Lịch bóng đá ngày 19/05/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/05/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 19/05/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 19/05/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

17:00Quảng Nam?-?Nam Định

17:00Hoàng Anh Gia Lai?-?Bình Dương

19:00Hà Nội FC?-?Đà Nẵng

17:00Real Madrid?-?Real Betis

21:15Eibar?-?Barcelona

17:30Chievo?-?Sampdoria

20:00Parma?-?Fiorentina

20:00Empoli?-?Torino

23:00AC Milan?-?Frosinone

01:30Juventus?-?Atalanta

01:30Napoli?-?Inter Milan

12:00Daegu?-?Incheon United

13:00Gyeongnam?-?Pohang Steelers

15:00Seongnam Ilhwa Chunma?-?Gangwon

17:00Sangju Sangmu Phoenix?-?Seoul

18:00Nakhon Ratchasima?-?Chiangmai

18:00Chiangrai United?-?Chonburi Shark

19:00Suphanburi?-?Muang Thong United

19:00Chainat?-?Ratchaburi FC

23:30Desportivo de Tondela?-?Chaves

02:00Moreirense?-?Vitoria Guimaraes

15:30Ural Sr?-?Lokomotiv Moscow

18:00Yenisey Krasnoyarsk?-?Dinamo Moscow

20:30Arsenal Tula?-?Krasnodar

23:00FK Rostov?-?Zenit St Petersburg

20:00Akhisar Bld.Geng?-?Kayserispor

20:00Bursaspor?-?Goztepe

23:00Alanyaspor?-?Rizespor

23:00Galatasaray?-?Istanbul Basaksehir

17:00Mallorca?-?Almeria

21:00Real Oviedo?-?Numancia

23:00Cadiz?-?Osasuna

23:00Las Palmas?-?Cf Rayo Majadahonda

01:00Cordoba?-?Gimnastic Tarragona

01:00CD Lugo?-?Deportivo La Coruna

20:30Hamburger?-?MSV Duisburg

20:301. Magdeburg?-?Koln

20:30Greuther Furth?-?St. Pauli

20:30Bochum?-?Union Berlin

20:30SSV Jahn Regensburg?-?SV Sandhausen

20:30Dynamo Dresden?-?Paderborn 07

20:30Darmstadt?-?Erzgebirge Aue

20:30Heidenheimer?-?Ingolstadt 04

20:30Arminia Bielefeld?-?Holstein Kiel

15:30Perth Glory?-?Sydney

21:00GD Estoril-Praia?-?Famalicao

21:00SC Farense?-?Academico Viseu

21:00Pacos Ferreira?-?CD Cova Piedade

21:00SC Covilha?-?CD Mafra

21:00Varzim?-?Academica Coimbra

21:00UD Oliveirense?-?Arouca

22:00Penafiel?-?Leixoes

18:00Fotbal Trinec U21?-?Baumit Jablonec U21

22:30U17 Hà Lan?-?U17 Italia

17:00Roasso Kumamoto?-?Gainare Tottori

18:00Tainan City?-?Ntupes

01:30Platanias FC?-?OFI Crete

05:30Nữ Chile?-?Nữ Colombia

06:00Nữ Jamaica?-?Nữ Panama

20:00Malmo?-?Kalmar FF

20:00IK Sirius?-?Hacken

22:30Djurgardens?-?Elfsborg

01:30Dep. San Martin?-?Univ. Cesar Vallejo

23:15Molinos El Pirata?-?Academia Deportiva Cantolao

03:30Alianza Universidad?-?Alianza Lima

04:00Universitario de Deportes?-?Deportivo Municipal

21:00Mantova?-?Pro Sesto

21:00Trastevere Calcio?-?Usd Latte Dolce

21:00Ligorna?-?US Inveruno

21:00Modena?-?Us Fiorenzuola

21:00Ponsacco?-?Gavorrano

21:00Scandicci?-?Uc Sinalunghese

21:00Celtic?-?Hearts

21:00Hibernian FC?-?Aberdeen

21:00Kilmarnock?-?Glasgow Rangers

17:00Nordsjaelland?-?Odense BK

19:00Horsens?-?Vendsyssel

21:00Vejle?-?Hobro I.K.

23:00Esbjerg FB?-?Kobenhavn

23:00Sarpsborg 08 FF?-?Ranheim IL

23:00Rosenborg?-?Mjondalen

23:00FK Haugesund?-?Kristiansund BK

23:00Lillestrom?-?Odd Grenland

23:00Stromsgodset?-?Tromso IL

01:00Bodo Glimt?-?Brann

20:00Banik Ostrava?-?Slavia Praha

20:00Slovan Liberec?-?Viktoria Plzen

20:00Sparta Praha?-?Baumit Jablonec

21:30Hajduk Split?-?Istra 1961

00:00Hnk Gorica?-?ZNK Osijek

23:30Huachipato?-?Universidad de Concepcion

02:00Coquimbo Unido?-?Deportes Iquique

04:30Audax Italiano?-?Curico Unido

18:45Fremad Amager?-?Silkeborg IF

18:45Hvidovre IF?-?Viborg

18:45Lyngby?-?Naestved

18:45Nykobing Falster?-?Elite 3000 Helsingor

18:45Roskilde?-?Fredericia

18:45Thisted?-?Herfolge Boldklub Koge

20:00Torpedo Minsk?-?Dinamo Brest

22:00Slutsksakhar Slutsk?-?Dnepr Mogilev

20:00Kairat Almaty?-?Irtysh Pavlodar

20:00Astana?-?Shakhtyor Karagandy

22:30Honka Akatemia?-?Gnistan

21:00Sao Paulo?-?Bahia

02:00Atletico Paranaense?-?Corinthians

02:00Internacional RS?-?CSA Alagoas AL

02:00Chapecoense?-?Fortaleza

02:00Goias?-?Botafogo

05:00Ceara?-?Gremio

05:00Vasco da Gama?-?Avai

02:00Orlando City?-?Cincinnati

04:20New York Red Bulls?-?Atlanta United

06:40Dallas?-?Los Angeles

07:00LA Galaxy?-?Colorado Rapids

08:05Leon?-?Club America

12:00Mito Hollyhock?-?Kashiwa Reysol

12:00Renofa Yamaguchi?-?Tokyo Verdy

12:00Tokushima Vortis?-?Yamagata Montedio

12:00Zweigen Kanazawa FC?-?V-Varen Nagasaki

14:00Machida Zelvia?-?Kyoto Purple Sanga

14:00JEF United Ichihara?-?Gifu

15:00Okayama?-?Ryukyu

14:30Tianjin Teda?-?Hebei Hx Xingfu

18:35Shenzhen Jiazhaoye?-?Dalian Yifang

22:30Pepo?-?Njs Nurmijarvi

22:30Mp Mikkeli?-?Kiffen

22:00St.Polten?-?LASK Linz

22:00Austria Wien?-?Wolfsberger AC

22:00Sturm Graz?-?Red Bull Salzburg

18:00Shirak?-?Avan Academy

19:00Artsakh?-?Alashkert

23:00Krasnodar II?-?Torpedo Armavir

14:00Luch-Energiya?-?Fakel Voronezh

14:00Ska Khabarovsk?-?Volga Olimpiets

16:00Tom Tomsk?-?Spartak Moscow II

17:00Sibir?-?Avangard

17:00FK Tyumen?-?Zenit-2 St.Petersburg

19:00Spartak Tambov?-?Rotor Volgograd

19:00Mordovia Saransk?-?Baltika

20:00Petrotrest?-?Shinnik Yaroslavl

20:00Chertanovo Moscow?-?Khimki

18:00Veles?-?Leningradets

20:00Torpedo Vladimir?-?Dnepr Smolensk

19:45AGMK?-?Sogdiana Jizak

20:40Navbahor Namangan?-?Metallurg Bekobod

22:00Buxoro?-?Dinamo Samarkand

17:00Zorkyi Krasnogorsk?-?Torpedo Moscow

17:00FK Khimik Novomoskovsk?-?Sokol

18:00Rotor Volgograd B?-?Strogino Moscow

21:00Bryne?-?Byasen Toppfotball

18:00Fram Larvik?-?Senja

19:00Baerum SK?-?Alta

21:00Mjolner?-?Kjelsas IL

23:00Grorud IL?-?Oppsal

18:00Air Force Central?-?Ayutthaya Fc

18:00Lampang?-?Bangkok Glass

19:00Rayong?-?Ubon Umt United

19:00BEC Tero Sasana?-?Nong Bua Lamphu

05:00Cosmopolites?-?Baltimore Sc

15:30WSG Wattens?-?SKU Amstetten

20:00Lokomotiv Yerevan?-?Erebuni

20:00Gilan Gabala?-?Standard Sumqayit

04:45Argentinos Juniors?-?Boca Juniors

13:30Wofoo Tai Po?-?Dreams Sports Club

13:30Sun Pegasus?-?Guangzhou Rf U19

13:30Leeman?-?Kai Jing

13:30Eastern A.A Football Team?-?Kitchee

13:30Southern District?-?Yuen Long

17:00Bergheim/hof Womens?-?Wacker Innsbruck Womens

14:50Brodarac U19?-?Ofk Belgrade U19

16:30Rcd Carabanchel?-?Leganes B

16:30Cd Canillas?-?Alcobendas Sport

16:30Cd Tarancon?-?Ud Socuellamos

17:00Pobla De Mafumet Cf?-?Terrassa

17:00Albacete B?-?Cs Puertollano

17:00Cd Azuaga?-?Ad Llerenense

17:00L'Hospitalet?-?Reus Deportiu Ii

17:00Ue Castelldefels?-?Ce Europa

17:00Constancia?-?Ibiza Islas Pitiusas

17:00Atletico Pinto?-?Cd San Fernando De Henares

17:00Cerdanyola del Valles?-?AE Prat

17:00Sant Andreu?-?Figueres

17:30Algeciras?-?Ud Los Barrios

17:30Cultural Leonesa B?-?Burgos Promesas

17:30Juventud Torremolinos?-?Cd Rincon

17:30Xerez CD?-?Cd Gerena

18:00Cd Buzanada?-?Ud San Fernando

18:00Panaderia Pulido?-?Atletico Tacoronte

18:00Tenerife B?-?Ud Tamaraceite

03:00St Andrew Lions?-?Barbados Soccer Academy

05:00Uwi Blackbirds?-?Empire Club

07:00Weymouth Wales?-?Bdf Sport Programme

17:00Nữ Kolbotn?-?Nữ Klepp Il

19:30Nữ Sandviken?-?Nữ Lsk Kvinner

19:30Nữ farum bk?-?Nữ Vildbjerg Sf

20:30Nữ motherwell?-?Celtic Womens

14:00Brisbane Roar Am?-?Western Pride

14:00Jiangsu Suning Reserves?-?Chongqing Lifan Reserves

23:15Santos Laguna U20?-?Monterrey U20

01:45Portland Phoenix?-?Black Rock

08:00Ruth Portland?-?Spokane Shadow

06:30Olmedo Riobamba?-?Mushuc Runa

02:00Sociedad Deportivo Quito?-?Delfin

04:15Tecnico Universitario?-?Barcelona SC ECU

17:00Nữ Cd Tacon?-?Nữ Santa Teresa Cd

02:00San Jorge Tucuman?-?Desamparados

19:00Hertha Zehlendorf?-?Hertha 06 Charlotten

15:35Grossklein?-?Sv Pachern

23:00Club Brugge?-?Royal Antwerp

23:00Gent?-?Anderlecht

23:00Genk?-?Standard Liege

23:00IBV Vestmannaeyjar?-?Vikingur Reykjavik

00:00Stjarnan?-?Ka Akureyri

02:15Breidablik?-?IA Akranes

20:00Trelleborgs FF?-?Orgryte

20:00Norrby IF?-?Ik Frej Taby

22:30Osters IF?-?Mjallby AIF

17:15Go Ahead Eagles?-?Den Bosch

19:30RKC Waalwijk?-?SBV Excelsior

21:45Oss?-?Sparta Rotterdam

01:00Cambuur Leeuwarden?-?De Graafschap

18:00PFC Oleksandria?-?Lviv

21:00Zorya?-?Shakhtar Donetsk

21:00Cs Voluntari?-?Dunarea Calarasi

00:30Steaua Bucuresti?-?CFR Cluj

22:00Debreceni VSC?-?Paksi SE

22:00Diosgyor?-?Ujpesti TE

22:00Szombathelyi Haladas?-?Fehervar Videoton

22:00Varda Se?-?Mezokovesd-Zsory

22:00MTK Hungaria FC?-?Budapest Honved

22:00Puskas Akademia?-?Ferencvarosi TC

00:00Crvena Zvezda?-?FK Napredak Krusevac

00:00Radnicki Nis?-?Mladost Lucani

00:00Partizan Belgrade?-?Proleter Novi Sad

00:00Cukaricki?-?Vojvodina

00:00Spartak Subotica?-?FK Vozdovac Beograd

00:00Backa Backa Palanka?-?Dinamo Vranje

00:00Radnik Surdulica?-?Macva Sabac

00:00FK Rad Beograd?-?Zemun

00:00Dunav Ruse?-?Septemvri Simitli

18:00Krsko Posavlje?-?NK Aluminij

23:15Bala Town?-?Uwic Inter Cardiff

19:00Maardu Fc Starbunker?-?JK Tallinna Kalev

18:00Blekitni Stargard Szczecinski?-?Belchatow

18:00Siarka Tarnobrzeg?-?Skra Czestochowa

18:00Pogon Siedlce?-?Ruch Chorzow

18:00Elana Torun?-?Olimpia Elblag

18:00Resovia Rzeszow?-?Rozwoj Katowice

18:00KS Energetyk ROW?-?Znicz Pruszkow

18:00Gryf Wejherowo?-?Stal Stalowa Wola

17:00Desna Chernihiv U21?-?Olimpic Donetsk U21

22:00Trollhattan?-?Atvidabergs FF

22:00IFK Varnamo?-?Landskrona BoIS

15:00Cs Aerostar Bacau?-?Clinceni

15:00Acs Sirineasa?-?Pandurii

15:00CS Mioveni?-?Ripensia Timisoara

16:00Chindia Targoviste?-?Metaloglobus

00:00Dinamo Batumi?-?WIT Georgia Tbilisi

16:00Sevilla Atletico?-?Murcia

23:00Futbol Club Cartagena?-?Linense

23:00Don Benito?-?Granada Cf B

23:00Jumilla?-?UD Marbella

23:00UD Melilla?-?Ud Ibiza

23:00Atletico Sanluqueno?-?UD Badajoz

23:00UCAM Murcia?-?Talavera De La Reina

17:00Parnu Linnameeskond?-?Rakvere Flora

19:30Kaposvar?-?Soroksar

19:30Vasas?-?Zalaegerszegi TE

17:00Ursus Warszawa?-?Huragan Morag

17:00Polonia Warszawa?-?Olimpia Zambrow

18:00Gornik Ii Zabrze?-?Gornik Polkowice

19:00Thun?-?Basel

17:00Atalanta U19?-?Inter Milan U20

22:15AFC Fylde?-?Leyton Orient

17:00Akhisar Bldgeng U21?-?Kayserispor U21

17:00Bursaspor U21?-?Goztepe U21

19:00Wuppertaler Sv?-?Koln Am

18:00Nữ Vittsjo Gik?-?Nữ Pitea IF

20:00Nữ Kopparbergs/goeteborg?-?Nữ If Limhamn Bunkeflo

22:00Nữ Kristianstads Dff?-?Nữ Eskilstuna United DF

17:00Nữ polonia pozna?-?Nữ Biala Podlaska

20:00Rynninge IK?-?Umea FC

20:00Tegs Sk?-?Sollentuna United FF

21:00Gefle IF?-?IF Sylvia

21:00Nykopings BIS?-?Fc Linkoping City

22:00Carlstad United BK?-?Karlstad BK

19:00Germania Egestorf?-?Eintracht Norderstedt

19:00Ssv Jeddeloh?-?Sv Drochtersen/assel

19:00Martini Wolfsburg?-?Hansa Luneburg

19:00VfB Oldenburg?-?Etsv Weiche Flensburg

19:00St Pauli 2?-?Havelse

17:00Vandra Jk Vaprus?-?Paide Linnameeskond B

01:00Eipozo Murcia Turistica Futsal?-?Rios Renovables Ribera Navarra Futsal

19:00Arda?-?Cska 1948 Sofia

23:00Alcoyano?-?UB Conquense

23:00CF Badalona?-?Villarreal B

23:00CD Castellon?-?Barcelona B

23:00Ue Cornella?-?Teruel

23:00SD Ejea?-?Cf Peralada

23:00UE Olot?-?Sabadell

23:00Valencia Cf Mestalla?-?Espanyol B

23:00Atletico De Madrid B?-?Las Palmas Atletico

23:00Celta Vigo B?-?Salmantino

23:00Fuenlabrada?-?Burgos CF

23:00Inter De Madrid?-?Cd Guijuelo

23:00Cultural Leonesa?-?Coruxo

23:00Real Madrid Castilla?-?Pontevedra

23:00Arenas Club De Getxo?-?CD Mirandes

23:00Barakaldo CF?-?SD Gernika

23:00Sporting De Gijon B?-?SD Amorebieta

23:00CD Izarra?-?Real Sociedad B

23:00Union Langreo?-?Leioa

23:00Real Union de Irun?-?CD Tudelano

23:00Racing de Santander?-?UD Logrones

17:00Saint Etienne U19?-?Ajaccio U19

00:00Santos Womens?-?Nữ internacional

01:30Nữ Corinthians?-?Nữ Vitoria Das Tabocas

00:30Hapoel Beer Sheva?-?Hapoel Hadera

00:30Maccabi Haifa?-?Maccabi Tel Aviv

00:30Maccabi Netanya?-?Bnei Yehuda Tel Aviv

21:00Pahang?-?Perak

15:00Anyang?-?Asan Mugunghwa

12:00St Albans Saints?-?Box Hill United Sc

13:00Incheon Korail?-?Busan Transportation

11:00Gimhae City?-?Cheonan City

14:00Zhejiang Yiwu?-?Zhejiang Yiteng

14:00Nanjing Sand Leaves?-?Shenzhen Pengcheng

14:00Lhasa City Ci?-?Sichuan Jiuniu

14:00Baoding Rongda?-?Yinchuan Helanshan

14:00Yanbian Beiguo?-?Shenyang City Public

14:00Qingdao Red Lions?-?Baotou Southern

14:30Dalian Boyang?-?Hebei Jingying

15:00Beijing Tech?-?Jinlin Baijia

15:00Zibo Sunday?-?Shanxi Xingdu

18:30Wuhan Three Towns?-?Guangxi Baoyun

18:30Suzhou Dongwu?-?Hunan Billows

12:00Nữ B Kyoto?-?Nữ As Elfen Sayama

12:00Nữ Heidelberg Utd?-?Bayside United Womens

12:00Alamein Womens?-?Nữ Box Hill

03:00Monagas?-?LALA

03:00Atletico Venezuela?-?Estudiantes Caracas Sc

03:00Zulia?-?Deportivo Lara

03:00Trujillanos FC?-?Zamora Barinas

03:00Academia Puerto Cabello?-?Deportivo Tachira

03:00Mineros de Guayana?-?Portuguesa de Desportos

03:00Estudiantes Merida?-?Deportivo La Guaira

03:00Aragua?-?Metropolitanos

02:00America Mineiro?-?Sport Recife

08:00Coban Imperial?-?CD Malacateco

23:00Atletico Atlanta?-?Talleres Rem De Escalada

03:45Sportivo San Lorenzo?-?General Diaz

06:00Sol De America?-?Cerro Porteno

01:30Boston River?-?Racing Club Montevideo

01:30Cerro Largo?-?Club Atletico Progreso

04:30Nacional Montevideo?-?Defensor

02:30Cd Magallanes?-?Huadiwei Sub

02:30Cd Santiago Morning?-?La Serena

03:00Rangers Talca?-?San Luis Quillota

07:00Union San Felipe?-?Nublense

20:00Maritzburg United?-?Royal Eagles

02:00Always Ready?-?Oriente Petrolero

02:00Aurora?-?Real Potosi

03:00Bolivar?-?The Strongest

04:15San Jose?-?Destroyers

04:15Nacional Potosi?-?Jorge Wilstermann

06:30Blooming?-?Sport Boys Warnes

04:00Swope Park Rangers?-?Atlanta United 2

05:00Bethlehem Steel?-?Ottawa Fury

05:00Renaissance Sportive de Berkane?-?El Zamalek

18:00Weston Shitima?-?Mathare United

19:00Vihiga United?-?Tusker

19:00Bandari?-?Kericho

01:30Defensores Belgrano Villa Ramallo?-?Gimnasia C Uruguay

17:30Napoli Futsal?-?Acqua E Sapone C5 Futsal

17:00Cie Ranch?-?Arklow Town

20:00Novali Futsal?-?Mfk Cprf Futsal

12:05Blacktown City Demons?-?Hakoah Sydney

12:10Manly United?-?Sydney United

12:35APIA Leichhardt Tigers?-?Ted Reiter Mountain City Rovers

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Lionel Messi 36 72

2  Kylian Mbappé 32 64

3  Fabio Quagliarella 26 52

4  Mbaye Diagne 30 45

5  Nicolas Pépé 22 44

6  Mohamed Salah 22 44

7  Duván Zapata 22 44

8  Pierre-Emerick Aubameyang 22 44

9  Krzysztof Piatek 22 44

10  Robert Lewandowski 22 44

(Cập nhật liên tục hàng ngày)
Đang cập nhật!

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 10 1737

2  Pháp 8 1734

3  Brazil 0 1676

4  Anh 16 1647

5  Croatia -13 1621

6  Uruguay 4 1613

7  Bồ Đào Nha -7 1607

8  Thụy Sĩ 5 1604

9  Tây Ban Nha 10 1601

10  Đan Mạch -3 1586

98  Việt Nam 0 1227

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -22 2101

2  Đức 15 2072

3  Anh 28 2049

4  Pháp -3 2043

5  Canada 0 2006

6  Úc 4 2003

7  Nhật Bản 7 1991

8  Hà Lan -20 1967

9  Thụy Điển -14 1962

10  Brazil -20 1944

35  Việt Nam 0 1638

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay ngày 20/05/2019. Tin tức, nhận định dự đoán, kết quả, BXH và lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Tin tức chuyển nhượng, ngôi sao Ngoại Hạng Anh, TBN, Pháp, Đức, Ý mới nhất, hot nhất hôm nay

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View Building, D10 Giảng Võ, P.Giảng Võ, Q.Ba Đình, TP.Hà Nội

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Thỏa thuận chia sẻ nội dung Chính sách bảo mật

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s