Lịch bóng đá ngày 22/05/2019 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 22/05/2019 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 22/05/2019 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 22/05/2019 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

02:00Hellas Verona?-?Pescara

07:30Atletico Paranaense?-?River Plate

17:00Kashima Antlers?-?Shandong Luneng

17:00Gyeongnam?-?Johor

17:00Guangzhou Evergrande?-?Daegu

17:00Melbourne Victory?-?Sanfrecce Hiroshima

18:30Nữ Phong Phú Hà Nam?-?Nữ Thái Nguyên

19:00Ceske Budejovice U21?-?Zlin U21

19:00Guangzhou R&F?-?Monchengladbach

22:00Xanthi?-?Doxa Dramas

23:30Bsg Chemie Leipzig?-?Fortuna Dusseldorf

07:00DC United?-?Real Betis

07:00Minnesota United?-?Hertha Berlin

21:00Az Picerno Asd?-?Avellino

21:00Como?-?Lecco

21:00Cesena?-?Us Pergolettese

03:00Zulia?-?Palestino

05:15Sol De America?-?Botafogo

05:15Deportivo Cali?-?CA Penarol

07:30Liverpool P?-?Caracas FC

07:30La Equidad?-?Deportivo Santani

01:30Kortrijk?-?Sporting Charleroi

17:00Shonan Bellmare?-?Consadole Sapporo

17:00V-Varen Nagasaki?-?Yokohama F Marinos

17:00Kashiwa Reysol?-?Vegalta Sendai

17:00Sagan Tosu?-?Tokyo

17:00Cerezo Osaka?-?Oita Trinita

17:00Vissel Kobe?-?Nagoya Grampus Eight

17:00Matsumoto Yamaga?-?Gamba Osaka

17:00Jubilo Iwata?-?Shimizu S-Pulse

00:30Sheriff?-?Sfintul Gheorghe

22:45Vitebsk?-?Energetik Bgu Minsk

00:45Torpedo Zhodino?-?Shakhter Soligorsk

07:00New York Red Bulls?-?Vancouver Whitecaps

22:00Kauno Zalgiris?-?Stumbras Kaunas

00:00Suduva?-?FK Zalgiris Vilnius

22:00Bfc Daugavpils?-?FK Ventspils

23:45Rigas Futbola Skola?-?Fk Valmiera

19:00Ordabasy?-?FK Atyrau

20:00Tobol Kostanai?-?Kaisar Kyzylorda

07:00Swope Park Rangers?-?Memphis 901

07:00Birmingham Legion?-?Nashville

09:30Fresno?-?Austin Bold

20:00Nkana?-?Forest Rangers

22:00Strommen?-?Bodo Glimt

23:00Jerv?-?Sandefjord

23:00Kvik Halden?-?Lillestrom

23:00Moss?-?Kongsvinger

23:00Grorud IL?-?HamKam

23:00Kjelsas IL?-?Skeid Oslo

23:00Asker?-?KFUM Oslo

23:00Baerum SK?-?Notodden FK

23:00Lorenskog?-?Ullensaker/Kisa IL

23:00Fram Larvik?-?Raufoss

23:00Pors Grenland?-?Mjondalen

23:00Arendal?-?Odd Grenland

23:00Egersunds IK?-?Bryne

23:00Vard Haugesund?-?Sandnes Ulf

23:00Sotra?-?FK Haugesund

23:00Fyllingsdalen?-?Nest-Sotra

23:00Floro?-?Aalesund

23:00IL Hodd?-?Sogndal

23:00Brattvag?-?Kristiansund BK

23:00Tillerbyen?-?Rosenborg

23:00Nardo?-?Ranheim IL

23:00Levanger?-?Stjordals Blink

23:00Melbo?-?Tromso IL

23:00IF Floya?-?Alta

00:00Eidsvold TF?-?Valerenga

01:00Fredrikstad?-?Sarpsborg 08 FF

23:00Harstad?-?Tromsdalen UIL

05:15Sampaio Correa (MA)?-?Palmeiras

07:30Sao Paulo?-?Bahia

07:30Juventude Rs?-?Gremio

22:30Lokomotiv Moscow?-?Ural Sr

00:00Ki Klaksvik?-?HB Torshavn

00:00Okahandja United?-?Africa Stars

18:00JL Chiangmai United?-?Ayutthaya Fc

23:30Makedonija Gjorce Petrov?-?Academy Pandev

04:10Estudiantes?-?Sarmiento Resistencia

07:10San Lorenzo?-?Estudiantes De San Luis

20:00Tshakhuma Tm?-?Maritzburg United

18:57Shinnik M Yaroslavl?-?Torpedo M Sdysshor Vladimir

21:55Sheksna Cherepovets?-?FK Vologda

16:30Brisbane City SC?-?Sunshine Coast

16:30Brisbane Olympic United FC?-?Magpies Crusaders

16:30Queensland Lions SC?-?Gold Coast United

01:00Thes Sport?-?Kmsk Deinze

06:35Orlando City u23?-?Richmond Kickers

07:00Boston United?-?Black Rock

09:00Pdx?-?Osa

00:30Arminia Ludwigshafen?-?Fsv Jagersburg

00:30Bremer Sv?-?Altonaer

00:30Fv Diefflen?-?TSG Pfeddersheim

00:30Rot Weiss Koblenz?-?Karbach

00:30Hertha Wiesbach?-?Vfb Dillingen

00:30Sv Rochling Volkling?-?Sc Idar Oberstein

00:30Tsv Schott Mainz?-?Hassia Bingen

00:55Engers?-?TUS Mechtersheim

23:30SBV Excelsior?-?RKC Waalwijk

01:45De Graafschap?-?Cambuur Leeuwarden

21:00Lviv?-?Zorya

21:00Illichivets?-?PFC Oleksandria

22:30Dunarea Calarasi?-?Concordia Chiajna

01:00Dinamo Bucuresti?-?CSM Studentesc Iasi

00:00Septemvri Simitli?-?Dunav Ruse

23:00Trans Narva?-?Maardu Fc Starbunker

23:00Trans Narva?-?Maardu Fc Starbunker

23:30Tartu JK Tammeka?-?Flora Tallinn

23:30Tartu JK Tammeka?-?Flora Tallinn

01:00Grasshoppers?-?Sion

01:00Luzern?-?Zurich

01:00St. Gallen?-?Young Boys

01:00Neuchatel Xamax?-?Lugano

01:00Thun?-?Basel

23:00APOEL Nicosia?-?AEL Limassol

22:30Tpv Tampere?-?Ekenas IF Fotboll

22:30Tpv Tampere?-?Ekenas IF Fotboll

23:00Dinamo Zagreb?-?NK Rijeka

01:00Adana Demirspor?-?Hatayspor

01:00Gaziantep Buyuksehir Belediyesi?-?Osmanlispor

02:15Nữ Stjarnan?-?Nữ Fylkir

22:00Syrianska U21?-?Degerfors IF U21

22:00Varbergs Bois U21?-?Gais U21

00:15Banik Ostrava?-?Slavia Praha

20:00Genoa U20?-?Fiorentina U20

20:00Baghdad?-?Naft Misan

02:00Al Talaba?-?Al Bahri

13:00Incheon Korail?-?Gimhae City

15:00Busan Transportation?-?Cheonan City

16:00Weston Workers Bears?-?Valentine

16:00Kahibah?-?Hamilton Olympic

16:00New Lambton?-?Edgeworth Eagles

16:15Maitland?-?Charleston City Blues

16:20Sutherland Sharks?-?Manly United

16:30Sydney United?-?Blacktown City Demons

16:30South Melbourne?-?Langwarrin

17:00Adelaide Comets?-?Adelaide Raiders SC

18:05Chao Pak Kei?-?Cd Tim Iec

20:00Cd Monte Carlo?-?Mfa Development

03:00El Ismaily?-?Al Ahly

03:00Pyramids?-?Nogoom El Mostakbal

21:00U20 Uniao Harmonia?-?U20 Gremio Nacional

01:00Brasil De Pelotas U20?-?U20 Guarani Rs

01:00Criciuma Youth?-?U20 Guarani De Palhoca

01:15Sao Jose Sp Youth?-?Novo Hamburgo Rs U20

01:40U20 Nova Prata Rs?-?Novo Horizonte/rs U20

02:00Destroyers?-?Nacional Potosi

05:15Jorge Wilstermann?-?Blooming

07:30Oriente Petrolero?-?Aurora

07:30The Strongest?-?Always Ready

19:30Us Tataouine?-?Stade Tunisien

21:00Club Sportif Sfaxien?-?Es Du Sahel

21:00Us Ben Guerdane?-?U.s.monastir

21:00As Gabes?-?Cs. Hammam-lif

21:00C. A. Bizertin?-?Stade Gabesien

21:50Etoile Metlaoui?-?Club Africain

17:00Trabzonspor U19?-?Galatasaray U19

20:30Persela Lamongan?-?Persipura Jayapura

20:30Pusamania Borneo?-?Arema Malang

15:15Nairobi Star City?-?St Josephs Youth

16:10Green Commandos?-?Shabana

17:00Migori Youth?-?Nairobi Stima

17:30Wazito?-?Deckard Lian

18:00Sofapaka?-?Chemelil Sugar

18:00Nzoia United?-?Kcb

19:00Weston Shitima?-?Posta Rangers

19:00Mathare United?-?Bandari

19:00Ulinzi Stars Nakuru?-?Kariobangi Sharks

19:00Kakamega?-?Sony Sugar

20:15Gor Mahia?-?Vihiga United

20:15Kibera Black Stars?-?Administration Police

23:00Kps?-?Narpes Kraft

00:15Finnkurd?-?Hifk 2

17:00Brothers Union?-?Mohammedan Dhaka

17:00Arambagh Ks?-?Saif Sporting Club

20:10Rahmatgonj Mfs?-?Sheikh Jamal

20:00Deportivo Espanol Reserves?-?Uai Urquiza Reserves

23:00El Porvenir Reserves?-?Ca Ituzaingo Reserves

22:00Mse Targu Mures?-?Cluj Ii

15:00Nữ css targoviste?-?Nữ independenta baia mare

15:10Nữ uni alexandria?-?Nữ vasas odorhei

20:00Nữ heniu prundu bargaului?-?Nữ Olimpia Cluj

00:00Eskilsminne Dif Womens?-?Is Halmia Womens

01:00College Corinthians?-?Douglas Hall

01:00Ringmahon Rangers?-?University College Cork

01:00Cherry Orchard?-?Killester Donnycarne

00:30First Vienna?-?Ask Elektra

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 23 23

2  Muamer Tankovic 12 18

3  Jordan Larsson 11 17

4  Filip Valencic 15 15

5  Tarik Elyounoussi 10 15

6  Vitalii Kvashuk 10 15

7  Nikola Djurdjic 9 14

8  Alassana Jatta 13 13

9  Torgeir Börven 13 13

10  Alexander Jeremejeff 8 12

(Cập nhật liên tục hàng ngày)
Đang cập nhật!

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1746

2  Brazil 45 1726

3  Pháp 0 1718

4  Anh 0 1652

5  Uruguay 22 1637

6  Bồ Đào Nha 0 1631

7  Croatia 0 1625

8  Colombia 42 1622

9  Tây Ban Nha 0 1617

10  Argentina 28 1610

97  Việt Nam 0 1232

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 79 2180

2  Đức -13 2059

3  Hà Lan 70 2037

4  Pháp -14 2029

5  Anh -22 2027

6  Thụy Điển 59 2021

7  Canada -30 1976

8  Úc -38 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Brazil -6 1938

35  Việt Nam 21 1659

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam (100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: info@data3s.vn

Tư vấn: facebook.com/data3s