Lịch bóng đá ngày 17/09/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 17/09/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 17/09/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 17/09/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

23:55Inter Milan?-?Slavia Praha

23:55Lyon?-?Zenit St Petersburg

02:00Red Bull Salzburg?-?Genk

02:00Napoli?-?Liverpool

02:00Borussia Dortmund?-?Barcelona

02:00Benfica?-?RB Leipzig

02:00Ajax Amsterdam?-?Lille

02:00Chelsea?-?Valencia

19:00Inter Milan U19?-?Slavia Praha u19

19:00Ajax Amsterdam U19?-?Lille U19

19:00Chelsea U19?-?U19 Valencia

19:00Napoli U19?-?Liverpool U19

20:00U19 Lyon?-?Zenit St.Petersburg U19

20:00Red Bull Salzburg U19?-?Krc Genk U19

21:00Dortmund U19?-?Barcelona U19

21:00Benfica U19?-?Rb Leipzig U19

16:00Triều Tiên U16?-?Guam U16

19:00U16 Singapore?-?Hong Kong U16

00:00Almeria?-?Girona

00:00Malaga?-?Rayo Vallecano

00:00Racing de Santander?-?CD Mirandes

02:00Alcorcon?-?Cadiz

17:30Urawa Red Diamonds?-?Shanghai SIPG

16:20Nữ Hà Nội?-?Nữ TP HCM 1

22:00Al-Muharraq?-?Cs Constantine

15:00Đại học ming chuan?-?Taicheng Lions

18:00Fu Jen University?-?Tainan City

19:00Sparta Rotterdam Reserves?-?Dordrecht Reserve

20:00Đảo Sip U17?-?Armenia U17

21:00U19 Jordan?-?Uzbekistan U19

21:30Vitez?-?Novi Travnik

23:00Karlsruher?-?Astoria Walldorf

07:00Trinidad Tobago Police?-?Club Sando

10:40Đại học oman?-?Malaysia (Sinh viên)

01:45Stratford Town?-?Alvechurch

01:45Leiston?-?Biggleswade Town

01:45Barwell?-?Tamworth

01:45Hednesford Town?-?Banbury United

01:45Nuneaton Town?-?Stourbridge

01:45Redditch United?-?Coalville

01:45St Ives Town?-?Kings Langley

01:45Bromsgrove Sporting?-?Rushall Olympic

07:00Nashville?-?Birmingham Legion

09:20Tacoma Defiance?-?Real Monarchs Slc

09:00Alajuelense?-?Limon

19:00Lori Vanadzor?-?Urartu

19:15Alashkert?-?Yerevan

20:30Gandzasar Kapan?-?Pyunik

15:30FK Chita?-?Irtysh 1946 Omsk

16:00Zvezda Irkutsk?-?Dinamo Barnaul

22:30Suduva?-?FK Zalgiris Vilnius

20:00Cs Sparta Chisinau B?-?Victoria Bardar

00:00Wolfsberger Ac Amateur?-?Santa Ana

22:30Bahrain Sc?-?Al Tadhmon

23:30Acs Ksar?-?Asc Tidjikja

01:55King Nouakchott?-?Jahe

07:10Chacarita Juniors?-?San Martin Tucuman

20:40Dhufar?-?Fnjaa SC

23:00Al Seeb?-?Al Nasr(OMA)

12:55Wonua Bombana?-?Gulamastar Buteng

12:55Perselan Sanga Sanga?-?Harbi Putra

12:55Gaswa Wajo?-?Sultan Jaya

13:00Ip Gelora Pantai?-?Bontang City

13:00Ps Luwu?-?Gaslut Masamba

13:40Villa 2000 B?-?Psjs Jakarta Selatan

13:50Poslab Labuhan Batu?-?Psds Deli Serdang

13:55Batak United?-?Polres Deli Serdang

13:55Persipas Pangkal Pinang?-?Persibabar Barat

14:50Persikutim Kutai Timur?-?Msa

14:55Gasta Takalar?-?Persiban Bantaeng

15:00Pskc Kota Cimahi?-?Persikasi Kabupaten Bekasi

15:00Nostalgia?-?Gmc Sportivitas

15:00Persima Majalengka?-?Prima Con

15:15Gaspa 1958?-?Perslutim Luwu Timur

15:30Jakarta Timur?-?Persija Muda

16:00Bangka Selection?-?Ps Belitung Timur

16:15Karo United?-?Tanjung Balai United

23:30Lorenskog?-?Sparta Sarpsborg B

00:00Ullern?-?Valerenga B

00:30Al Shahaniya 2?-?Al Wakra 2

22:30Esv Hitthaller St Michael?-?Weinland Gamlitz

00:00Sc Bruck An Der Mur?-?Usv Gnas

00:00Sv Lebring?-?Rottenmann

00:00Sc Liezen?-?Tus Heiligenkreuz

00:00Degerfors IF?-?Mjallby AIF

01:45Bristol Rovers?-?Gillingham

01:45Sunderland?-?Rotherham United

01:45Doncaster Rovers?-?Blackpool

01:45Shrewsbury Town?-?Southend United

01:45Coventry?-?AFC Wimbledon

01:45Rochdale?-?Lincoln City

01:45Tranmere Rovers?-?Peterborough United

01:45Wycombe Wanderers?-?Accrington Stanley

01:45Portsmouth?-?Burton Albion

01:45Milton Keynes Dons?-?Ipswich

02:00Bolton Wanderers?-?Oxford United

21:45Viljandi Jk Tulevik?-?Nomme JK Kalju

23:30JK Tallinna Kalev?-?Kuressaare

16:00Pribram U19?-?Sparta Praha U19

16:30Opava U19?-?Brno U19

01:45Cheltenham Town?-?Bradford AFC

01:45Leyton Orient?-?Crewe Alexandra

01:45Salford City?-?Grimsby Town

01:45Morecambe?-?Walsall

01:45Scunthorpe United?-?Oldham Athletic

01:45Crawley Town?-?Plymouth Argyle

01:45Carlisle?-?Forest Green Rovers

22:00Elfsborg U21?-?Falkenbergs FF U21

19:00Orebro U21?-?IFK Norrkoping U21

23:00Vasteras Sk Fk U21?-?Syrianska U21

21:00Ftc Filakovo?-?DAC Dunajska Streda

01:45Chesham United?-?Hayes&Yeading

01:45Weston Super Mare?-?Salisbury City

01:45Wimborne Town?-?Truro City

01:45Barnet?-?Aldershot Town

01:45Hereford?-?Gateshead

00:00Nữ IK Gauthiod?-?Kungsbacka Dff Womens

01:45Bishop's Stortford?-?Cray Wanderers

01:45Bognor Regis Town?-?Cheshunt

01:45Horsham?-?Wingate Finchley

00:30Karabakh Vienna?-?Wiener Viktoria

17:00Daejeon Citizen?-?Busan I'Park

17:00Seoul E Land?-?Chunnam Dragons

20:00Kedah?-?Negeri Sembilan

20:00Selangor PKNS?-?Terengganu

20:00UiTM?-?Johor

22:25Al Nahdha?-?Al Qadasiya

22:25Al Nojoom?-?Hottain

22:55Al Jabalain?-?Al Baten

23:05Uhud?-?Al Shoalah

16:30Adelaide United?-?Newcastle Jets

16:30Hume City?-?Central Coast Mariners

03:00Metropolitanos?-?Petroleros De Anzoategui

05:15Vila Nova (GO)?-?Botafogo Sp

07:30Sao Bento?-?Vitoria Salvador BA

07:30Deportivo Cali?-?Alianza Petrolera

21:05Deportivo Riestra Reserves?-?Tigre Reserves

01:00Club Comunicaciones Reserves?-?Jj Urquiza Reserves

19:30De Graafschap R?-?Heracles Almelo Reserves

23:30Den Bosch Youth?-?Vvv Venlo Reserve

23:30Nac Breda Reserve?-?Nec Nijmegen Am

01:30Livingston Reserves?-?East Kilbride Reserves

01:30Yupanqui?-?Centro Espanol

01:30Ca Lugano?-?Sportivo Barracas

20:00Atletico Fenix Reserves Rur?-?Juventud De Las Piedras Reserves

14:55Martapura?-?Sulut United

15:30Pscs Cilacap?-?Cilegon United

15:30Babel United?-?Persibat Batang

15:30Psbk Blitar?-?PSMS Medan

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 25 25

2  Muamer Tankovic 12 18

3  Vitalii Kvashuk 12 18

4  Jordan Larsson 11 17

5  Pavel Nekhajchik 11 17

6  Robin Söder 11 17

7  Erling Braut Haland 11 17

8  Pavel Nekhaychik 11 17

9  Erling Haaland 11 17

10  Denis Laptev 10 15

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1746

2  Brazil 45 1726

3  Pháp 0 1718

4  Anh 0 1652

5  Uruguay 22 1637

6  Bồ Đào Nha 0 1631

7  Croatia 0 1625

8  Colombia 42 1622

9  Tây Ban Nha 0 1617

10  Argentina 28 1610

97  Việt Nam 0 1232

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 79 2180

2  Đức -13 2059

3  Hà Lan 70 2037

4  Pháp -14 2029

5  Anh -22 2027

6  Thụy Điển 59 2021

7  Canada -30 1976

8  Úc -38 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Brazil -6 1938

35  Việt Nam 21 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s