Lịch bóng đá ngày 20/05/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 20/05/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 20/05/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 20/05/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

01:30Lazio?-?Bologna

23:00Rubin Kazan?-?Anzhi

00:00Ankaragucu?-?Sivasspor

00:00Erzurum BB?-?Fenerbahce

02:00Albacete?-?Granada

23:30Persepolis?-?Al-Sadd

01:00Al Duhail Sc?-?Al Hilal

01:00Al Ain?-?Esteghlal Tehran

02:00Al Ahli Jeddah(KSA)?-?Pakhtakor Tashkent

16:00Vysocina Jihlava U21?-?Slavia Praha U21

17:00Teplice U21?-?Ceske Budejovice U21

18:00Banik Ostrava U21?-?Hradec Kralove U21

18:00Slovan Liberec U21?-?Brno U21

18:00Sigma Olomouc U21?-?Sparta Praha U21

18:00Zlin U21?-?Marila Pribram U21

19:00Dukla Praha U21?-?Mfk Karvina U21

20:00Synot Slovacko U21?-?Mlada Boleslav U21

16:30Muang Thong United?-?Customs Department FC

17:00Séc U18?-?U19 Ukraina

17:00Croatia U18?-?Spain U18

17:00U19 Anh?-?U19 Nga

19:50Lesotho U23?-?Mozambique U23

23:00Slovakia U19?-?Mexico U18

23:15Vfl Oldenburg?-?Werder Bremen

05:00Uniao Recreativa Dos Trabalhadores Mg/urt?-?Serra

06:15Itabaiana Se?-?Interporto

07:10Uniao Rondonopolis Mt?-?Ca Patrocinense

02:15Grindavik?-?Fylkir

02:15KR Reykjavik?-?HK Kopavog

02:15Hafnarfjordur FH?-?Valur

00:00Nữ Linkopings?-?Nữ Rosengard

00:00Djurgardens Womens?-?Nữ Vaxjo Ff

00:00Brondby?-?Midtjylland

00:00IFK Goteborg?-?Hammarby

00:00Ostersunds?-?Orebro

00:00AIK Solna?-?Falkenbergs FF

00:00IFK Norrkoping?-?GIF Sundsvall

00:00Molde?-?Viking

01:45Dundalk?-?Bohemians

01:45UC Dublin UCD?-?Cork City

02:00Finn Harps?-?Shamrock Rovers

22:30VPS Vaasa?-?RoPS Rovaniemi

22:30Kpv?-?HIFK

22:30Ilves Tampere?-?IFK Mariehamn

22:30Lahti?-?HJK Helsinki

23:00Rudes?-?Slaven Belupo Koprivnica

21:00Montana U19?-?Cska Sofia U19

22:30Sjk Akatemia?-?Sc Kufu-98

18:00Lori Vanadzor?-?Pyunik

22:00Chertanovo Moscow 2?-?Luki Energiya

22:30Tekstilshchik Ivanovo?-?Pskov 747

01:45Bray Wanderers?-?Galway United

21:30Odd Grenland B?-?Asane Fotball

22:00Banga Gargzdai?-?Stumbras 2

22:00Lietava Jonava?-?Zalgiris Vilnius B

23:00Dainava Alytus?-?Minija

00:00Nevezis?-?Hegelmann Litauen

00:00Africa Stars?-?Tigers Sc

15:30Rubin Kazan Youth?-?Anzhi Youth

20:00Ararat Yerevan 2?-?Yerevan

20:00Shirak Gjumri B?-?Alashkert B Martuni

21:30Midtjylland U17?-?Kobenhavn U17

21:00Hajduk Split Ii?-?Bijelo Brdo

01:30Ituzaingo?-?General Lamadrid

01:30Glacis United?-?Lynx

20:00Nữ neman grodno?-?Nữ Bobruichanka Bobruisk

18:00Nữ Chertanovo Moscow?-?Nữ Zvezda Irkutsk

19:00Nữ yenisey krasnoyarsk?-?Nữ lokomotiv moscow

22:00Nữ Kubanochka Krasnodar?-?Nữ torpedo izhevsk

22:30Nữ Ryazan?-?Cska Moscow Womens

14:00Tianjin Teda 2?-?Hebei Cffc Reserves

22:45Lillestrom B?-?Bodo Glimt 2

00:00Ullern?-?Mjondalen If B

00:00Verdal?-?Rosenborg B

01:00Sparta Sarpsborg B?-?Arvoll

02:00Sogndal B?-?Stromsgodset B

23:00Rupp Bailey U21?-?U21 Bagswede

23:30Skovlunde U21?-?Nykobing U21

15:15Kingston City U20?-?Hume City U20

07:00Houston Dynamo?-?Corpus Christi

00:30Vildbjerg Sf?-?Hobro Ik 2

07:00Alvarado Mar Del Plata?-?Sol De Mayo

00:00IK Brage?-?Syrianska

00:00Brommapojkarna?-?Jonkopings Sodra IF

01:00Astra Ploiesti?-?Sepsi

00:00Slavia Sofia?-?Etar Veliko Tarnovo

16:00Chernomorets Odessa U21?-?Karpaty Lviv U21

20:30Spartaki Tskhinvali?-?Telavi

22:00Shevardeni?-?Samtredia

22:30KTP Kotka?-?Jaro

22:00Petrolul Ploiesti?-?ACS Poli Timisoara

22:00Metalurgi Rustavi?-?Torpedo Kutaisi

00:00Saburtalo Tbilisi?-?Dinamo Tbilisi

21:00Kalmar FF U21?-?Malmo FF U21

22:00Hacken U21?-?Helsingborg U21

22:00Trelleborgs Ff U21?-?Osters U21

00:00Ksf Prespa Birlik?-?Ifk Malmo

20:00Chievo Youth?-?Udinese Youth

19:00Ankaragucu U21?-?Sivasspor U21

19:00Buyuksehir Belediye Erzurumspor U21?-?Fenerbahce U21

02:00Al Minaa?-?Alsinaat Alkahrabaiya

17:00Hà Tĩnh?-?Đồng Tháp

17:30Bucheon 1995?-?Busan I'Park

17:30Gwangju?-?Seoul E Land

17:30Kingston City?-?Hume City

23:00Hapoel Afula?-?Hapoel Kfar Saba

23:00Hapoel Ramat Gan FC?-?Sektzia Nes Tziona

23:00Hapoel Ashkelon?-?Hapoel Katamon Jerusalem

23:00Beitar Tel Aviv Ramla?-?Hapoel Natzrat Illit

11:00Melbourne Victory Fc Am?-?Whittlesea Ranges Fc

13:00Gyeongju KHNP?-?Changwon City

15:00Gangneung?-?Mokpo City

02:30Al Hazm?-?Al Khaleej Club

03:00Al Aqaba Sc?-?Al-Faisaly

03:00Al Wihdat Amman?-?Al Ahly

03:00Mansheiat Bani Hasan?-?Ramtha SC

03:00Umm Al Qotain?-?Al Karmel

06:00CRB (AL)?-?Coritiba (PR)

03:00Barranquilla?-?Cortulua

06:00Leones?-?Real Cartagena

08:00Boyaca Chico?-?Deportes Quindio

01:30Acassuso?-?Justo Jose De Urquiza

01:35Deportivo Riestra?-?Club Atletico Colegiales

01:35UAI Urquiza?-?Almirante Brown

01:35San Telmo?-?All Boys

05:30Sportivo Luqueno?-?Deportivo Capiata

02:30Liverpool P?-?Cerro Montevideo

05:00Maghrib Association Tetouan?-?RCA Raja Casablanca Atlhletic

05:00MCO Mouloudia Oujda?-?Forces Armee Royales

05:00Chabab Rif Hoceima?-?Cayb Club Athletic Youssoufia Berrechid

05:00Olympique de Safi?-?Kawkab de Marrakech

07:15Guayaquil City?-?Sociedad Deportiva Aucas

22:00El Kanemi Warriors?-?Ifeanyi Ubah

22:00Enyimba International?-?Niger Tornadoes

22:00Nasarawa United?-?Go Round Omoku

22:00Lobi Stars?-?Wikki Tourist

22:00Enugu Rangers International?-?Rivers United

22:00Kwara United?-?Remo Stars

22:00Mfm?-?Katsina United

22:00Bendel Insurance?-?Sunshine Stars

22:00Plateau United?-?Yobe Desert Stars

22:00Kano Pillars?-?Kada City

22:00Akwa United?-?Abia Warriors

22:00Gombe United?-?Heartland

21:00Club Sportif Sfaxien?-?Esperance Sportive de Tunis

20:30Barito Putera?-?Persija Jakarta

20:30PSM Makassar?-?Semen Padang

14:45Agrani Bank Ltd Sc?-?Bangladesh Police Club

16:45Wari Club?-?T T Club

18:30Sportivo San Lorenzo Reserve?-?Club General Diaz Reserves

19:00Sol De America Reserves?-?Cerro Porteno Asuncion Reserves

20:30Ca River Plate Reserves?-?Rampla Juniors Reserves

01:00Ballymun United?-?Cherry Orchard

01:00St Patricks Cy?-?Dublin Bus

22:00Dynamo Samarra Futsal?-?Mfk Tyumen Futsal

00:00Valur Reykjavik U19?-?Ibv Kfs Kfr U19

01:00Fjolnir U19?-?Virgin Grid U19

01:00Hk Kopavogur U19?-?Stjarnan Skinandiu19

03:00Ir Lettiru19?-?Afturelding Hviti U19

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Lionel Messi 36 72

2  Kylian Mbappé 32 64

3  Fabio Quagliarella 26 52

4  Mbaye Diagne 30 45

5  Nicolas Pépé 22 44

6  Mohamed Salah 22 44

7  Duván Zapata 22 44

8  Pierre-Emerick Aubameyang 22 44

9  Krzysztof Piatek 22 44

10  Robert Lewandowski 22 44

(Cập nhật liên tục hàng ngày)
Đang cập nhật!

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 10 1737

2  Pháp 8 1734

3  Brazil 0 1676

4  Anh 16 1647

5  Croatia -13 1621

6  Uruguay 4 1613

7  Bồ Đào Nha -7 1607

8  Thụy Sĩ 5 1604

9  Tây Ban Nha 10 1601

10  Đan Mạch -3 1586

98  Việt Nam 0 1227

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -22 2101

2  Đức 15 2072

3  Anh 28 2049

4  Pháp -3 2043

5  Canada 0 2006

6  Úc 4 2003

7  Nhật Bản 7 1991

8  Hà Lan -20 1967

9  Thụy Điển -14 1962

10  Brazil -20 1944

35  Việt Nam 0 1638

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay ngày 20/05/2019. Tin tức, nhận định dự đoán, kết quả, BXH và lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Tin tức chuyển nhượng, ngôi sao Ngoại Hạng Anh, TBN, Pháp, Đức, Ý mới nhất, hot nhất hôm nay

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View Building, D10 Giảng Võ, P.Giảng Võ, Q.Ba Đình, TP.Hà Nội

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Thỏa thuận chia sẻ nội dung Chính sách bảo mật

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s