

19:45Al Jabalain?-?Al Nahdha

21:50Al Jeel?-?Dhamk

00:35Al Ansar?-?Al Rbeea

04:05Limon?-?Santos De Guapiles

09:00Cartagines Deportiva SA?-?Perez Zeledon

09:00Herediano?-?Ad Grecia

09:05Alajuelense?-?Universidad de Costa Rica

08:00Queretaro?-?Csyd Dorados De Sinaloa

08:00Cruz Azul?-?Leon

10:00Correcaminos Uat?-?Uaem Potros

10:00Leones Univ Guadalajara?-?Pumas UNAM

04:00ABC?-?Sergipe (SE)

06:30Bahia?-?Crb Mather Europe

06:30Moto Club Sao Luis Ma?-?Altos/pi

04:00Brusque?-?Joinville

06:00Atletico Tubarao?-?Hercilio Luz Sc

02:00Floresta CE?-?Guarany Ce

06:00Guarani Ce?-?Horizonte CE

07:30Ferroviario CE?-?Iguatu Ce

06:00America Natal Rn?-?Palmeira Rn

21:00RCA Raja Casablanca Atlhletic?-?Maghrib Association Tetouan

00:30Kaizer Chiefs FC?-?Free State Stars

00:30AmaZulu?-?Kaizer Chiefs FC

00:30Mamelodi Sundowns?-?Maritzburg United

18:00As Gabes?-?Club Sportif Sfaxien

18:00Administration Police?-?Wu Shuru

19:00Gor Mahia?-?Nakumatt

19:00Bidco United?-?Wazito

19:00Kisumu All Stars?-?Kibera Black Stars

19:00Nairobi Star City?-?Kenya Police

19:00Nairobi Stima?-?Deckard Lian

20:15Talanta?-?Green Commandos

20:00African Lyon?-?Kagera Sugar

20:00Mbao?-?Singida United

20:00Ndanda?-?Jkt Tanzania

20:00Ruvu Shooting?-?Azam

Đang cập nhật!

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay ngày 16/01/2019. Tin tức, nhận định dự đoán, kết quả, BXH và lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Tin tức chuyển nhượng, ngôi sao Ngoại Hạng Anh, TBN, Pháp, Đức, Ý mới nhất, hot nhất hôm nay

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View Building, D10 Giảng Võ, P.Giảng Võ, Q.Ba Đình, TP.Hà Nội

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Thỏa thuận chia sẻ nội dung Chính sách bảo mật

ĐANG CHỜ XIN GIẤY PHÉP

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: quangcao@bongdanet.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s