Lịch bóng đá ngày 19/07/2018 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/07/2018 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 19/07/2018 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 19/07/2018 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

22:30U19 Phần Lan?-?U19 Nauy

00:30U19 Bồ Đào Nha?-?U19 Italia

20:00Tobol Kostanai?-?Samtredia

20:00Irtysh Pavlodar?-?Trakai

20:00Kairat Almaty?-?Ue Engordany

22:00Gandzasar Kapan?-?Lech Poznan

22:00Viitorul Constanta?-?Racing Union

22:00Dinamo Minsk?-?Derry City

22:00KF Laci?-?Anorthosis Famagusta FC

23:00Nomme JK Kalju?-?Stjarnan

23:00Slavia Sofia?-?Ilves Tampere

23:00Molde?-?Glenavon Lurgan

23:00Gzira United?-?Radnicki Nis

23:30Caramba/dinamo Riga?-?CSKA Sofia

23:30Slovan Bratislava?-?Milsami

00:00Olimpia Balti?-?Gornik Zabrze

00:00Dinamo Tbilisi?-?DAC Dunajska Streda

00:00FK Inter Baku?-?Balzan

00:00Maccabi Tel Aviv?-?Ferencvarosi TC

00:00Hacken?-?Liepajas Metalurgs

00:00AIK Solna?-?Shamrock Rovers

00:00Vardar Skopje?-?Pyunik

00:00Apollon Limassol FC?-?Stumbras

00:00Shakhter Soligorsk?-?Connahs Quay Nomads

00:00Sarpsborg 08 FF?-?IBV Vestmannaeyjar

00:00FK Zalgiris Vilnius?-?Ki Klaksvik

00:00Kf Prishtina?-?Fola Esch

00:30Progres Niedercorn?-?Gilan Gabala

00:30Nordsjaelland?-?Cliftonville

00:45Beitar Jerusalem?-?Chikhura Sachkhere

01:00Kobenhavn?-?KuPS

01:00Luftetari Gjirokaster?-?FK Ventspils

01:15NK Maribor?-?Partizani Tirana

01:15FK Sarajevo?-?Banants

01:30Trencin?-?FK Buducnost Podgorica

01:30Partizan Belgrade?-?Rudar Pljevlja

01:30Mladost 069 Podgorica?-?B36 Torshavn

01:45Coleraine?-?Spartak Subotica

01:45NSI Runavik?-?Hibernian FC

01:45ZNK Osijek?-?Cs Petrocub

01:45Dundalk?-?Levadia Tallinn

01:45Tre Fiori?-?NK Rudar Velenje

02:00Domzale?-?NK Siroki Brijeg

02:00Ujpesti TE?-?Neftci Baku

02:15Hafnarfjordur FH?-?Lahti

05:30Deportivo Cuenca?-?Jorge Wilstermann

07:45Rampla Juniors?-?Santa Fe

05:30Chapecoense?-?Bahia

05:30Cruzeiro?-?America Mineiro

06:00Santos?-?Palmeiras

06:00Vasco da Gama?-?Fluminense

07:00Atletico Paranaense?-?Internacional RS

21:00Metallurg Bekobod?-?Kuruvchi Bunyodkor

22:00Buxoro?-?Neftchi Fargona

23:00Navbahor Namangan?-?Sogdiana Jizak

20:00Wolves?-?Ajax Amsterdam

22:00Fv Ravensburg?-?Freiburg

22:00Telstar?-?Dordrecht 90

23:00Feirense?-?Rio Ave

23:00SD Amorebieta?-?Athletic Bilbao

00:00MSV Duisburg?-?Al-Sadd

00:00Pacos Ferreira?-?Moreirense

01:00York City?-?Leeds United

01:30Dungannon Swifts?-?Larne

01:30Matlock Town?-?Derby County

01:45Blackburn Rovers?-?Liverpool

09:00Manchester United?-?Club America

07:10Tigre?-?Guillermo Brown

23:00Kolding IF?-?Thisted

02:15Nữ Keflavik?-?Ir Reykjavik Womens

00:00Atvidabergs FF?-?Grebbestads If

23:30Viimsi Igiliikur?-?Kohtla Jarve Jk Jarve Ii

23:00Keila Jk?-?Jk Welco Elekter

01:00Thor Akureyri?-?Haukar

02:15UMF Selfoss?-?Fram Reykjavik

02:15Leiknir Reykjavik?-?IA Akranes

02:15Nữ Fjolnir?-?Nữ Trottur Reykjavik

00:00Sollentuna United FF?-?Arameisk-syrianska If

15:15Felda United FC?-?PDRM

15:15Misc Mifa?-?Kuantan FA

20:00Misc Mifa?-?Ukm

18:30Beijing Beikong?-?Dalian Chaoyue

06:00Libertad Asuncion?-?Sportivo Luqueno

04:00Charleston Battery?-?Richmond Kickers

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay ngày 16/07/2018. Tin tức, nhận định dự đoán, kết quả, BXH và lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Tin tức chuyển nhượng, ngôi sao Ngoại Hạng Anh, TBN, Pháp, Đức, Ý mới nhất, hot nhất hôm nay.

Liên hệ quảng cáo:

Email: quangcao@bongdanet.vn