Lịch bóng đá ngày 17/08/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 17/08/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 17/08/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 17/08/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

17:00Nam Định?-?Quảng Nam

18:00Viettel?-?Sài Gòn FC

19:00TP Hồ Chí Minh?-?Quảng Ninh

18:30Arsenal?-?Burnley

21:00Aston Villa?-?Bournemouth

21:00Brighton?-?West Ham

21:00Everton?-?Watford

21:00Norwich?-?Newcastle United

21:00Southampton?-?Liverpool

23:30Manchester City?-?Tottenham Hotspur

22:00Celta Vigo?-?Real Madrid

00:00Valencia?-?Real Sociedad

01:00Mallorca?-?Eibar

02:00Leganes?-?Osasuna

02:00Villarreal?-?Granada

20:30Wolfsburg?-?Koln

20:30Bayer Leverkusen?-?Paderborn 07

20:30Borussia Dortmund?-?Augsburg

20:30Werder Bremen?-?Fortuna Dusseldorf

23:30Monchengladbach?-?Schalke 04

20:30Freiburg?-?Mainz 05

22:30Nantes?-?Marseille

01:00Amiens?-?Lille

01:00Bordeaux?-?Montpellier

01:00Metz?-?AS Monaco

01:00Nimes?-?Nice

01:00Toulouse?-?Dijon

21:00Wigan Athletic?-?Leeds United

21:00Stoke City?-?Derby County

21:00Blackburn Rovers?-?Middlesbrough

21:00Millwall?-?Sheffield Wed.

21:00Barnsley?-?Charlton Athletic

21:00Brentford?-?Hull City

21:00Nottingham Forest?-?Birmingham

21:00Luton Town?-?West Bromwich

21:00Swansea City?-?Preston North End

21:00Bristol City?-?Queens Park Rangers

23:00Parma?-?Venezia

16:30Indonesia U18?-?Malaysia U18

19:30U18 Australia?-?Myanmar U18

17:00Seongnam Ilhwa Chunma?-?Seoul

17:00Gangwon?-?Suwon Samsung Bluewings

17:30Daegu?-?Gyeongnam

15:00Nữ Đông Timo?-?Nữ Philippines

18:00Nữ Thái Lan?-?Nữ Singapore

17:45PT Prachuap?-?Bangkok United

18:00Buriram United?-?Ratchaburi FC

19:00Chainat?-?Samut Prakan City

20:00Chiangrai United?-?Sukhothai

22:30Moreirense?-?Gil Vicente

01:00Belenenses?-?Benfica

03:30Porto?-?Vitoria Setubal

23:30VVV Venlo?-?Ajax Amsterdam

23:30ADO Den Haag?-?Sparta Rotterdam

01:45Emmen?-?SC Heerenveen

18:00Ural Sr?-?Krylya Sovetov Samara

20:30Spartak Tambov?-?Krasnodar

23:00Zenit St Petersburg?-?Akhmat Grozny

23:15Genclerbirligi?-?Rizespor

01:45Sivasspor?-?Besiktas

01:45Kayserispor?-?Alanyaspor

20:00Lens?-?Le Havre

23:00CD Lugo?-?Extremadura

23:00Racing de Santander?-?Malaga

00:00Almeria?-?Albacete

01:00Elche?-?Fuenlabrada

02:00Rayo Vallecano?-?CD Mirandes

02:00Zaragoza?-?Tenerife

18:00Arminia Bielefeld?-?Erzgebirge Aue

18:00VfB Stuttgart?-?St. Pauli

18:00SV Wehen Wiesbaden?-?Hannover 96

17:00Academico Viseu?-?Academica Coimbra

22:00UD Oliveirense?-?SC Covilha

00:00Chaves?-?CD Mafra

00:00Casa Pia Ac?-?Penafiel

18:00Newcastle U23?-?West Ham United U23

16:00SD Amorebieta?-?Real Union de Irun

16:00Cd Ebro?-?CD Tudelano

16:30Haro Deportivo?-?SD Gernika

22:00Rende?-?Cosenza Calcio 1914

22:30Volos Nfc?-?Apollon Smirnis

22:30Virtus Entella?-?Pomigliano

23:00OFI Crete?-?Ergotelis

23:00AEP Paphos?-?Anorthosis Famagusta FC

23:15Sporting De Gijon B?-?Osasuna B

23:30Nea Salamis?-?Omonia Nicosia

00:00UD Logrones?-?SD Ejea

00:00Cf Rayo Majadahonda?-?San Sebastian Reyes

00:00Murcia?-?Villarreal B

00:00Valladolid B?-?Real Sociedad B

00:30Nữ cdef logrono?-?Nữ Real Sociedad

00:30Arezzo?-?AS Roma

00:45Recreativo Huelva?-?Real Betis B

01:00Hercules?-?UCAM Murcia

01:30Cesena?-?AC Milan

01:30Triestina?-?Juventus

17:00Yokohama F Marinos?-?Cerezo Osaka

16:00Shimizu S-Pulse?-?Consadole Sapporo

17:00Oita Trinita?-?Kashima Antlers

17:00Shonan Bellmare?-?Sagan Tosu

17:00Tokyo?-?Sanfrecce Hiroshima

17:00Vissel Kobe?-?Urawa Red Diamonds

17:00Vegalta Sendai?-?Kawasaki Frontale

01:00Gks Jastrzebie?-?Belchatow

20:00Slask Wroclaw?-?Cracovia Krakow

20:00Zaglebie Sosnowiec?-?Miedz Legnica

22:30Arka Gdynia?-?Lech Poznan

23:00Radomiak Radom?-?Warta Poznan

00:00Wigry Suwalki?-?Podbeskidzie

01:00Jagiellonia Bialystok?-?Gornik Zabrze

01:00Mladost Lucani?-?Radnicki Nis

22:00Indjija?-?Radnik Surdulica

01:00Spartak Subotica?-?Crvena Zvezda

01:00Cukaricki?-?Proleter Novi Sad

22:00Tabor Sezana?-?NK Triglav Kranj

01:10NK Publikum Celje?-?NK Maribor

16:30Adelaide City?-?Adelaide Comets

16:30Para Hills Knights?-?Adelaide Olympic

16:30West Adelaide?-?North Eastern Metrostars

16:30Campbelltown City SC?-?Croydon Kings

16:30Adelaide Raiders SC?-?Adelaide Blue Eagles

23:00Kortrijk?-?Anderlecht

01:00KV Mechelen?-?Cercle Brugge

01:30Red Star Waasland-Beveren?-?Genk

21:00Auchinleck Talbot?-?Dundonald

22:00Lothian Hutchison?-?Wigtown And Bladnoch

21:00Celtic?-?Dunfermline

21:00Forfar Athletic?-?Livingston

21:00Hibernian FC?-?Greenock Morton

21:00Kilmarnock?-?Hamilton

21:00Partick Thistle?-?Ross County

21:00Hammarby?-?GIF Sundsvall

23:00Odd Grenland?-?Rosenborg

22:00Opava?-?Zlin

22:00Synot Slovacko?-?Marila Pribram

00:30Bohemians 1905?-?SK Sigma Olomouc

00:00Varteks Varazdin?-?NK Lokomotiva Zagreb

02:00Istra 1961?-?Slaven Belupo Koprivnica

23:30O Higgins?-?Deportes Iquique

02:00Coquimbo Unido?-?Curico Unido

04:30Univ. Catolica?-?Everton CD

07:00Universidad de Concepcion?-?Huachipato

20:45Slavia Mozyr?-?Dnepr Mogilev

22:45Torpedo Minsk?-?Torpedo Zhodino

18:00Okzhetpes?-?Ordabasy

19:00Irtysh Pavlodar?-?Tobol Kostanai

19:00Irtysh Pavlodar?-?Tobol Kostanai

20:00Taraz?-?Kairat Almaty

20:00Taraz?-?Kairat Almaty

18:00Kaapo[kaarinan Pojat]?-?Jazz Pori

21:00Eps Espoo?-?Kapa Helsinki

21:00P-iirot?-?Fc Espoo

21:00Tampere?-?Salon Palloilijat Salpa

03:00Corinthians?-?Botafogo

03:15Fortaleza?-?Internacional RS

05:00Atletico Paranaense?-?Atletico-MG

07:00Gremio?-?Palmeiras

05:00Vasco da Gama?-?Flamengo

01:30Newells Old Boys?-?Union Santa Fe

03:45San Lorenzo?-?Rosario Central

06:00Racing Club?-?River Plate

06:00New York Red Bulls?-?New England Revolution

06:30Columbus Crew?-?Toronto

06:30Cincinnati?-?New York City

06:30Montreal Impact?-?Dallas

07:00Chicago Fire?-?Philadelphia Union

07:00Minnesota United?-?Orlando City

07:35Sporting Kansas City?-?San Jose Earthquakes

08:00Houston Dynamo?-?Colorado Rapids

09:05LA Galaxy?-?Seattle Sounders

09:05Real Salt Lake?-?Los Angeles

09:05Vancouver Whitecaps?-?DC United

05:00Atletico San Luis?-?Tigres UANL

07:00Leon?-?Chivas Guadalajara

09:00Club America?-?Morelia

09:00Monterrey?-?Toluca

16:00Tochigi SC?-?Machida Zelvia

16:00Ventforet Kofu?-?Renofa Yamaguchi

16:00Zweigen Kanazawa FC?-?Gifu

16:00V-Varen Nagasaki?-?Kashiwa Reysol

16:00Mito Hollyhock?-?Kyoto Purple Sanga

17:00Ryukyu?-?Yokohama

17:00Albirex Niigata?-?Okayama

17:00Kagoshima United?-?Ehime

17:00Avispa Fukuoka?-?Tokushima Vortis

08:00Real Espana?-?Real De Minas

08:00Lobos Upnfm?-?Marathon

08:15CD Vida?-?Real Sociedad Tocoa

23:00Kauno Zalgiris?-?Riteriai

20:00Fk Valmiera?-?Jelgava

21:00Airdrie United?-?Clyde

21:00Falkirk?-?Montrose

21:00Peterhead?-?Dumbarton

21:00Stranraer?-?Raith Rovers

21:00Vaajakoski?-?Oulun Ls

21:00Gbk Kokkola?-?Sc Kufu-98

23:00Js Hercules?-?Kajha

21:00Lahden Reipas?-?JIPPO

21:00Sudet?-?Mp Mikkeli

21:00Vantaa?-?Klubi 04

21:00Japs?-?Kiffen

21:00Njs Nurmijarvi?-?Mp Mikkeli

07:00Birmingham Legion?-?Memphis 901

07:30San Antonio?-?Rio Grande Valley

08:00Austin Bold?-?Tulsa Roughnecks

08:30New Mexico United?-?LA Galaxy 2

08:30El Paso Locomotive?-?Tacoma Defiance

09:00Orange County Blues Fc?-?Las Vegas Lights

10:00Sacramento Republic?-?Colorado Springs Switchbacks

04:05Limon?-?Ad San Carlos

07:15Santos De Guapiles?-?Ad Grecia

09:00Herediano?-?Guadalupe

09:00Deportivo Saprissa?-?Cartagines Deportiva SA

22:00Wolfsberger AC?-?Mattersburg

22:00LASK Linz?-?WSG Wattens

22:00St.Polten?-?Red Bull Salzburg

20:15Alashkert?-?Banants

22:00Gandzasar Kapan?-?Lori Vanadzor

22:00Gilan Gabala?-?Standard Sumqayit

02:45Mc Oran?-?Usm Bel Abbes

01:30Longford Town?-?Shelbourne

20:30Sogndal?-?Aalesund

20:30Skeid Oslo?-?Sandefjord

19:00Levanger?-?Brattvag

21:00Egersunds IK?-?FK Vidar

19:00Sotra?-?Baerum SK

21:00Asker?-?Asane Fotball

21:00Grorud IL?-?Floro

19:00BK Frem?-?B 73 Slagelse

20:00Skovshoved?-?Hillerod Fodbold

17:45Lampang?-?Nong Bua Lamphu

18:00Navy?-?Army United

19:00Samut Sakhon?-?Air Force Central

19:00Ubon Umt United?-?Bangkok Glass

20:00Udon Thani?-?Khonkaen FC

19:00Dalum?-?Sydvest

19:00Brabrand IF?-?Aarhus Fremad

19:00Middelfart?-?Vsk Arhus

19:00Naesby BK?-?Vejgaard Bk

20:15Jammerbugt?-?AB Kobenhavn

17:33Serbian White Eagles?-?Vorkuta

22:00CA Brown Adrogue?-?Atletico Rafaela

23:05Atletico Atlanta?-?Independiente Rivadavia

01:30Sarmiento Junin?-?Santa Marina Tandil

01:30Villa Dalmine?-?Instituto

04:00Belgrano?-?San Martin San Juan

12:00Ural Youth?-?Krylya Sovetov Samara Youth

18:00Lindome GIF?-?Lunds BK

19:00Eskilsminne IF?-?IK Oddevold

19:00Torns IF?-?IFK Varnamo

20:00Oskarshamns AIK?-?Landskrona BoIS

21:00Atvidabergs FF?-?Skovde AIK

20:00Utsiktens BK?-?Kristianstads FF

19:00Bk Forward?-?Fc Linkoping City

21:00IF Sylvia?-?Sollentuna United FF

21:00Nykopings BIS?-?Akropolis IF

21:00Vasalunds IF?-?Karlstad BK

22:00Sandvikens IF?-?Gefle IF

07:30Nomads?-?Caversham

09:30Nữ Portland Thorns?-?Nữ Washington Spirit

23:00South Africa Womens U20?-?Nigeria Womens U20

15:15Anh (Bóng đá bãi biển)?-?Hà Lan (Bóng đá bãi biển)

20:45Romanie (Bóng đá bãi biển)?-?Hy Lạp (Bóng đá bãi biển)

22:10belarus (Bóng đá bãi biển)?-?Đức (Bóng đá bãi biển)

15:00Brisbane Strikers?-?Brisbane Olympic United FC

15:05Queensland Lions SC?-?SWQ Thunder

15:10Moreton Bay United?-?Redlands United FC

15:30Brisbane City SC?-?Magpies Crusaders

16:00Western Pride?-?Eastern Suburbs

09:40Adamstown Rosebud U20?-?Maitland U20

09:40U20 Charlestown City Blues?-?Lambton Jaffas U20

09:40Lake Macquarie City U20?-?Valentine Phoenix U20

10:30North Shore Mariners U20?-?Rydalmere Lions Fcu20

13:00Port Melbourne Sharks Sc U20?-?Bentleigh Greens U20

10:30South Melbourne U20?-?U20 Altona Magic

03:30Cd Puerto Quito?-?Orense Sc

18:30Vasteras?-?Halmstads

21:00Orgryte?-?Mjallby AIF

21:00Syrianska?-?Norrby IF

23:00Degerfors IF?-?Trelleborgs FF

18:30Sunderland?-?Portsmouth

21:00Wycombe Wanderers?-?Milton Keynes Dons

21:00Peterborough United?-?Ipswich

21:00Tranmere Rovers?-?Bolton Wanderers

21:00Bury?-?Gillingham

21:00Doncaster Rovers?-?Fleetwood Town

21:00Lincoln City?-?Southend United

21:00Coventry?-?Bristol Rovers

21:00Shrewsbury Town?-?Rochdale

21:00Blackpool?-?Oxford United

21:00AFC Wimbledon?-?Accrington Stanley

21:00Burton Albion?-?Rotherham United

18:00Vorskla Poltava?-?Dnipro 1

21:00Desna Chernihiv?-?Kolos Kovalyovka

01:00Sepsi?-?CFR Cluj

22:00Debreceni VSC?-?Zalaegerszegi TE

00:30Mezokovesd-Zsory?-?Puskas Akademia

00:30Ferencvarosi TC?-?Kaposvar

00:30Budapest Honved?-?Varda Se

00:30Mol Fehervar?-?Diosgyor

00:30Ujpesti TE?-?Paksi SE

22:00Beroe?-?Botev Plovdiv

00:30Vitosha Bistritsa?-?Levski Sofia

23:00Spartak Trnava?-?Trencin

00:00Skf Sered?-?Slovan Bratislava

00:00FK Senica?-?MFK Ruzomberok

00:00MSK Zilina?-?Nitra

00:00Zlate Moravce?-?FK Pohronie

20:30Connahs Quay Nomads?-?Uwic Inter Cardiff

22:00KVSK Lommel?-?Excelsior Virton

01:30Westerlo?-?Roeselare

21:00Jaro?-?Ekenas IF Fotboll

15:00Scolar Resita?-?Pandurii

15:00Gloria Buzau?-?Snagov

15:00UTA Arad?-?Csikszereda

19:30Scm Argesul Pitesti?-?Universitaea Cluj

01:00Bourg Peronnas?-?Red Star 93

23:15Karagumruk?-?Bursaspor

15:15Fk Banik Sokolov?-?Fk Graffin Vlasim

15:15Dukla Praha?-?Brno

15:15Chrudim?-?Viktoria Zizkov

15:15Fotbal Trinec?-?Hradec Kralove

22:00Lisen?-?Slavoj Vysehrad

22:00Vitkovice?-?Prostejov

23:00Magni?-?Umf Afturelding

21:00Morecambe?-?Cheltenham Town

21:00Forest Green Rovers?-?Grimsby Town

21:00Crewe Alexandra?-?Walsall

21:00Carlisle?-?Mansfield Town

21:00Bradford AFC?-?Oldham Athletic

21:00Scunthorpe United?-?Crawley Town

21:00Northampton Town?-?Macclesfield Town

21:00Newport County?-?Plymouth Argyle

21:00Colchester United?-?Cambridge United

21:00Exeter City?-?Swindon

21:00Leyton Orient?-?Stevenage Borough

21:00Salford City?-?Port Vale

19:00MSV Duisburg?-?Fsv Zwickau

19:00Hansa Rostock?-?SG Sonnenhof Grobaspach

19:00Munchen 1860?-?Sv Meppen

19:00Uerdingen?-?Ingolstadt 04

19:00Viktoria Koln?-?SpVgg Unterhaching

19:00Wurzburger Kickers?-?Preuben Munster

21:00Hartlepool United FC?-?Bromley

21:00AFC Fylde?-?Woking

21:00Aldershot Town?-?Halifax Town

21:00Barnet?-?Chesterfield

21:00Boreham Wood ?-?Sutton United

21:00Dagenham and Redbridge?-?Harrogate Town

21:00Dover Athletic?-?Torquay United

21:00Maidenhead United?-?Chorley

21:00Solihull Moors?-?Ebbsfleet United

21:00Stockport County?-?Eastleigh

23:20Barrow?-?Yeovil Town

21:00Alfreton Town?-?Bradford Park Avenue

21:00York City?-?Leamington

21:00Darlington?-?Southport FC

21:00AFC Telford United?-?Kings Lynn

21:00Blyth Spartans?-?Hereford

21:00Boston United?-?Guiseley

21:00Brackley Town?-?Altrincham

21:00Chester FC?-?Gloucester City

21:00Curzon Ashton?-?Kidderminster

21:00Farsley Celtic?-?Spennymoor Town

21:00Kettering Town?-?Gateshead

21:00Dulwich Hamlet?-?Concord Rangers

21:00Welling United?-?Oxford City

21:00Bath City?-?Tonbridge Angels

21:00Braintree Town?-?Eastbourne Borough

21:00Hampton & Richmond?-?Billericay Town

21:00Havant and Waterlooville?-?Chelmsford City

21:00Hemel Hempstead Town?-?Wealdstone

21:00Hungerford Town?-?Chippenham Town

21:00Maidstone United?-?Slough Town

21:00St Albans City?-?Dorking

21:00Weymouth?-?Dartford

22:30Us Pianese?-?Pistoiese

21:00Cliftonville?-?Crusaders FC

21:00Dungannon Swifts?-?Glentoran

21:00Glenavon Lurgan?-?Warrenpoint Town

21:00Institute?-?Carrick Rangers

21:00Larne?-?Ballymena United

21:00Linfield FC?-?Coleraine

19:00SV Lippstadt?-?Sc Verl

19:00Koln Am?-?Sportfreunde Lotte

19:00Sv Rodinghausen?-?RW Essen

19:00Tus Haltern?-?Fortuna Dusseldorf Ii

20:30Bonner sc?-?Schalke 04 II

21:00Edinburgh City?-?Stirling Albion

21:00Annan Athletic?-?Albion Rovers

21:00Brechin City?-?Queens Park

21:00Cove Rangers?-?Cowdenbeath

21:00Elgin City?-?Stenhousemuir

19:00Pirmasens?-?Sc Freiburg Am

19:00Astoria Walldorf?-?Mainz Am

19:00FSV Frankfurt?-?Bayern Alzenau

19:00Rot Weiss Koblenz?-?Giessen

18:00Hamburger Sv Ii?-?Hsc Hannover

18:00Heider Sv?-?Hannover 96 Am

19:00VfB Lubeck?-?St Pauli 2

21:00Ssv Jeddeloh?-?Altonaer

18:30VSG Altglienicke?-?Zfc Meuselwitz

18:30Germania Halberstadt?-?Berliner Fc Dynamo

18:30Lichtenberg 47?-?Berliner Ak 07

21:00Lokomotive Leipzig?-?Energie Cottbus

18:50Werder Bremen U19?-?Wolfsburg U19

20:00Tips Womens?-?Jyvaskylan Pallokerho Women's

20:00Nữ Hjk Helsinki?-?Nữ Y Ilves

17:00Gwangju?-?Busan I'Park

17:00Suwon?-?Ansan Greeners

14:00Armadale?-?Perth SC

14:00Balcatta?-?Sorrento

14:00Bayswater City?-?Rocking Ham City

14:00Floreat Athena?-?ECU Joondalup

14:00Inglewood United?-?Stirling Lions

12:05Green Gully Cavaliers?-?Dandenong Thunder

15:00Port Melbourne Sharks?-?Bentleigh Greens

12:00Melbourne Knights?-?Hume City

18:30Beijing Beikong?-?Changchun YaTai

18:30Guangdong Southern Tigers?-?Nantong Zhiyun

18:30Guizhou Hengfeng?-?Heilongjiang Lava Spring

18:30Shijiazhuang Ever Bright?-?Qingdao Huanghai

14:00The Gap Bpl?-?Taringa Rovers

14:30Grange Thistle?-?Bayside United

12:00Moreland Zebras?-?Fc Bulleen Lions

12:00Murray United?-?Werribee City Sc

12:00North Geelong Warriors?-?Box Hill United Sc

12:00Springvale White Eagles?-?Brunswick City

12:00Whittlesea Ranges Fc?-?Melbourne Heart Youth

12:15Northcote City?-?Melbourne Victory Fc Am

13:00Manningham United Blues?-?Moreland City

14:30Geelong Sc?-?Goulburn Valley Suns

12:00St Albans Saints?-?Eastern Lions Sc

14:30Yinchuan Helanshan?-?Jinlin Baijia

14:30Qingdao Jonoon?-?Qingdao Red Lions

18:00Shenyang City Public?-?Jiangsu Yancheng

19:15Sabah?-?Pahang

20:00Terengganu?-?Negeri Sembilan

20:00Perak?-?Pulau Pinang

20:00Felda United FC?-?Melaka FC

12:05Woden Valley?-?Monaro Panthers

12:00Canberra Olympic?-?Cooma Tigers

12:00Alamein Womens?-?Nữ Bulleen Lions

23:00Sektzia Nes Tziona?-?Hapoel Hadera

00:00Hapoel Raanana?-?Hapoel Haifa

00:30Maccabi Netanya?-?Maccabi Haifa

11:35South Hobart?-?Clarence United

21:00Sao Bento?-?Parana

02:30Sport Recife?-?Botafogo Sp

05:00America Mineiro?-?Cuiaba (MT)

07:00Club Comunicaciones?-?CD Malacateco

09:00Coban Imperial?-?Guastatoya

07:30Sonsonate?-?Municipal Limeno

08:00Isidro Metapan?-?Once Municipal

03:15Millonarios?-?La Equidad

05:00America de Cali?-?Aguilas Doradas

05:30Cucuta?-?CD Jaguares

07:45Deportes Tolima?-?Deportiva Once Caldas

03:00Barranquilla?-?Leones

03:00Llaneros de Guanare?-?Bogota

03:00Valledupar?-?Orsomarso

02:30Cerro Porteno?-?Olimpia Asuncion

05:30Deportivo Santani?-?Sol De America

01:00Al Ahly?-?Pyramids

01:15Molinos El Pirata?-?Deportivo Union Comercio

05:45Academia Deportiva Cantolao?-?Sport Huancayo

07:55Univ. Cesar Vallejo?-?Alianza Lima

05:00Zacatepec?-?Mineros De Zacatecas

07:00Cafetaleros De Tapachula?-?Atlante

01:00Atibaia?-?Inter De Limeira

01:00Nacional Sp?-?Corinthians Paulista B

02:00Comercial Sp?-?Ferroviaria Sp

01:00Centro Atletico Fenix?-?Plaza Colonia

06:30Royal Pari?-?Nacional Potosi

03:00Mushuc Runa?-?Delfin

05:15Sociedad Deportivo Quito?-?Guayaquil City

07:30Deportivo Cuenca?-?Sociedad Deportiva Aucas

03:00Carabobo?-?LALA

03:00Portuguesa de Desportos?-?Metropolitanos

00:00Es Du Sahel?-?Club Sportif Sfaxien

08:00Diriangen?-?Walter Ferretti

07:00Irapuato?-?Pioneros De Cancun

12:00Perth Glory Am?-?Cockburn City U20

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 23 23

2  Jordan Larsson 11 17

3  Muamer Tankovic 11 17

4  Filip Valencic 15 15

5  Nikola Djurdjic 9 14

6  Tarik Elyounoussi 9 14

7  Vitalii Kvashuk 9 14

8  Alassana Jatta 13 13

9  Torgeir Börven 13 13

10  Alexander Jeremejeff 8 12

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1746

2  Brazil 45 1726

3  Pháp 0 1718

4  Anh 0 1652

5  Uruguay 22 1637

6  Bồ Đào Nha 0 1631

7  Croatia 0 1625

8  Colombia 42 1622

9  Tây Ban Nha 0 1617

10  Argentina 28 1610

97  Việt Nam 0 1232

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 79 2180

2  Đức -13 2059

3  Hà Lan 70 2037

4  Pháp -14 2029

5  Anh -22 2027

6  Thụy Điển 59 2021

7  Canada -30 1976

8  Úc -38 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Brazil -6 1938

35  Việt Nam 21 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s