Lịch bóng đá ngày 18/08/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 18/08/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 18/08/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 18/08/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

18:00Thanh Hóa?-?Hải Phòng

19:00Khánh Hòa?-?Sông Lam Nghệ An

20:00Sheffield United?-?Crystal Palace

22:30Chelsea?-?Leicester City

22:00Alaves?-?Levante

00:00Espanyol?-?Sevilla

03:00Atletico Madrid?-?Getafe

20:30Eintr. Frankfurt?-?Hoffenheim

23:00Union Berlin?-?RB Leipzig

20:00Saint Etienne?-?Stade Brestois

22:00Stade Reims?-?Strasbourg

02:00Stade Rennais?-?PSG

18:00Reading?-?Cardiff City

23:00Perugia?-?Brescia

23:15Fiorentina?-?Ac Monza

01:30Cagliari?-?Chievo

01:30Cittadella?-?Carpi

01:30Hellas Verona?-?Cremonese

01:30Empoli?-?Pescara

01:30Udinese?-?Alto Adige/sudtirol

01:30Frosinone?-?Ac Monopoli

01:45Sassuolo?-?Spezia

01:45Spal?-?Feralpisalo

01:45Pisa?-?Bologna

01:45Lecce?-?Salernitana

02:00Crotone?-?Sampdoria

17:00Incheon United?-?Jeju United

18:00Sangju Sangmu Phoenix?-?Pohang Steelers

15:00Nữ Indonesia?-?Nữ Việt Nam

18:00Nữ Cambodia?-?Nữ Myanmar

18:00Suphanburi?-?Port

18:00Muang Thong United?-?Ptt Rayong

19:00Chonburi Shark?-?Nakhon Ratchasima

22:00Pacos Ferreira?-?Santa Clara

22:00Aves?-?Maritimo

00:30Vitoria Guimaraes?-?Boavista

03:00Sporting Lisbon?-?Sporting Braga

17:15Fortuna Sittard?-?Willem II

19:30Twente Enschede?-?RKC Waalwijk

21:45Feyenoord Rotterdam?-?Utrecht

21:45AZ Alkmaar?-?Groningen

01:00Heracles Almelo?-?PSV Eindhoven

18:00Rubin Kazan?-?Arsenal Tula

20:30Ufa?-?FK Rostov

23:00Dinamo Moscow?-?Lokomotiv Moscow

23:15Konyaspor?-?Ankaragucu

23:15Goztepe?-?Antalyaspor

01:45Yeni Malatyaspor?-?Istanbul Basaksehir

01:45Kasimpasa?-?Trabzonspor

23:00Deportivo La Coruna?-?Real Oviedo

23:00Numancia?-?Alcorcon

23:30Girona?-?Sporting de Gijon

01:00Cadiz?-?SD Ponferradina

01:00Las Palmas?-?SD Huesca

16:00Arminia Bielefeld Womens?-?Nữ Bayern Munich 2

16:00Nữ Ffc Turbine Potsdam 2?-?Nữ Saarbrucken

18:30Greuther Furth?-?SSV Jahn Regensburg

18:30Holstein Kiel?-?Karlsruher

18:30Dynamo Dresden?-?Heidenheimer

17:15GD Estoril-Praia?-?SC Farense

22:00Porto B?-?Varzim

22:00Leixoes?-?CD Nacional

22:00CD Cova Piedade?-?Feirense

00:00Vilafranquense?-?Benfica B

13:00Grulla Morioka?-?Fukushima United FC

20:00Bidvest Wits?-?Supersport United

22:00Renova Cepciste?-?Struga Trim Lum

22:00Nữ Linkopings?-?Nữ Vittsjo Gik

23:00Sandnes Ulf?-?Jerv

23:00Nữ Montpellier Hsc?-?Nữ Barcelona

00:00Salmantino?-?Merida Ad

00:00Valencia Cf Mestalla?-?Gimnastic Tarragona

01:00Algeciras?-?AD Ceuta

02:00Cd Linares Deportivo?-?Cordoba

20:00Torpedo Minsk?-?Vitebsk

22:00Slutsksakhar Slutsk?-?Shakhter Soligorsk

23:45Gorodeya?-?Dinamo Minsk

22:30Avellino?-?Bari

22:30Bokelj Kotor?-?Jezero Plav

22:30Jedinstvo Bijelo Polje?-?Arsenal Tivat

22:30Ibar Rozaje?-?Mornar

22:30Otrant?-?Decic Tuzi

22:30Lovcen Cetinje?-?Drezga

19:30Standard Liege?-?Mouscron Peruwelz

23:00Royal Antwerp?-?St.-Truidense VV

01:00Gent?-?Oostende

21:00Dundee?-?Aberdeen

21:00East Fife?-?Glasgow Rangers

17:00Silkeborg IF?-?Sonderjyske

19:00Esbjerg FB?-?Lyngby

21:00Midtjylland?-?Hobro I.K.

23:00Brondby?-?Aalborg BK

20:00AIK Solna?-?Kalmar FF

20:00IK Sirius?-?IFK Norrkoping

20:00Orebro?-?Hacken

22:30Malmo?-?Falkenbergs FF

21:00Stabaek?-?Kristiansund BK

23:00Tromso IL?-?Lillestrom

23:00Mjondalen?-?Brann

23:00Valerenga?-?FK Haugesund

23:00Ranheim IL?-?Molde

01:00Viking?-?Stromsgodset

20:00Sparta Praha?-?Banik Ostrava

22:00Baumit Jablonec?-?Mlada Boleslav

22:00Mfk Karvina?-?Slovan Liberec

00:00Teplice?-?Viktoria Plzen

21:00Kpv?-?HJK Helsinki

20:00Piast Gliwice?-?Wisla Plock

22:30Rakow Czestochowa?-?Lechia Gdansk

22:30Legia Warszawa?-?Zaglebie Lubin

23:00Hajduk Split?-?Hnk Gorica

01:00NK Rijeka?-?ZNK Osijek

23:30Union La Calera?-?Universidad de Chile

02:00Csd Antofagasta?-?Cobresal

04:30Audax Italiano?-?Palestino

21:00Olympia Wijgmaal?-?Kfc Nijlen

21:00Londerzeel Sk?-?Eendracht Aalst

21:00Francs Borains?-?Royal Fc Liege

21:00Kfc Rhodienne De Hoek?-?Onhaye

21:00Gullegem?-?Oostkamp

21:00Tilleur Saint Gilles?-?Kvk Tienen

21:00Blankenberge?-?Vosselaar

21:00Torhout?-?Royal Stade Brainois

21:00Oudenaarde?-?Ksv Temse

21:00Loenhout Sk?-?Sc Dikkelvenne

21:00Union Namur?-?Verlaine

21:00Sint Job?-?Rupel Boom

21:00Rfc Wetteren?-?Res Durbuy

21:00Olympic Charleroi?-?Bambrugge

21:00Mariekerke?-?Ronse

21:00Kfc Mandel United?-?Habay La Neuve

21:00Givry?-?Kfc Duffel

21:00Rfc Meux?-?Royal Cappellen

21:00Vigor Wuitens Hamme?-?Tubize

18:45Roskilde?-?Vendsyssel

18:45Naestved?-?Hvidovre IF

22:00Cs Petrocub?-?Sfintul Gheorghe

00:00Sheriff?-?Milsami

02:00Cruzeiro?-?Santos

02:00Fluminense?-?CSA Alagoas AL

02:00Bahia?-?Goias

02:00Sao Paulo?-?Ceara

05:00Chapecoense?-?Avai

21:00Patronato Parana?-?CA Huracan

01:30Defensa Y Justicia?-?Arsenal de Sarandi

03:45Lanus?-?Velez Sarsfield

06:00Boca Juniors?-?Aldosivi

09:00Portland Timbers?-?Atlanta United

00:00Pumas UNAM?-?Veracruz

05:00Necaxa?-?Santos Laguna

07:00Juarez?-?Queretaro

16:00Matsumoto Yamaga?-?Nagoya Grampus Eight

17:00Gamba Osaka?-?Jubilo Iwata

17:00Omiya Ardija?-?JEF United Ichihara

17:00Tokyo Verdy?-?Yamagata Montedio

05:00Platense?-?Honduras Progreso

19:00Stumbras?-?FK Zalgiris Vilnius

21:00Atlantas Klaipeda?-?Baltija Panevezys

23:00Suduva?-?Palanga

21:00FK Ventspils?-?Rigas Futbola Skola

23:00Riga?-?Liepajas Metalurgs

21:00Victoria Rosport?-?CS Petange

21:00Fola Esch?-?Etzella Ettelbruck

21:00Differdange 03?-?Hostert

21:00Rodange 91?-?Muhlenbach Sandzak

21:00Racing Beirut?-?Progres Niedercorn

23:00Us Mondorf-les-bains?-?Una Strassen

22:00Rheindorf Altach?-?TSV Hartberg

22:00Austria Wien?-?Trenkwalder Admira

22:00Sturm Graz?-?Rapid Wien

23:00Sabail?-?Zira

19:00Kuruvchi Bunyodkor?-?Metallurg Bekobod

20:00Shurtan Guzor?-?Oktepa

20:00Iftixor Oltiariq?-?Istiklol Fergana

20:00Neftchi Fargona?-?Xorazm Urganch

20:00Sherdor Samarqand?-?Mashal Muborak

21:15Qizilqum Zarafshon?-?Dinamo Samarkand

20:00HamKam?-?KFUM Oslo

23:00Nest-Sotra?-?Kongsvinger

23:00Strommen?-?Notodden FK

23:00Raufoss?-?Ullensaker/Kisa IL

23:00Start Kristiansand?-?Tromsdalen UIL

19:00Dainava Alytus?-?Hegelmann Litauen

21:00Trakai Ii?-?Taip

21:00HB Torshavn?-?IF Fuglafjordur

21:00Vikingur Gotu?-?EB Streymur

21:00Ab Argir?-?NSI Runavik

21:30Floresti?-?Sireti

21:30Cs Sparta Chisinau B?-?Olimpia Balti

21:30Drochia?-?Glodeni

22:00Sileks?-?FK Shkendija 79

22:00Borec Veles?-?Vardar Skopje

22:00Makedonija Gjorce Petrov?-?Academy Pandev

20:00Andijon?-?Navbahor Namangan

18:00Thailand Honda Fc?-?JL Chiangmai United

18:00Rayong?-?Sisaket

19:00Chiangmai?-?Trat

19:00Kasetsart?-?BEC Tero Sasana

19:00Customs Department FC?-?Ayutthaya Fc

07:00Ukraine United?-?London City

07:00Sc Scarborough Ontario?-?Kingsman

23:00Almagro?-?San Martin Tucuman

01:05Guillermo Brown?-?Barracas Central

01:30Deportivo Riestra?-?Gimnasia Jujuy

02:00Gimnasia Mendoza?-?Defensores de Belgrano

03:05Tigre?-?Quilmes

04:00Alvarado Mar Del Plata?-?Agropecuario De Carlos Casares

15:30Austria Lustenau?-?Grazer AK

13:00Ufa Youth?-?Rostov Youth

15:00Nữ dalian quanjian?-?Nữ Henan Huishang

18:35Nữ jiangsu suning?-?Nữ beijing beikong

22:00Kf Trepca Mitrovice?-?Gjilani

22:00De Rita Goni Lane?-?Kf Ferizaj

22:00Kf Dukagjini?-?Ballkani

20:00Nữ Arsenal?-?Nữ West Ham United

18:00Ts Galaxy?-?Jomo Cosmos

20:00Royal Eagles?-?Mbombela United

20:00Pretoria Univ?-?Steenberg United

22:30Dinamo Zagreb 2?-?Osijek Ii

22:30Bijelo Brdo?-?Rudes

22:30Croatia Zmijavci?-?Dubrava Zagreb

18:30PSM Makassar?-?Persib Bandung

01:30Real Pilar?-?Deportivo Espanol

01:30Central Cordoba De Rosario?-?El Porvenir

20:30Tegs Sk?-?Carlstad United BK

22:00Trollhattan?-?Tvaakers IF

22:00Ljungskile SK?-?Assyriska Turab Ik Jkp

20:00Nữ boldklubben af 1893?-?Nữ Frederiksberg Boldklub

20:00Nữ Sandviken?-?Nữ Trondheims Orn

18:00Nữ Bobruichanka Bobruisk?-?Nữ Minsk

00:00Nữ Sky Blue?-?Nữ Seattle Reign

18:30Nữ Fortuna Hjorring?-?Nữ Brondby

18:00Stirling University Womens?-?Nữ Hibernians

19:00Spartans Womens?-?Forfar Farmington Womens

20:10Nữ Glasgow City?-?Celtic Womens

22:00Glasgow Rangers Womens?-?Nữ motherwell

16:00Brisbane Roar Am?-?Gold Coast Knights

21:00Kmsk Deinze?-?KSK Heist

21:00Gjelleraasen Il?-?Harstad

22:00Skjetten Fotball?-?IF Floya

22:30Honefoss?-?Finnsnes

21:00Pumas U20?-?Veracruz U20

23:30Necaxa U20?-?Santos Laguna U20

15:30Raca Bratislava?-?Inter Bratislava

15:30Jednota Banova?-?Cadca

21:00Sarisske Michalany?-?Mfk Vranov Nad Topou

00:00CD Suchitepequez?-?Nueva Concepcion

01:00Quiche?-?Csd Solola

02:30Deportivo Chiantla?-?Deportivo Reu

04:30Chimaltenango?-?Deportivo San Pedro

23:00IBV Vestmannaeyjar?-?Ka Akureyri

00:00Grindavik?-?HK Kopavog

01:00Hafnarfjordur FH?-?Fylkir

02:15Stjarnan?-?IA Akranes

20:00Dalkurd Ff?-?GAIS

22:30Brommapojkarna?-?Osters IF

14:00Luch-Energiya?-?Fakel Voronezh

19:00Tekstilshchik Ivanovo?-?Torpedo Moscow

19:00Yenisey Krasnoyarsk?-?Spartak Moscow II

21:00Khimki?-?Neftekhimik Nizhnekamsk

21:00Mordovia Saransk?-?Chertanovo Moscow

21:00Volga Olimpiets?-?Ska Khabarovsk

22:00Avangard?-?Chayka K Sr

22:00Rotor Volgograd?-?Shinnik Yaroslavl

22:00Torpedo Moscow?-?Tekstilshchik Ivanovo

23:00Torpedo Armavir?-?Baltika

23:00Krasnodar II?-?Tom Tomsk

21:00Olimpic Donetsk?-?Karpaty Lviv

23:30Zorya?-?PFC Oleksandria

23:30Lviv?-?Shakhtar Donetsk

22:00Botosani?-?Universitatea Craiova

01:00Steaua Bucuresti?-?Politehnica Iasi

00:00Partizan Belgrade?-?FK Rad Beograd

01:00Macva Sabac?-?FK Napredak Krusevac

01:00Vojvodina?-?Karadjordje Topola

22:00CSKA Sofia?-?Arda

00:30Cherno More Varna?-?Ludogorets Razgrad

23:00DAC Dunajska Streda?-?Zemplin Michalovce

21:00Ask Bravo Publikum?-?Domzale

23:00NK Mura 05?-?NK Rudar Velenje

01:15NK Aluminij?-?NK Olimpija Ljubljana

20:30The New Saints?-?Caernarfon

01:30Sloboda Uzice Sevojno?-?Zrinjski Mostar

19:00Nomme JK Kalju?-?Viljandi Jk Tulevik

18:05Gornik Leczna?-?Elana Torun

21:00St Gilloise?-?Lokeren

17:00Concordia Chiajna?-?Farul Constanta

19:30Dunarea Calarasi?-?Petrolul Ploiesti

20:30Torpedo Kutaisi?-?Dinamo Tbilisi

23:00Saburtalo Tbilisi?-?Dila Gori

20:30Hatayspor?-?Altinordu

23:15Erzurum BB?-?Istanbulspor

01:45Akhisar Bld.Geng?-?Adanaspor

01:45Altay Spor Kulubu?-?Umraniyespor

22:00Sk Slovan Varnsdorf?-?Vysocina Jihlava

22:00Dinamo Vranje?-?FK Metalac Gornji Milanovac

22:00Graficar?-?FK Bezanija

22:00Borac Cacak?-?Trajal

22:00Zemun?-?Zarkovo

22:00Radnicki Pirot?-?Zlatibor

22:00Kabel Novi Sad?-?Sindjelic Belgrad

22:00Backa Backa Palanka?-?Radnicki 1923 Kragujevac

22:30Kazincbarcika?-?Duna Tisza

22:30Balmazujvaros?-?Csakvari Tk

22:30Nyiregyhaza?-?Bekescsaba

22:30Vac-Dunakanyar?-?Dorogi

23:00MTK Hungaria FC?-?Soroksar

00:00Budafoki Mte?-?Budaorsi Sc

00:00Gyirmot Se?-?Szegedi Ak

00:00Szombathelyi Haladas?-?Szolnoki MAV

00:00Siofok?-?ETO Gyori FC

00:00Vasas?-?Ajka

00:00Koper?-?Nafta

15:30Artmedia Petrzalka?-?Ruzomberok B

22:00Slavoj Trebisov?-?Stk 1914 Samorin

22:00OFK Petrovac?-?Mladost Ljeskopolje

22:00Zeta?-?Iskra Danilovgrad

22:00Rudar Pljevlja?-?FK Sutjeska Niksic

22:00Mladost Ljeskopolje?-?Ofk Titograd

22:00Kom Podgorica?-?Grbalj Radanovici

18:00Kaiserslautern?-?Eintr. Braunschweig

19:00Carl Zeiss Jena?-?SV Waldhof Mannheim

19:00Nữ Wolfsburg?-?Nữ Sc Sand

19:00Nữ Sg Essen Schonebeck?-?Nữ Bayer Leverkusen

16:00Zha Buse U19?-?Wisla Krakow Youth

17:00Slask Wroclaw Youth?-?Lechia Gdansk Youth

21:00Notts County?-?Wrexham

22:00Albinoleffe?-?Lecco

22:30Azy Based Nano Bo?-?Usd Virtus Verona

23:30Reggio Audace?-?U23 Juventus

01:00Renate Ac?-?Como

01:30Az Picerno Asd?-?Bisceglie 1913

01:30Rieti?-?Ternana

01:30Teramo?-?Gubbio

01:30Vis Pesaro?-?Rimini

22:00Nữ Tindastoll Neisti?-?Nữ Augnablik

00:00Ir Reykjavik Womens?-?Nữ Hafnarfjordur

20:00Nữ Kopparbergs/goeteborg?-?Nữ Kristianstads Dff

21:00Nữ Eskilstuna United DF?-?Nữ Pitea IF

17:00Nữ Azs Wroclaw?-?Azs Uj Krakow Womens

17:00Nữ Kkp Bydgoszcz?-?Nữ Kkpk Medyk Konin

19:00Nữ Lewes?-?Nữ Blackburn Rovers

20:00Leicester City Womens?-?Nữ Durham Wildcats

21:00Nữ Aston Villa?-?Nữ sheffield united

20:00Middlesbrough Womens?-?Nữ Nottingham Forest

20:00Nữ Huddersfield Town?-?Fylde Lfc Womens

20:00Nữ Stoke City?-?Sheffield Womens

20:00Nữ burnley?-?Nữ Derby County

20:00Nữ hull city?-?Nữ Loughborough Foxes

20:00West Bromwich Wfc Womens?-?Nữ Sunderland

22:00Nữ diosgyori vtk?-?Taksony Womens

23:30Neftohimik?-?Strumska Slava

17:30Nữ Synot Slovacko?-?Nữ horni herspice

21:30Nữ Sparta Praha?-?Nữ Pardubice

20:00Crystal Palace Womens?-?Nữ Coventry

16:00Polokwane City Reserves?-?Mamelodi Sundowns Reserves

16:30Young Lions?-?Hougang United FC

16:30Balestier Khalsa FC?-?Geylang United FC

16:30Tampines Rovers FC?-?Albirex Niigata FC

15:30Đồng Tháp?-?Bình Phước

16:00Xm Fico Tây Ninh?-?Phố Hiến

17:00Seoul E Land?-?Anyang

14:00Perth Glory Am?-?Cockburn City

12:00Melbourne Knights?-?Hume City

13:00South Melbourne?-?Altona Magic

18:30Xinjiang Dabancheng?-?Inner Mongolia Zhongyou

18:30Meizhou Hakka?-?Hangzhou Greentown

18:35Sichuan Longfor?-?Liaoning Whowin

14:00Brisbane Knights?-?Caboolture

12:00St Albans Saints?-?Eastern Lions Sc

14:30Shanxi Xingdu?-?Baoding Rongda

20:00Misc Mifa?-?UiTM

20:00Selangor PB?-?PDRM

12:00Canberra?-?Gungahlin United

12:00Canberra Olympic?-?Cooma Tigers

23:30Hapoel Petah Tikva?-?Hapoel Ramat Gan FC

23:00Hapoel Ironi Kiryat Shmona?-?Maccabi Tel Aviv

02:00CRB (AL)?-?Vitoria Salvador BA

04:00Adr Jicaral?-?Perez Zeledon

05:00Alajuelense?-?Universidad de Costa Rica

00:00Deportivo Sanarate?-?Antigua Gfc

01:00Santa Lucia Cotzumalguapa?-?Siquinala

04:00Deportivo Mixco?-?Xelaju MC

04:00Alianza Petrolera?-?Atletico Bucaramanga

05:00Atletico Junior Barranquilla?-?Santa Fe

06:00Atletico Nacional?-?Union Magdalena

08:00Deportivo Cali?-?Dep.Independiente Medellin

03:00Atletico Clube Purtugal?-?Universitario De Popayan

03:00Deportivo Capiata?-?Guarani CA

05:30Libertad Asuncion?-?Ca River Plate Asuncion

01:15Deportivo Municipal?-?Em Deportivo Binacional

00:00Celaya?-?Cimarrones De Sonora

05:00Loros Universidad?-?Alebrijes De Oaxaca

20:00Batatais?-?Ca Votuporanguense Sp

20:00Linense Bra?-?Mirassol

20:00Noroeste?-?Rio Claro

01:00EC Santo Andre?-?Sao Caetano (SP)

02:00Portuguesa de Desportos?-?Juventus Sp

01:00Club Atletico Progreso?-?Defensor

01:00Wanderers FC?-?Rampla Juniors

01:00Liverpool P?-?Racing Club Montevideo

04:00CA Penarol?-?Ca Juventud

21:00Independiente Fbc?-?2 De Mayo Pjc

01:30Guay Leena?-?3 De Febrero

01:45Resistencia Sc?-?General Caballero

02:30Nublense?-?La Serena

03:00Rangers Talca?-?Melipilla

07:00Cd Santiago Morning?-?Cobreloa

01:00Olmedo Riobamba?-?CD El Nacional

03:15Fuerza Amarilla?-?Tecnico Universitario

05:30Emelec?-?Independiente Jose Teran

03:00Atletico Venezuela?-?Llaneros de Guanare

03:00Estudiantes Merida?-?Aragua

03:00Monagas?-?Deportivo Tachira

03:00Zulia?-?Trujillanos FC

04:00Caracas FC?-?Academia Puerto Cabello

05:00Indy Eleven?-?Stlouis Lions

19:00Siu?-?Peka

03:00Boca Juniors Reserve?-?Ca Aldosivi Reserves

17:00Olimpija Ljubljana U19?-?Publikum Celje U19

16:00Taby Is U19?-?Vasalunds If U19

19:00Djursholm U19?-?Gefle If U19

22:00Maritimo B?-?Vizela

22:00Sp Espinho?-?Gondomar

23:00Loures?-?Sintrense

23:00Canelas 2010?-?Felgueiras

23:00Sc Coimbroes?-?Sanjoanense

23:00Lusitania Lourosa?-?Pedras Rubras

23:00Amora?-?Louletano

23:00Sacavenense?-?Olimpico Montijo

23:00Oriental Lisboa?-?Aljustrelense

23:00Marinhense?-?GD Vitoria Sernache

23:00Benf.C.Branco?-?Oliveira Hospital

23:00Pinhalnovense?-?Real Sc Massama

23:00Fabril Barreiro?-?Esp. Lagos

23:00St Maur Lusitanos?-?Vila Real

23:00Merelinense?-?Berco Sc

23:00Montalegre?-?Assoc.Desportiva Oliveirense

23:00Pedras Salgadas?-?Vitoria Guimaraes B

23:00Marr Tino?-?Cd Cerveira

23:00Clube Desportivo Trofense?-?Arouca

16:00Hantharwady United?-?Ayeyawady United

16:00Shan United?-?Magway

16:30Chinland?-?Laconi Lian

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 23 23

2  Jordan Larsson 11 17

3  Muamer Tankovic 11 17

4  Filip Valencic 15 15

5  Nikola Djurdjic 9 14

6  Tarik Elyounoussi 9 14

7  Vitalii Kvashuk 9 14

8  Alassana Jatta 13 13

9  Torgeir Börven 13 13

10  Alexander Jeremejeff 8 12

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1746

2  Brazil 45 1726

3  Pháp 0 1718

4  Anh 0 1652

5  Uruguay 22 1637

6  Bồ Đào Nha 0 1631

7  Croatia 0 1625

8  Colombia 42 1622

9  Tây Ban Nha 0 1617

10  Argentina 28 1610

97  Việt Nam 0 1232

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 79 2180

2  Đức -13 2059

3  Hà Lan 70 2037

4  Pháp -14 2029

5  Anh -22 2027

6  Thụy Điển 59 2021

7  Canada -30 1976

8  Úc -38 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Brazil -6 1938

35  Việt Nam 21 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s