Lịch bóng đá ngày 18/09/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 18/09/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 18/09/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 18/09/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

23:55Club Brugge?-?Galatasaray

23:55Olympiakos Piraeus?-?Tottenham Hotspur

02:00PSG?-?Real Madrid

02:00Bayern Munich?-?Crvena Zvezda

02:00Dinamo Zagreb?-?Atalanta

02:00Shakhtar Donetsk?-?Manchester City

02:00Atletico Madrid?-?Juventus

02:00Bayer Leverkusen?-?Lokomotiv Moscow

17:00Shakhtar Donetsk U19?-?Manchester City U19

19:00Atletico Madrid U19?-?Juventus U19

19:00Bayer Leverkusen U19?-?Lokomotiv Moscow U19

19:00Olympiakos Piraeus U19?-?Tottenham Hotspur U19

20:00Club Brugge U19?-?Galatasaray U19

20:00Dinamo Zagreb U19?-?Atalanta U19

21:00PSG U19?-?Real Madrid U19

21:00Bayern Munich U19?-?Crvena Zvezda U19

15:00U16 Lào?-?U16 Nhật Bản

15:30Trung Quốc U16?-?U16 Philippines

15:30U16 Hàn Quốc?-?U16 Đài Loan

16:00U16 Australia?-?Macau U16

16:30Iraq U16?-?United Arab Emirates U16

18:00Ấn Độ U16?-?Turkmenistan U16

18:00U16 Việt Nam?-?U16 Mông Cổ

18:00Uzbekistan U16?-?Bahrain U16

18:30U16 Malaysia?-?U16 Campuchia

18:30U16 Myanmar?-?U16 Thái Lan

19:00U16 Indonesia?-?Northern Mariana Island U16

19:15Afghanistan U16?-?Palestine U16

20:00Yemen U16?-?Bhutan U16

21:00U16 Tajikistan?-?Kuwait U16

21:00Kyrgyzstan U16?-?Li Băng U16

22:15Iran U16?-?Maldives U16

22:25Oman U16?-?Pakistan U16

23:00Qatar U16?-?Bangladesh U16

00:00Jordan U16?-?Sri Lanka U16

01:20Saudi Arabia U16?-?Syria U16

16:00U16 Nữ Bangladesh?-?U16 Nữ Nhật Bản

19:00U16 Nữ Thái Lan?-?U16 Nữ Australia

00:00Fuenlabrada?-?Zaragoza

00:00SD Huesca?-?Albacete

00:00CD Lugo?-?SD Ponferradina

02:00Deportivo La Coruna?-?Numancia

00:00Nữ Stabaek?-?Nữ Kolbotn

22:15Nữ lyn?-?Nữ Avaldsnes

22:30Nữ Trondheims Orn?-?Nữ Lsk Kvinner

17:00Kashima Antlers?-?Guangzhou Evergrande

14:55Đài Loan (Sinh viên)?-?Đại học macau

21:30Panahaiki-2005?-?Apollon Smirnis

23:30Arandina?-?Burgos CF

00:00Sv Heimstetten?-?VfB Eichstatt

00:30Mamelodi Sundowns?-?Supersport United

01:45Runcorn Town?-?Charnock Richard

03:00Morvant Caledonia Utd?-?National Defense Forces

09:35Tigres UANL?-?Cruz Azul

20:30OFK Petrovac?-?Iskra Danilovgrad

20:30Kom Podgorica?-?Rudar Pljevlja

20:30Zeta?-?Mladost Ljeskopolje

20:30Grbalj Radanovici?-?Ofk Titograd

23:00FK Buducnost Podgorica?-?FK Sutjeska Niksic

06:05Zamora Barinas?-?Cd Hermanos Colmenares

03:00LALA?-?Angostura

02:30Deportivo Petare FC?-?Caracas FC

03:00Deportivo La Guaira?-?Gran Valencia

03:00Estudiantes Merida?-?Atletico El Vigia

03:00Carabobo?-?Ca Furrial

03:00Atletico Venezuela?-?Estudiantes Caracas Sc

04:00Monagas?-?Dynamo Puerto

04:00Aragua?-?Yaracuy

06:00Academia Puerto Cabello?-?Titanes

06:30Mineros de Guayana?-?Fundacion Aifi

03:00Portuguesa de Desportos?-?Trujillanos FC

20:30Lovcen Cetinje?-?Ibar Rozaje

20:30Bokelj Kotor?-?Otrant

20:30Decic Tuzi?-?Jezero Plav

20:30Mornar?-?Arsenal Tivat

07:30Corinthians?-?Independiente Jose Teran

17:00Ventforet Kofu?-?Đại học hosei

17:00Sanfrecce Hiroshima?-?Oita Trinita

17:00Vissel Kobe?-?Kawasaki Frontale

17:00Jubilo Iwata?-?Shimizu S-Pulse

17:00Sagan Tosu?-?Cerezo Osaka

17:00V-Varen Nagasaki?-?Vegalta Sendai

01:30Arezzo?-?U23 Juventus

23:00Teplice?-?Mlada Boleslav

23:00Wisla Plock?-?Legia Warszawa

00:00Olimpia Grudziadz?-?LKS Nieciecza

00:00Stal Mielec?-?GKS Tychy

00:30Podbeskidzie?-?Miedz Legnica

01:00Warta Poznan?-?Odra Opole

04:30Hfx Wanderers?-?Forge

06:30Cincinnati?-?Atlanta United

09:35Seattle Sounders?-?Dallas

09:40Portland Timbers?-?New York Red Bulls

04:30Marathon?-?Real Sociedad Tocoa

04:30Real De Minas?-?CD Vida

08:00CD Motagua?-?Honduras Progreso

08:40Lobos Upnfm?-?Real Espana

22:00Riga?-?FK Ventspils

06:00Ottawa Fury?-?Tampa Bay Rowdies

06:30Atlanta United 2?-?Charleston Battery

06:30Bethlehem Steel?-?Loudoun United

07:00Stlouis Lions?-?New York Red Bulls B

09:30Fresno?-?Rio Grande Valley

02:00Ad Grecia?-?Herediano

04:00Universidad de Costa Rica?-?Ad San Carlos

07:00Guadalupe?-?Santos De Guapiles

09:00Cartagines Deportiva SA?-?Adr Jicaral

20:30Avan Academy?-?Ararat Yerevan

02:00Ue Engordany?-?Santa Coloma

07:30Internacional RS?-?Atletico Paranaense

22:30Banga Gargzdai?-?Palanga

21:30Olimpik Sarajevo?-?Radnik Hadzici

21:30NK Orasje?-?Borac Banja Luka

21:30Bratstvo Gracanica?-?FK Velez Mostar

21:30Jedinstvo Bihac?-?Mladost Doboj Kakanj

21:30Rudar Kakanj?-?NK Celik

21:30Kozara?-?Sloboda Uzice Sevojno

21:30Krupa?-?Tuzlaspor Kulubu

21:30Sloga Ljubuski?-?FK Sarajevo

21:30FK Modrica?-?Zvi Jerzy Da

21:30Rudar Prijedor?-?FK Slavija

21:30Zvijezda Gradacac?-?Zrinjski Mostar

21:30GOSK Gabela?-?Radnik Bijeljina

20:00Tromsdalen UIL?-?Sandnes Ulf

23:00Sandefjord?-?Strommen

23:00Start Kristiansand?-?Nest-Sotra

23:00Notodden FK?-?Kongsvinger

23:00Ullensaker/Kisa IL?-?Jerv

23:00Aalesund?-?KFUM Oslo

23:00Skeid Oslo?-?Sogndal

00:00Raufoss?-?HamKam

19:00Bangkok United?-?Port

19:00Ratchaburi FC?-?Buriram United

01:00NSI Runavik?-?Ki Klaksvik

20:30Rabotnicki Skopje?-?Makedonija Gjorce Petrov

20:30Renova Cepciste?-?FK Shkendija 79

20:30Shkupi?-?Vardar Skopje

20:30Sileks?-?Borec Veles

20:30Struga Trim Lum?-?Academy Pandev

06:30Montreal Impact?-?Toronto

22:30Malkia?-?Isa Town

22:30Al Ittihad Bhr?-?Qalali

01:45Ballymena United?-?U21 Glasgow Rangers

20:00Harare City?-?Caps United Fc

20:00Yadah?-?Bulawayo Chiefs

20:00Terbuni Puke?-?Teuta Durres

21:00Ks Veleciku Koplik?-?Flamurtari

21:00Shenkolli?-?KF Tirana

21:00Ks Iliria Fushe?-?Kastrioti Kruje

21:00Burreli?-?Vllaznia Shkoder

21:00Erzeni?-?KS Dinamo Tirana

21:00Ks Korabi Peshkopi?-?Beselidhja Lezhe

21:00Bilisht Sporti?-?Skenderbeu Korca

21:00KS Elbasani?-?KF Laci

21:00Turbina Cerrik?-?Luftetari Gjirokaster

21:00Pogradeci?-?Ks Bylis

21:00Egnatia?-?Besa Kavaje

21:00Lushnja Ks?-?Gramshi

21:00Vora?-?Partizani Tirana

21:00Shkumbini Peqin?-?KS Perparimi Kukesi

00:00Extension Gunners?-?Miscellaneous

04:10Talleres Cordoba?-?CA Banfield

07:10Godoy Cruz?-?River Plate

21:00Kf Llapi?-?De Rita Goni Lane

21:00Gjilani?-?Ballkani

21:00Kf Trepca Mitrovice?-?Kf Prishtina

12:55Emphank?-?Bola Gotong

13:00Bocah Liar?-?Acn Muara Badak

13:10Berau Saturut?-?Harbi Putra

14:55Gasko?-?Wawonii Putra

15:00Ip Gelora Pantai?-?Gmc Sportivitas

15:25Persekat Kabupaten Tegal?-?Ppsmmagelang

15:30Psip Pemalang?-?Persibas Banyumas

15:30Persip Pekalongan?-?Persebi Boyolali

16:00Nữ U17 Iceland?-?Nữ malta u17

22:00Nữ U17 Belarus?-?U17 Nữ Pháp

19:00Southern District?-?Guangzhou Rf U19

21:00Dubrava Zagreb?-?Rudes

21:30Dugopolje?-?Hajduk Split Ii

21:30Bijelo Brdo?-?Radnik Sesvete

21:30Croatia Zmijavci?-?Osijek Ii

21:30Kustosija?-?Orijent Rijeka

23:00HNK Sibenik?-?Hrvatski Dragovoljac

23:00Medjimurje?-?Cibalia

15:30Barito Putera?-?Bhayangkara Surabaya United

15:30Pusamania Borneo?-?Madura United

18:30Persib Bandung?-?Semen Padang

17:30Biu Chun Rangers Reserve?-?Wofoo Tai Po R

14:50Kaya?-?Ceres

15:00Mendiola?-?Stallions

22:00Real Zaragoza B?-?Cd Cuarte Industrial

22:30Atletico Ibanes?-?La Roda CF

23:00Calamocha?-?Cd Binefar

00:30CD Basconia?-?Cd Vitoria Spa

00:30Quintanar Del Rey?-?Cd Villacanas

00:30Cultural De Durango?-?JD Somorrostro

01:00CD Azuqueca?-?UB Conquense

01:00Santurtzi Cd?-?Suodu Pei

01:00Cd Valdefierro?-?Sd Borja

01:00Sestao?-?SD Deusto

01:00Utebo?-?CD Belchite 97

01:00Sd Balmaseda?-?Portugalete

01:00Villanueva?-?CD Sarinena

01:00Cd Tarancon?-?Cd Pedroneras

01:00Cs Puertollano?-?Almansa

01:30Ud Fraga?-?CD Robres

01:30Toledo?-?Cd Torrijos

02:00Almagro?-?Cd Madridejos

02:00Cd Illescas?-?Albacete B

00:00Nữ Vasteras Bk 30?-?Nữ Kif Orebro Duff

22:30Nữ dosjobro if?-?Nữ Rosengard

23:00Lidkopings Fk Womens?-?Nữ Kopparbergs/goeteborg

23:30Nữ Kalmar?-?Nữ Linkopings

23:45Nữ Jitex Bk?-?Nữ Vittsjo Gik

00:00Kvarnsvedens Ik Womens?-?Nữ ik uppsala

00:00Tyreso Ff Womens?-?Nữ Aik Solna

00:00Moron Bk Womens?-?Nữ Pitea IF

00:00Asarums If Fk Womens?-?Nữ Vaxjo Ff

00:00Brommapojkarna Womens?-?Djurgardens Womens

00:30Nữ goteborgs dff?-?Nữ Kristianstads Dff

01:00Nữ alvsjo aik ff?-?Nữ Eskilstuna United DF

09:00Nữ Seattle Reign?-?Nữ utah royals

17:00Sunndal?-?Krakeroy IL

15:10U20 Persebaya Surabaya?-?U20 Bhayangkara

15:30U20 Pss Sleman?-?U20 Persela Lamongan

16:10U20 Persija Jakarta?-?U20 Persipura Jayapura

23:00Skjold U21?-?Skovlunde U21

09:00Nữ Tijuana?-?Nữ monarcas morelia

04:30Deportivo Sanarate?-?CD Puerto de Iztapa

00:00Siquinala?-?Xelaju MC

01:00Santa Lucia Cotzumalguapa?-?CSD Municipal

03:45Guastatoya?-?Antigua Gfc

09:00Club Comunicaciones?-?Deportivo Mixco

23:45Hafnarfjordur FH?-?IBV Vestmannaeyjar

02:15Fylkir?-?Vikingur Reykjavik

23:00Spartak Trnava?-?FK Senica

23:00Trans Narva?-?Tartu JK Tammeka

23:00Maardu Fc Starbunker?-?Paide Linnameeskond

23:30Flora Tallinn?-?Levadia Tallinn

19:00Ae Pellanas Kastoreiou?-?Lalysos

20:00Veria?-?Diagoras

22:00Lech Ii Poznan?-?Gornik Polkowice

19:00Telavi?-?Shukura Kobuleti

19:00Spartaki Tskhinvali?-?Guria Lanchkhuti

19:00Shevardeni?-?Baia Zugdidi

20:30NK Triglav Kranj?-?NK Mura 05

20:30Brda?-?Domzale

21:30Koper?-?NK Maribor

22:00NK Aluminij?-?Tabor Sezana

21:00Bekescsaba?-?Szombathelyi Haladas

21:00Dorogi?-?Siofok

21:00Kazincbarcika?-?Vac-Dunakanyar

21:00Soroksar?-?Gyirmot Se

21:00Budaorsi Sc?-?Szegedi Ak

21:00Duna Tisza?-?Budafoki Mte

23:00Vasas?-?MTK Hungaria FC

00:00ETO Gyori FC?-?Nyiregyhaza

00:00Csakvari Tk?-?Szolnoki MAV

21:00Trencianske Stankovce?-?Nove Mesto

21:00Novohrad Lucenec?-?KFC Komarno

21:30Stara Lubovna?-?MSK Zilina

21:00Ruch Zdzieszowice?-?Mks Kluczbork

22:00Ruch Chorzow?-?Zaglebie Lubin B

01:45Tiverton Town?-?Merthyr Town

20:00Sc Freiburg Am?-?FSV Frankfurt

23:00Parnu Jk?-?Voru Jk

23:30Nữ Sparta Praha?-?Nữ Slovan Liberec

15:00Gyori Eto Fc U19?-?Puskas Akademia Fehervar U19

17:00Ferencvarosi Tc U19?-?Debreceni Vsc U19

19:00Budapest Honved U19?-?Mtk Hungaria Fc U19

21:00Celta Vigo B?-?UD Melilla

05:00Nữ Ferroviaria Sp?-?Nữ Corinthians

18:45Albirex Niigata FC?-?Balestier Khalsa FC

18:45Home United FC?-?Young Lions

18:45Geylang United FC?-?Singapore Warriors

19:15DPMM FC?-?Tampines Rovers FC

19:45Al Karkh?-?Alsinaat Alkahrabaiya

19:45Al Najaf?-?Al Kahrabaa

19:45Baghdad?-?Al Quwa Al Jawiya

19:45Naft Alwasat?-?Al Diwaniya

22:00Al Shorta Damascus?-?Al-Hudod

17:30Anyang?-?Suwon

17:30Gwangju?-?Bucheon 1995

18:00Asan Mugunghwa?-?Ansan Greeners

17:00Incheon Korail?-?Sangju Sangmu Phoenix

17:00Hwaseong Fc?-?Suwon Samsung Bluewings

20:00Pulau Pinang?-?Pahang

20:00Sabah?-?Perak

20:00PDRM?-?Melaka FC

20:00Felda United FC?-?Selangor PB

22:20Al Thuqbah?-?Al Khaleej Club

22:30Al Kawkab?-?Al taqdom

22:55Al Ameade?-?Al Tai

23:05Al Rbeea?-?Najran

23:05Al Ansar?-?Al Bukayriyah

16:30Brisbane Strikers?-?Moreland Zebras

16:30Melbourne City?-?Western Sydney

04:30Jocoro?-?Once Municipal

04:30Municipal Limeno?-?Cd El Vencedor

04:30Aguila?-?Independiente San Vicente

08:00Sonsonate?-?Cd Chalatenango

08:15Santa Tecla?-?CD FAS

08:30Isidro Metapan?-?Alianza San Salvador

02:30Fortaleza?-?Valledupar

03:00Barranquilla?-?Tigres Zipaquira

07:30Boyaca Chico?-?Real Santander

22:45U20 Sao Goncalo?-?Serra Macaense U20

22:45Sampaio Correa Rj U20?-?Duque De Caxias Rj U20

22:55Angra Dos Reis Rj U20?-?U20 Barra Da Tijuca

01:00Sao Paulo Youth?-?Palmeiras Youth

01:00Atibaia?-?Taubate

01:00EC Sao Bernardo/SP?-?Ferroviaria Sp

01:00Nacional Sp?-?Xv De Piracicaba

01:00EC Santo Andre?-?Comercial Sp

01:00Desportivo Brasil Sp?-?Rio Claro

06:00Mirassol?-?Agua Santa

06:00Inter De Limeira?-?Juventus Sp

06:00Linense Bra?-?Sao Caetano (SP)

02:00Ca Juventud?-?Club Atletico Progreso

02:00Racing Club Montevideo?-?Ca River Plate

05:00Cerro Largo?-?Defensor

06:00Rampla Juniors?-?CA Penarol

01:00Figueirense (SC)?-?Brusque

01:30Ferroviario CE?-?Uniclinic Atletico Cearense Ce

01:30Bragantino Pa?-?Paysandu (PA)

05:00Goias?-?Cuiaba (MT)

15:10Mount Kenya United?-?Kenya Police

17:20Kibera Black Stars?-?Administration Police

19:00Bidco United?-?Nairobi Star City

19:00Nairobi Stima?-?Wu Shuru

19:35Talanta?-?Coast Stima

22:00Rips?-?Kuusysi

23:00Kps?-?Nykarleby Ik

23:45Kings?-?Sc Riverball

00:15Atlantis Ii?-?Cle

19:00Ca San Miguel Reserves?-?Ca Colegiales Reserves

20:00Acassuso Reserves?-?Csd Flandria Reserves

21:00Defensores Unidos Reserves?-?Deportivo Armenio Reserves

21:00Sportivo Italiano Reserves?-?General Lamadrid Reserves

00:00Atletico Fenix Reserves?-?Almirante Brown Reserves

01:00Villa San Carlos Reserves?-?Los Andes Reserves

01:30Cs Dock Sud Reserves?-?Berazategui Reserves

20:30Penarol Reserve?-?Defensor Sporting Reserve

19:00Slovan Bratislava U19?-?Spartak Trnava U19

22:00Domzale U19?-?Bravo U19

01:45Glenavon Reserves?-?Crusaders Reserves

01:45Glentoran Reserves?-?Linfield Reserves

01:45Coleraine Reserves?-?Ballymena Utd Reserves

01:45Malahide United?-?Liffeys Pearse

01:45Mochtas?-?Bluebell United

02:00Newbridge Town?-?Wayside Celtic

03:00Fram U19?-?Grotta Kria U19

14:00Nakhon Si Thammarat U19?-?Trang U19

14:00Pattani U19?-?Phattalung U19

14:00Phuket U19?-?Surat Thani U19

16:00Nara United U19?-?U19 Hatyai City

17:05Satun United U19?-?Ranong U19

22:15Al Muaidar Club?-?Al-Shamal

22:15Al Markhiya?-?Al Mesaimeer Club

22:15Al-Khuraitiat?-?Al Bidda Sc

13:25Psbs Biak?-?Persewar Waropen

15:30Persis Solo?-?Madura

15:30Psgc Ciamis?-?Perserang Serang

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 25 25

2  Muamer Tankovic 12 18

3  Vitalii Kvashuk 12 18

4  Jordan Larsson 11 17

5  Pavel Nekhajchik 11 17

6  Robin Söder 11 17

7  Erling Braut Haland 11 17

8  Pavel Nekhaychik 11 17

9  Erling Haaland 11 17

10  Denis Laptev 10 15

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1746

2  Brazil 45 1726

3  Pháp 0 1718

4  Anh 0 1652

5  Uruguay 22 1637

6  Bồ Đào Nha 0 1631

7  Croatia 0 1625

8  Colombia 42 1622

9  Tây Ban Nha 0 1617

10  Argentina 28 1610

97  Việt Nam 0 1232

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 79 2180

2  Đức -13 2059

3  Hà Lan 70 2037

4  Pháp -14 2029

5  Anh -22 2027

6  Thụy Điển 59 2021

7  Canada -30 1976

8  Úc -38 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Brazil -6 1938

35  Việt Nam 21 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s