Lịch bóng đá ngày 19/06/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/06/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 19/06/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 19/06/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

23:30U21 Tây Ban Nha?-?U21 Bỉ

02:00Italia U21?-?Ba Lan U21

04:30Colombia?-?Qatar

07:30Argentina?-?Paraguay

02:00Nữ Nhật Bản?-?Nữ Anh

02:00Nữ Scotland?-?Nữ Argentina

00:00Vanersborg?-?Nordvarmland Ff

00:00Torslanda IK?-?Vargarda Ik

00:30Tidaholms?-?Stenungsunds If

17:30Urawa Red Diamonds?-?Ulsan Hyundai Horang-i

19:00Shanghai SIPG?-?Jeonbuk Hyundai Motors

15:00April 25 Sports Club?-?Fu Jen University

16:30Minerva Academy?-?Chennai Titans

17:00Bình Dương?-?PSM Makassar

18:45Abahani Limited?-?Manang Marshyangdi Club

19:00Wofoo Tai Po?-?Kitchee

21:00Altyn Asyr?-?Dordoi-Dynamo Naryn

19:30Khujand?-?Esteghlal Dushanbe

15:30Opava?-?Vitkovice

16:00Budejovice?-?Marila Pribram

16:00NK Mura 05?-?Ferencvarosi TC

16:30Ted Reiter Mountain City Rovers?-?Manly United

17:00Benin?-?Guinea

19:30Zambia?-?Bờ Biển Ngà

21:00Skf Sered?-?Mfk Dubnica Nad Vahom

21:00Cherno More Varna?-?Maritsa 1921

21:30Zlin?-?Brno

21:30Viktoria Plzen?-?Fk Banik Sokolov

22:00Etar Veliko Tarnovo?-?Spartak Pleven

22:00Baumit Jablonec?-?Vysocina Jihlava

22:00AIK Solna?-?Hacken

22:00Petrotrest?-?Luch-Energiya

22:00NK Triglav Kranj?-?Ludogorets Razgrad

22:00Beroe?-?Academy Pandev

22:30Nam Phi?-?Angola

22:30NK Maribor?-?Terek Groznyi

23:00Domzale?-?Simer Sampion Celje

23:00Kalmar FF?-?Hammarby

23:00NK Olimpija Ljubljana?-?FK Shkendija 79

23:00Olympiakos Piraeus?-?Viitorul Constanta

00:00Asv Neumarkt?-?Greuther Furth 2

01:30Cliftonville?-?Ards

07:30Barcelona SC ECU?-?Emelec

23:00Fram Larvik?-?Stromsgodset

23:00Grorud IL?-?Mjondalen

23:00Baerum SK?-?Valerenga

23:00Skeid Oslo?-?Ranheim IL

23:00Strommen?-?Lillestrom

23:00Ullensaker/Kisa IL?-?Rosenborg

23:00Sandefjord?-?Odd Grenland

23:00Sandnes Ulf?-?Viking

23:00Nest-Sotra?-?KFUM Oslo

23:00Sogndal?-?Brann

23:00Levanger?-?Kristiansund BK

23:00Tromsdalen UIL?-?Sarpsborg 08 FF

00:00Bryne?-?FK Haugesund

01:00Aalesund?-?Molde

20:00UiTM?-?Pulau Pinang

15:45PDRM?-?Sabah

19:15Sarawak?-?Ukm

22:30Tpv Tampere?-?Haka

22:30Mypa?-?TPS Turku

22:30Ac Kajaani?-?Musa

22:30Jaro?-?Ekenas IF Fotboll

19:00Bangkok Glass?-?Bangkok United

15:30Bankhai United?-?Sisaket

15:30Surat Thani City?-?Huai Thalaeng United

15:30Nakhon Si United?-?Songkhla Aslan Tsu

15:30Rayong United?-?Nakhon Ratchasima

16:30Krabi Fc?-?Thailand Honda Fc

18:00Ratchaburi FC?-?Chainat

18:00Air Force Central?-?Chiangrai United

18:00Buriram United?-?Lampang

18:00Customs Department FC?-?Ubon Umt United

18:00Singburi?-?Muang Thong United

19:00Navy?-?Trat

19:00Samut Prakan City?-?Army United

19:00Rayong?-?Suphanburi

19:00BEC Tero Sasana?-?Nong Bua Lamphu

19:00Port?-?Sukhothai

22:30HJK Helsinki?-?Honka

17:00Jubilo Iwata?-?Consadole Sapporo

17:00Nagoya Grampus Eight?-?Vegalta Sendai

17:00Tokyo?-?Cerezo Osaka

17:00V-Varen Nagasaki?-?Gamba Osaka

07:00Cuba?-?Martinique

22:30Salon Palloilijat Salpa?-?Gnistan

22:30P-iirot?-?Jazz Pori

22:30Kaapo[kaarinan Pojat]?-?Grifk

19:00Kaisar Kyzylorda?-?Tobol Kostanai

19:00FK Atyrau?-?Ordabasy

22:30Vantaa?-?Mp Mikkeli

23:00FK Zalgiris Vilnius?-?Stumbras

06:00DC United?-?New York City

06:30Orlando City?-?New England Revolution

07:00Dallas?-?New Mexico United

07:30Atletico San Luis?-?Cincinnati

19:45Zaamin?-?Xorazm Urganch

20:00Andijon?-?Buxoro

20:00Kuruvchi Bunyodkor?-?Metallurg Bekobod

02:00Lautaro De Buin?-?Colchagua Cd

15:30Persebaya Surabaya?-?Madura United

00:00Kristianstads FF?-?Torns IF

14:30Global FC?-?Philippine Air Force

15:00Valentine Phoenix U20?-?Adamstown Rosebud U20

16:45Hamilton Olympic U20?-?Weston Workers U20

06:00Black Rock?-?West Mass Pioneers

06:00Lansing Ignite?-?Toronto 2

06:00Boston United?-?Seacoast Utd Phantoms

06:00Portland Phoenix?-?Ac Connecticut

07:00Long Island Rough Riders?-?Fa Euro

23:00Sv Turkgucu Ataspor?-?Sv Pullach

02:15KR Reykjavik?-?Valur

23:30Jonkopings Sodra IF?-?Varbergs BoIS FC

23:00Paide Linnameeskond?-?Kuressaare

23:30Levadia Tallinn?-?Trans Narva

00:30Skiljebo SK?-?Valbo Ff

00:00Gottne If?-?Ifk Umea

00:00Sandviks Ik?-?Anundsjo If

00:30IFK Ostersund?-?Kramfors Alliansen

19:00Brann U19?-?Mjondalen U19

20:00Gagra?-?Torpedo Kutaisi

20:00Telavi?-?Lokomotiv Tbilisi

22:00Norchi Dinamoeli Tbilisi?-?Dinamo Tbilisi

23:00Metalurgi Rustavi?-?Sioni Bolnisi

02:15Throttur?-?Fjolnir

00:00IFK Aspudden-Tellus?-?Stockholm Internazionale

00:45Huddinge If?-?Varmbols Fc

00:00IS Halmia?-?Vinbergs If

00:00IFK Hassleholm?-?Nosaby If

00:00Ifo Bromolla If?-?Ifk Berga

00:30Karlskrona?-?Hassleholms If

23:00Legia Warszawa B?-?Sokol Aleksandrow Lodzki

23:00Huragan Morag?-?Polonia Warszawa

23:00Victoria Sulejowek?-?Ruch Wysokie Mazowieckie

23:00Lechia Tomaszow Mazowiecki?-?Unia Skierniewice

23:00Lks Lomza?-?Olimpia Zambrow

23:00Swit Nowy Dwor Mazowiecki?-?Pelikan Lowicz

23:00Ursus Warszawa?-?Ks Legionovia Legionowo

23:00Mks Elk?-?Bron Radom

23:00Polonia Bytom?-?Lks Czaniec

02:15Nữ Ia Akranes?-?Nữ Haukar

20:00Johor?-?Selangor PB

20:00Kuala Lumpur?-?Melaka FC

21:00Al Karkh?-?Al Quwa Al Jawiya

21:00Alsinaat Alkahrabaiya?-?Al Zawraa

23:15Al Minaa?-?Al Hussein Irbid

13:30Shenyang City Public?-?Taizhou Yuanda

14:30Yinchuan Helanshan?-?Qingdao Jonoon

14:30Jiangsu Yancheng?-?Beijing Tech

14:30Dalian Boyang?-?Shanxi Xingdu

14:30Yanbian Beiguo?-?Jinlin Baijia

14:30Qingdao Red Lions?-?Zibo Sunday

15:00Lhasa City Ci?-?Suzhou Dongwu

15:00Shenzhen Pengcheng?-?Fujian Tianxin

15:00Guangxi Baoyun?-?Zhejiang Yiteng

15:00Hebei Jingying?-?Inner Mongolia Caoshangfei

18:00Zhejiang Yiwu?-?Yunnan Kunglu

16:30Fc Bulleen Lions?-?St Albans Saints

16:45Altona Magic?-?Moreland Zebras

20:00Bela Vista U20?-?Ad Itaborai U20

20:00Nova Cidade U20?-?Olaria Rj U20

23:00Campos Aa U20?-?Tigres Brasil U20

01:00Gremio Youth?-?Internacional Rs Youth

01:00Sao Jose Sp Youth?-?U20 Guarani Rs

01:00Ponte Preta Youth?-?Rio Claro Youth

01:30U20 Sao Gerardo?-?U20 Horizonte

19:00Posta Rangers?-?Nairobi Stima

21:30Otp?-?As Moon

22:00Tpk?-?Aifk Turku

22:30Hapk?-?Peka

22:30Pif?-?Raifu

23:00PK-35?-?Hoogee

23:00Edustus Ips?-?Union Plaani

23:00I Jbk?-?Kaik Tepa

23:15Atlantis?-?Toolon Taisto

23:30Kontu?-?Herto

23:30Hps?-?Poxyt

23:40Inter Turku 2?-?Jyty

00:00Tkt?-?Saaksjarven Loiske

00:00Pp 70?-?NOPS

00:15Hifk 2?-?HIK

00:15LPS Helsinki?-?Puiu

22:00Mlks Unia Gniewkowo?-?Chemik Bydgoszcz

01:00Keflavik U19?-?Haukar U19

01:00Leiknir Kb U19?-?Hk Kopavogur U19

03:00Breidablik Ubk U19?-?Virgin Grid U19

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Lionel Messi 36 72

2  Kylian Mbappé 33 66

3  Fabio Quagliarella 26 52

4  Duván Zapata 23 46

5  Mbaye Diagne 30 45

6  Nicolas Pépé 22 44

7  Mohamed Salah 22 44

8  Pierre-Emerick Aubameyang 22 44

9  Krzysztof Piatek 22 44

10  Robert Lewandowski 22 44

(Cập nhật liên tục hàng ngày)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 9 1746

2  Pháp -16 1718

3  Brazil 5 1681

4  Anh 5 1652

5  Bồ Đào Nha 24 1631

6  Croatia 4 1625

7  Tây Ban Nha 16 1617

8  Uruguay 2 1615

9  Thụy Sĩ 1 1605

10  Đan Mạch 3 1589

96  Việt Nam 5 1232

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -22 2101

2  Đức 15 2072

3  Anh 28 2049

4  Pháp -3 2043

5  Canada 0 2006

6  Úc 4 2003

7  Nhật Bản 7 1991

8  Hà Lan -20 1967

9  Thụy Điển -14 1962

10  Brazil -20 1944

35  Việt Nam 0 1638

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s