Lịch bóng đá ngày 18/07/2018 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 18/07/2018 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 18/07/2018 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 18/07/2018 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

00:00Zrinjski Mostar?-?Spartak Trnava

00:00Sheriff?-?Torpedo Kutaisi

00:00Qarabag?-?NK Olimpija Ljubljana

00:45Rosenborg?-?Valur

01:00FK Sutjeska Niksic?-?Astana

01:45Celtic?-?Alashkert

23:00FK Zeljeznicar?-?Trans Narva

15:00Gloria Popesti-leordeni?-?Juventus Bucharest

15:00Psd Demak?-?Pss Sleman

15:55Balmazujvaros?-?Nyirbator

16:00Maritimo?-?Peterborough United

16:00Merelinense?-?Vitoria Guimaraes B

16:00Rekord Bielsko Biala?-?Ruzomberok B

16:30Dezembro?-?Oriental Lisboa

18:00Silkeborg IF?-?Fredericia

18:00Willip?-?Perth Glory

19:00Schalke 04 II?-?Hannover 96 Am

20:00Emmen?-?Az Alkmaar 2

20:00Ingolstadt 04?-?SpVgg Unterhaching

20:00Kecskemeti TE?-?Duna Tisza

20:00Vorskla Poltava?-?Desna Chernihiv

21:00Bucovina Radauti?-?Cs Aerostar Bacau

21:00Sparta Rotterdam?-?Maccabi Haifa

21:30Dijon?-?Sporting Charleroi

21:30Union Touarga Sport Rabat?-?Sepahan

22:00Fenerbahce?-?Fulham

22:00Spal?-?Ankaran Hrvatini Mas Tech

22:00Mks Kluczbork?-?Lechia Tomaszow Mazowiecki

22:00Hertha Bsc Berlin Am?-?Eintracht Norderstedt

22:00Nữ gks katowice?-?Nữ Ts Mitech Zywiec

22:00Karadjordje Topola?-?Belasica Strumica

22:00Fk Rinija Gostivar?-?Tikves Kavadarci

22:00Nove Mesto?-?Uhersky Brod

22:00Pfc Nesebar?-?Chernomorets Pomorie

22:00Pirin Blagoevgrad?-?Bregalnica Stip

22:00FK Javor Ivanjica?-?Zlatibor

22:30Fiorentina?-?Hellas Verona

22:30Podrinje?-?Slaven Zivinice

22:30Prerov?-?Spartak Hulin

22:30AEK Larnaca?-?E.N.Paralimni

22:30Velka Bites?-?Lisen

22:30Kolin?-?Slavia Praha U21

22:30Zvezdara?-?Omladinac Novi Banovci

22:35Fafe?-?Agueda

22:50Rekord Bielsko Biala?-?Ks Unia Dabrowa Gornicza

23:00ETO Gyori FC?-?Ajka

23:00Roskilde?-?Avarta

23:00Astoria Walldorf?-?SV Wehen Wiesbaden

23:00Sv Elversberg?-?Kaiserslautern

23:00Bochum?-?Stoke City

23:00Hannover 96?-?Wacker Nordhausen

23:00Radnik Sesvete?-?Dinamo Zagreb

23:00Le Mans?-?Tours

23:00Chaves?-?Desportivo de Tondela

23:001. Magdeburg?-?Germania Halberstadt

23:00Maccabi Haifa?-?RKC Waalwijk

23:00Struga Trim Lum?-?Korab Debar

23:00Chasselay M.D. Azergues?-?Bourg Peronnas

23:00Nk Radomlje?-?Komenda

23:00Sokol Zapy?-?Spolana Neratovice

23:00Csakvari Tk?-?Sloboda Varazdin

23:00Birkirkara FC?-?Tarxien Rainbows

23:00Ks Kuznia Ustron?-?Gks Pniowek Pawlowice Slaskie

23:00Przemsza Siewierz?-?Skra Czestochowa

23:00Sanjoanense?-?Gil Vicente

23:00Slaven Belupo Koprivnica?-?Hanyang University

23:00MSV Duisburg?-?Wacker Innsbruck Amateure

23:00Fuzesgyarmati Sk?-?Luceafarul Oradea

23:00Ivancsa?-?Iiikeruleti Tue

23:30Augsburg?-?Middlesbrough

23:30Club Brugge?-?KV Mechelen

23:30Dynamo Dresden?-?Huddersfield Town

23:30Sion?-?Inter Milan

23:30Ludwigsfelder?-?VSG Altglienicke

23:30St.-Truidense VV?-?Olympiakos Piraeus

23:40Fv Illertissen?-?VfB Stuttgart

00:00Wegberg Beeck?-?Fortuna Dusseldorf

00:00Mistelbach?-?Gersthofer SV

00:00PSV Eindhoven?-?Galatasaray

00:00Den Bosch?-?MVV Maastricht

00:00SC Heerenveen?-?Twente Enschede

00:00Red Star 93?-?Stade Reims

00:00KVSK Lommel?-?Lokeren

00:00Saint Etienne?-?Bordeaux

00:00Tubize?-?Standard Liege

00:00UD Oliveirense?-?Academica Coimbra

00:00Groningen?-?Uerdingen

00:00Benf.C.Branco?-?SC Covilha

00:00Milton Keynes Dons?-?Almeria

00:00Siegburger Sv 04?-?Bonner sc

00:00Stade Reims?-?Red Star 93

00:15Cd Lealtad?-?Sporting de Gijon

00:15Tsg Sprockhovel?-?Ssvg Velbert

00:15Kray?-?Tus Ennepetal

00:30Dessel Sport?-?Westerlo

00:30Rupel Boom?-?KFCO wilrijk

00:30Marseille?-?Nantes

00:30AZ Alkmaar?-?Panathinaikos

00:30Racing Villalbes?-?CD Lugo

00:30Sf Hamborn 07?-?Kleve

01:00Boavista?-?Coruxo

01:00Bodmin Town?-?Cardiff City

01:00Real Union de Irun?-?Osasuna

01:00Nuneaton Town?-?Port Vale

01:30Alaves?-?Racing de Santander

01:30Ud Los Barrios?-?Cadiz

01:30Bradford Park Avenue?-?Bradford AFC

01:30Hungerford Town?-?Oxford United

01:30Mansfield Town?-?Derby County

01:30Swindon Supermarine?-?Forest Green Rovers

01:30Bamber Bridge?-?Everton U23

01:30Tavistock Afc?-?Plymouth Parkway

01:45Bury?-?Everton

01:45Dulwich Hamlet?-?Charlton Athletic

01:45Brora Rangers?-?Inverness C.T.

01:45Linfield FC?-?Waterford United

01:45Woking?-?Chelsea U23

01:45Chelmsford City?-?Dover Athletic

02:00Real Betis?-?Sporting Braga

02:00Aves?-?Vitoria Guimaraes

02:00Marino?-?Tenerife

02:00Leixoes?-?Santa Clara

02:00Caldas?-?Peniche

07:30Atletico Tucuman?-?San Martin Tucuman

08:00Real Espana?-?CSD Municipal

08:05Sonsonate?-?Xelaju MC

05:30Defensa Y Justicia?-?CD El Nacional

07:45Deportivo Cali?-?Bolivar

07:45Sol De America?-?Nacional Montevideo

02:00Cove Rangers?-?Hearts

22:30Grifk?-?Bk-46 Karis Karjaa

05:30Ceara?-?Sport Recife

07:00Vitoria Salvador BA?-?Parana

07:45Flamengo?-?Sao Paulo

07:45Corinthians?-?Botafogo

07:45Gremio?-?Atletico-MG

07:00Minnesota United?-?New England Revolution

17:00Consadole Sapporo?-?Kawasaki Frontale

17:00Jubilo Iwata?-?Kashima Antlers

17:00Kashiwa Reysol?-?Tokyo

17:00Sanfrecce Hiroshima?-?Gamba Osaka

17:00Shimizu S-Pulse?-?Cerezo Osaka

17:00Shonan Bellmare?-?Sagan Tosu

17:00V-Varen Nagasaki?-?Vissel Kobe

17:00Vegalta Sendai?-?Yokohama F Marinos

17:30Urawa Red Diamonds?-?Nagoya Grampus Eight

17:00Jeonbuk Hyundai Motors?-?Jeju United

17:30Daegu?-?Pohang Steelers

17:30Seoul?-?Chunnam Dragons

17:30Sangju Sangmu Phoenix?-?Gyeongnam

17:30Suwon Samsung Bluewings?-?Incheon United

18:00Gangwon?-?Ulsan Hyundai Horang-i

18:35ShenHua SVA FC?-?Tianjin Teda

18:35Dalian Yifang?-?Hebei Hx Xingfu

18:35Guangzhou Evergrande?-?Guizhou Hengfeng

18:35Beijing Guoan?-?HeNan JianYe

15:30Phố Hiến?-?Bà Rịa Vũng Tàu

23:00Gbk Kokkola?-?Pk-37

20:00Đức U19 Nữ?-?U19 Nữ Đan Mạch

20:00U19 nữ Tây Ban Nha?-?U19 Nữ Nauy

23:15U19 Nữ Hà Lan?-?U19 Nữ Italia

23:15U19 Nữ Thụy Sĩ?-?U19 Nữ Pháp

20:00Leningradets?-?Kazanka Moscow

21:00Znamya Truda?-?Tekstilshchik Ivanovo

21:00Znamya Truda?-?Tekstilshchik Ivanovo

22:00FK Kolomna?-?Veles Moscow

22:00FK Kolomna?-?Veles

22:00Chertanovo Moscow 2?-?Murom

22:30Luki Energiya?-?Dolgiye Prudy

22:30Pskov 747?-?Torpedo Vladimir

22:30Luki Energiya?-?Dolgiye Prudy

22:00Kokand 1912?-?AGMK

23:00Lokomotiv Tashkent?-?Nasaf Qarshi

23:00Qizilqum Zarafshon?-?Pakhtakor Tashkent

06:05Philadelphia Union?-?Orlando City

07:30Chicago Fire?-?Louisville City

07:30Houston Dynamo?-?Sporting Kansas City

09:30Los Angeles?-?Portland Timbers

21:00FK Khimik Novomoskovsk?-?FK Kaluga

21:00Strogino Moscow?-?Saturn

21:00FK Khimik Novomoskovsk?-?FK Kaluga

21:00Strogino Moscow?-?Saturn

22:00Sokol?-?Dinamo Briansk

22:00Kvant Obninsk?-?Metallurg Lipetsk

22:00Sokol?-?Dinamo Briansk

22:00Kvant Obninsk?-?Metallurg Lipetsk

22:30FK Zvezda Ryazan?-?Rotor Volgograd B

22:30FK Zvezda Ryazan?-?Rotor Volgograd B

22:30Salyut-Energia Belgorod?-?Zorkyi Krasnogorsk

22:45Salyut-Energia Belgorod?-?Zorkyi Krasnogorsk

06:30Montreal Impact?-?Vancouver Whitecaps

06:30Ottawa Fury?-?Toronto

02:15Nữ Breidablik?-?Nữ Stjarnan

02:15Nữ Umf Selfoss?-?Nữ Valur

08:00CA Banfield?-?General Lamadrid

02:00Margarita?-?Petroleros De Anzoategui

00:40Universidad Central Venezuela?-?Libertador

02:00Diamantes De Guayana?-?Angostura

02:00Universidad Central De Venezuela?-?Libertador

02:00Yaracuyanos?-?Gran Valencia

02:00Llaneros de Guanare?-?Univ Los Andes

02:00Union Atletico Falcon?-?Titanes

02:00Yaracuyanos?-?Gran Valencia

02:00Llaneros Guanare?-?Univ Los Andes

02:10Margarita?-?Petroleros Anzoategui

02:10Real Frontera?-?Atletico El Vigia

02:15Diamantes De Guayana?-?Angostura

02:30Union Atletico Falcon?-?Titanes

13:30Persipura Jayapura?-?PSIS Semarang

15:30Mitra Kukar?-?Sriwijaya Palembang

18:30Persebaya Surabaya?-?PSMS Medan

18:00Nữ neman grodno?-?Nữ Minsk

23:00Nữ lootos polva?-?Nữ Jk Parnu

23:30Unterfohring?-?Sv Pullach

23:30Ssv Jahn Regensburg Ii?-?Ismaning

00:00Sonthofen?-?Tus Holzkirchen

00:00IK Oddevold?-?Torns IF

23:00Kohtla Jarve Jk Jarve?-?Tartu JK Tammeka

23:00Kadrina Sk Moe?-?Tallinna Depoo

23:00Rakvere Flora?-?Tallinna Jk Legion

23:00Laanemaa Haapsalu?-?Nomme Jk Kalju Iii

23:00Fcf Jarva Jaani Sk?-?Tallinna Zapoos

23:00Eston Villa?-?Elva

23:00Tabasalu Charma?-?Lelle

23:00Ambla Vallameeskond?-?Viimsi Mrjk

23:00Aksi Wolves?-?Maardu United

23:00Flora Tallinn 2?-?Maardu United B

23:00Vastseliina Fc Tannem?-?Tartu FS Santos

23:00Kose?-?Koeru Sk

23:00Viimsi Mrjk B?-?Maksatransport

23:00Kompanii Marjamaa?-?Zenit Tallinn

23:00Molycorp Silmet?-?Parnu Linnameeskond

23:00Rakvere Jk Tarvas?-?Tallinna Jk Legion

23:00Jogeva Sk Noorus 96?-?Otepaa

23:00Maardu Fc Starbunker?-?Pohja Tallinna Jk Volta B

17:00Naftovik Ukrnafta?-?Hirnyk Sport

21:00Lnz Lebedyn?-?Polissya Zhytomyr

21:00Victoria Mykolaivka?-?Nyva Ternopil

21:30Real Pharma Ovidiopol?-?Niva Vinica

21:30Nikopol NPGU?-?Myr Gornostaevka

21:30Enerhiya Nova Kakhovka?-?Krystal

22:00Podillya Khmelnytskyi?-?Metalurh Zaporizhya

02:15Vikingur Reykjavik?-?Vikingur Olafsvik

23:30Iskra Danilovgrad?-?OFK Petrovac

23:00Cabaj Capor?-?Pata

23:00Azs Uj Krakow Womens?-?Nữ Czarni Sosnowiec

20:50Karpaty Lviv U19?-?Volyn U19

18:45Albirex Niigata FC?-?Young Lions

18:45Albirex Niigata?-?Young Lions

19:15DPMM FC?-?Tampines Rovers FC

20:00Negeri Sembilan Matrix?-?Selangor PB

20:00Pknp?-?Selangor PKNS

20:00Kuala Lumpur?-?Perak

20:00Melaka FC?-?Pahang

20:45Al-Naft?-?Al Zawraa

20:45Al Kahrabaa?-?Al Shorta

20:45Naft Alwasat?-?Al Quwa Al Jawiya

20:45Naft Misan?-?Al Najaf

16:00Đồng Tháp?-?Hà Nội 2

19:15Sabah Fa?-?Pulau Pinang

20:00Felcra?-?Johor Darul Takzim II

20:00PDRM?-?UiTM

15:00Gyeongju KHNP?-?Gangneung

17:00Mokpo City?-?Gimhae City

17:00Cheonan City?-?Changwon City

18:30Shijiazhuang Ever Bright?-?Yan Bian Fude

18:30Meizhou Hakka?-?Qingdao Huanghai

16:30Noarlunga United?-?Cumberland United

03:50Guarani CA?-?Deportivo Capiata

06:00Independiente Fbc?-?Cerro Porteno

23:00Friburguense Rj U20?-?Santa Cruz Pe Youth

01:00Atletico Mineiro Youth Mg?-?Atletico Go Youth

01:00Palmeiras Youth?-?Ponte Preta Youth

06:05New York Red Bulls B?-?Bethlehem Steel

07:00Cincinnati?-?Charlotte Independence

07:30Swope Park Rangers?-?Orange County Sc

20:00Aduana Stars?-?As Vita Club

20:00Enyimba International?-?Williamsville Athletic Club

23:00Asec Mimosas?-?RCA Raja Casablanca Atlhletic

23:00Ptt Rayong?-?Young Africans

23:00Rayon Sports?-?Usm Alger

02:00Al Hilal Omdurman?-?Ud Songo

02:00Renaissance Sportive de Berkane?-?EL Masry

02:00Djoliba?-?Cara Brazzaville

22:30Hapk?-?Sudet

23:30Ps Kemi Academy?-?Tp 47 Ii

16:30Magway?-?Mawyawadi

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay ngày 24/09/2018. Tin tức, nhận định dự đoán, kết quả, BXH và lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Tin tức chuyển nhượng, ngôi sao Ngoại Hạng Anh, TBN, Pháp, Đức, Ý mới nhất, hot nhất hôm nay

Liên hệ quảng cáo:

Email: quangcao@bongdanet.vn