Lịch phát sóng World Cup 2018, lịch thi đấu, kết quả, bxh

Lịch bóng đá ngày 22/06/2017 - Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá ngày 22/06/2017 - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá ngày 22/06/2017 và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá ngày 22/06/2017 cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

01:45Slovakia U21?-?Thụy Điển U21

01:45Ba Lan U21?-?Anh U21

16:00Mladost Lucani?-?Partizan Belgrade

18:00IK Sirius?-?Orebro

19:00Flora Tallinn?-?AIK Solna

19:40Fk Poltava?-?Vorskla Poltava

20:00Zaglebie Lubin?-?AEK Larnaca

20:00Kamaz?-?Spartak Tambov

20:50Pyunik?-?Shirak

21:00Elfsborg?-?Kalmar FF

21:00Ska Khabarovsk?-?Ufa

21:10Pulau Pinang?-?Pknp

21:20Misc Mifa?-?Perak

21:30Fehervar Videoton?-?FK Rostov

21:30Zenit-Izhevsk?-?FK Tyumen

21:30Spartak Moscow?-?Chertanovo Moscow

22:00Zhemchuzhyna Odessa?-?Mfk Vodnyk Mikolaiv

22:00Znamya Noginsk?-?Uor 5 Egoryevsk

22:30Lokomotiv Moscow?-?NK Rudar Velenje

22:59NK Maribor?-?Ural Sr

22:59NK Olimpija Ljubljana?-?Kf Trepca Mitrovice

22:59Jagiellonia Bialystok?-?GKP Gorzow Wielkopolski

23:30Vfr Voxtrup?-?VfL Osnabruck

00:00MFK Ruzomberok?-?Fotbal Trinec

00:00Gilan Gabala?-?Ludogorets Razgrad

00:00Germania Bieber?-?Kickers Offenbach

00:00Izhorets Inkon?-?Zvezda Sint Petersburg

00:00Std Petrovich?-?Parus

00:30De Pinte?-?Gent

01:30U23 Qatar?-?U23 Triều Tiên

08:10Atlante?-?Club America

22:00Cameroon?-?Úc

01:00Đức?-?Chile

22:30VPS Vaasa?-?RoPS Rovaniemi

22:30HJK Helsinki?-?IFK Mariehamn

22:30Ilves Tampere?-?SJK Seinajoki

08:15Curacao?-?Martinique

05:30Ponte Preta?-?Cruzeiro (MG)

05:30Corinthians Paulista (SP)?-?Bahia (BA)

07:00CR Flamengo (RJ)?-?Chapecoense SC

07:00Gremio (RS)?-?Coritiba (PR)

01:00Belgrano?-?Newells Old Boys

03:10Sarmiento Junin?-?Patronato Parana

03:10Lanus?-?CA Huracan

05:20Tigre?-?Atletico Rafaela

05:20Godoy Cruz?-?Estudiantes La Plata

07:30Union Santa Fe?-?Independiente

07:30Atletico Tucuman?-?Velez Sarsfield

21:30Rigas Futbola Skola?-?FK Ventspils

22:59Spartaks Jurmala?-?Liepajas Metalurgs

23:30Caramba/dinamo Riga?-?Jelgava

14:55Palace Khánh Hòa?-?Kon Tum

15:55Bình Định?-?Lâm Đồng

02:15Fram Reykjavik?-?Grotta Seltjarnarnes

02:15HK Kopavog?-?Ir Reykjavik

21:00Vilniaus Vytis?-?Silute

22:59Utenis Utena Ii?-?Pakruojis

22:59Ogres?-?Rezekne / Bjss

01:35Flandria?-?Argentinos Juniors

06:30Santa Marina Tandil?-?Instituto Cordoba

16:30South Melbourne?-?Bentleigh Greens

19:00Sviblovo?-?Fsm 2

20:00Inter Alfa?-?Grad Moscow

05:00Nữ U20 El Salvador?-?Nữ U20 Panama

08:30Nữ U20 Nicaragua?-?Nữ U20 Costa Rica

22:59Nữ Umea?-?Nữ Sundsvalls Dff

00:00Nữ Ostersunds Dff?-?Nữ If Boljan

00:00Nữ Vasteras Bk 30?-?Nữ Mallbackens If

00:00Hovas Billdal If Womens?-?Kungsbacka Dff Womens

00:00Orgryte?-?Degerfors IF

21:00WIT Georgia Tbilisi?-?Guria Lanchkhuti

21:00Sioni Bolnisi?-?Samgurali Tskh

21:00Merani Martvili?-?Baia Zugdidi

00:00Skovde AIK?-?Husqvarna FF

22:00Trans Narva?-?Maardu Fc Starbunker

22:00Levadia Tallinn?-?Nomme United

22:00Fci Tallinn?-?Fci Tallinn B

22:59Jogeva Wolves?-?Odratakkel

23:30Paide Linnameeskond C?-?Jk Poseidon B

00:00Tallinna Fc Ararat?-?Tallinna Zapoos

22:30Kpv?-?Jaro

00:00Eskilstuna City FK?-?Sundbybergs

00:00Karlbergs BK?-?Gute

00:30Skiljebo SK?-?Gamla Upsala

00:30Stromsbergs IF?-?Bk Forward

22:59Skelleftea Ff?-?Gallivare Malmbergets Ff

00:00Bollnas Gif Ff?-?Valbo Ff

00:30Hudiksvalls Forenade FF?-?Harnosands FF

02:15Fram Reykjavik?-?Grotta Seltjarnarnes

02:15HK Kopavog?-?Ir Reykjavik

00:00Karlstad BK?-?IFK Uddevalla

00:00Vanersborgs?-?Trollhattan

00:00Nordvarmland Ff?-?Vargarda Ik

00:30Stenungsunds If?-?Fbk Karlstad

00:00Boo?-?Fc Linkoping City

00:30Assyriska If I Norrkoping?-?Sodertalje

00:30Haninge?-?Kumla

00:30Rynninge IK?-?Varmbols Fc

00:00Tvaakers IF?-?Vinbergs If

00:00IS Halmia?-?Assyriska Turab Ik Jkp

00:00Ullared?-?Dalstorps If

02:15Nữ Umf Selfoss?-?Nữ Keflavik

02:15Nữ Trottur Reykjavik?-?Nữ Ia Akranes

02:15Umf Selfoss (w)?-?Keflavik Womens

02:15Trottur Reykjavik Womens?-?Ia Akranes (w)

22:30Djurgardens Womens?-?Nữ Kopparbergs/goeteborg

19:30Singapore Warriors?-?Tampines Rovers FC

19:30Young Lions?-?Balestier Khalsa FC

02:00Al Quwa Al Jawiya?-?Al Talaba

03:00Aswan?-?El Ismaily

03:00Tala Al Jaish?-?Masr El Maqassah

03:00General Diaz?-?Olimpia Asuncion

05:10Cerro Porteno?-?Sportivo Trinidense

06:00Pittsburgh Riverhounds?-?Tampa Bay Rowdies

19:00Libertad Asuncion Reserves?-?Independiente Fbc Reserves

20:00Orebro U19?-?Gif Sundsvall U19

22:59Kalmar FF U19?-?Osters U19

01:00Taby Is U19?-?Hammarby U19

04:15Nữ corinthians paulista sp?-?Nữ Ferroviaria Sp

Đọc báo bóng đá mới nhất, tin tức bóng đá trực tuyến 24h hôm nay ngày 22/04/2018. Tin tức, nhận định dự đoán, kết quả, BXH và lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai cập nhật NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Tin tức chuyển nhượng, ngôi sao Ngoại Hạng Anh, TBN, Pháp, Đức, Ý mới nhất, hot nhất hôm nay.

Liên hệ quảng cáo:

Email: quangcao@bongdanet.vn