Kết quả bóng đá ngày 19/09/2020 chính xác mới nhất
14:00 Riga FC 1-0 Tre Fiori 0-0
01:30 Bayern Munich 8-0 Schalke 04 3-0
02:00 Lyon 0-0 Nimes 0-0
09:30 Mazatlan FC 2-3 CDSyC Cruz Azul 1-1
07:30 Necaxa 0-1 Puebla 0-1
01:45 Coventry City 3-2 Queens Park Rangers (QPR) 1-1
03:15 Vitoria Guimaraes 0-1 Belenenses 0-0
01:00 FC Famalicao 1-5 Benfica 0-3
01:00 VVV Venlo 1-1 FC Utrecht 1-0
00:00 Yeni Malatyaspor 1-1 Goztepe 1-1
01:45 Charleroi 3-1 KFCO Wilrijk 1-0
22:59 HNK Sibenik 3-2 NK Lokomotiva Zagreb 2-1
22:59 Ermis Aradippou 0-1 Olympiakos Nicosia FC 0-0
01:00 Jeunesse Esch 2-1 US Mondorf-les-Bains 2-0
22:59 Speranta Nisporeni 1-2 Sheriff Tiraspol 0-1
20:00 1 FC Floresti 0-5 Dinamo-Auto 0-1
01:00 Slavia Praha 5-1 Teplice 1 3-0
01:45 Aberystwyth Town 3-1 Flint Town 1-1
09:00 Alajuelense 3-1 AD Grecia 1 1-1
21:00 KF Trepca 89 0-2 KF Arberia 0-1
00:00 FC Krasnodar 7-2 Khimki 3-2
01:00 FC Astra Giurgiu 0-2 CFR Cluj 0-1
22:00 Chindia Targoviste 1-3 AFC Hermannstadt 1-2
01:00 Grasshopper 3-2 Winterthur 2-1
00:00 Thun 2-2 Stade Ouchy 2-0
01:30 Wisla Krakow 0-3 Wisla Plock 0-2
22:59 Podbeskidzie Bielsko-Biala 1-4 Rakow Czestochowa 1-4
00:30 Olympiakos Piraeus 3-0 Asteras Tripolis 0-0
22:59 PAOK Saloniki 1-1 Atromitos Athens 0-0
00:00 Vilafranquense 0-4 Feirense 0-2
22:59 GD Chaves 0-0 Varzim 0-0
22:00 Oliveirense 2-1 Penafiel 0-0
23:30 Jahn Regensburg 1-1 Nurnberg 0-1
23:30 Hamburger SV 2-1 Fortuna Dusseldorf 1 1-0
02:00 Go Ahead Eagles 0-3 Jong Ajax (Youth) 1 0-1
02:00 1 Roda JC 4-0 Dordrecht 2-0
23:45 Jong PSV Eindhoven (Youth) 1-2 FC Eindhoven 0-1
23:45 Helmond Sport 0-1 Volendam 0-0
01:00 PFK Montana 3-1 Botev Plovdiv 1 2-1
22:45 Tsarsko Selo 1-2 Botev Vratsa 0-1
22:40 Arka Gdynia 4-0 Miedz Legnica 1-0
01:00 1 Bastia Borgo 1-1 Le Mans 0-1
01:00 Avranches 2-1 Stade Briochin 1-0
01:00 Villefranche 0-3 Bastia 0-2
01:00 Orleans US 45 1-1 Lyon Duchere 1 0-0
01:00 1 Creteil 1-0 Cholet So 1 0-0
01:00 1 Concarneau 1-1 Quevilly 1-0
01:00 Bourg Peronnas 3-3 Boulogne 1 2-3
22:45 Kaiserslautern 0-1 Dynamo Dresden 1 0-1
22:59 Vojvodina Novi Sad 2-0 Radnik Surdulica 0-0
22:59 Eskisehirspor 0-0 Adanaspor 0-0
21:00 FK Graficar Beograd 1-1 FK Zarkovo 0-0
21:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-2 Borac Cacak 0-2
20:00 FC Cahul-2005 2-2 CSF Sparta 1-1
20:00 FC Sucleia 2-2 FC Tighina 1-1
20:00 FC Sheriff B 8-0 FC Sireti 4-0
20:00 Glodeni 0-1 Drochia 0-0
22:59 Dnipro-1 1-2 FC Mariupol 1 0-1
22:59 Hlucin 1-4 Otrokovice 0-1
22:05 FK Kraluv Dvur 2-1 SK Rakovnik 2-1
18:00 1 Slovan Liberec II 3-4 Mlada Boleslav B 2-1
01:00 1 Southampton U23 1-4 Chelsea U23 1-3
01:00 Derby County U23 2-1 Liverpool U23 2-1
01:00 Brighton U23 2-2 Arsenal U23 1-1
01:00 Blackburn Rovers U23 2-1 Manchester City U23 1 0-1
01:00 Aston Villa U23 3-0 Norwich City U23 1-0
20:00 Leeds United U23 2-2 Wolves U23 2-0
19:00 Reading U23 0-4 Fulham U23 0-3
18:00 1 Tottenham Hotspur U23 3-0 West Ham U23 0-0
01:25 Lafnitz 2-2 SKU Amstetten 2-2
23:30 1 FC Wacker Innsbruck 0-0 FAC Team Fur Wien 0-0
23:30 SK Vorwarts Steyr 0-3 Kapfenberg 0-2
23:30 1 Rapid Vienna (Youth) 1-1 FC Superfund Pasching 2 1-1
23:30 FC Dornbirn 1913 1-1 SG Austria Klagenfurt 0-0
23:30 1 Austria Wien (Youth) 2-4 Grazer AK 0-1
21:00 Necaxa U20 1-1 Puebla U20 0-0
00:00 Helsingor 3-0 Vendsyssel 1-0
22:59 Aris Limassol 2-2 Anagennisi FC Deryneia 0-2
01:15 Vevey Sports 1-4 Bulle 0-0
21:00 FC Schotz 2-3 Langenthal 0-0
01:30 Lyra-Lierse Berlaar 0-1 LaLouviere 1 0-0
00:30 Traiskirchen 3-1 Wiener Viktoria 1-1
00:30 Andelsbuch 1-2 Team Wiener Linien 0-1
00:30 Wiener SC 1-0 FC Magna Wiener Neustadt 1-0
00:00 1 Deutschlandsberger SC 3-3 WSC Hertha Wels 1-2
00:00 1 Allerheiligen 3-0 SC Kalsdorf 2-0
00:00 1 SV Hall 0-4 FC Kitzbuhel 0-1
00:00 1 FC Wels 1-5 SC Weiz 1-3
00:00 Vocklamarkt 0-2 Wolfsberger AC Amateure 0-0
00:00 SC Gleisdorf 4-0 SV Spittal 1-0
22:00 Ascoli U20 2-3 AS Roma U20 1-1
22:30 FC Astoria Walldorf U19 0-1 SV Darmstadt U19 0-1
23:30 Naestved 2-0 HIK Hellerup 0-0
00:00 ZFC Meuselwitz 1-4 BSG Chemie Leipzig 1-2
00:00 1 VfL Wolfsburg (Youth) 3-2 HSC Hannover 3-1
23:30 BSV Rehden 0-1 Werder Bremen (Youth) 0-0
01:00 Jeunesse Molenbeek 0-1 KVSK Lommel 0-0
22:30 Urartu 2-1 FC Pyunik 1-1
19:30 FK Van 0-0 Noravank 0-0
19:30 FC West Armenia 3-2 Gandzasar Kapan 0-2
20:00 PFC Oleksandria U21 2-0 FC Vorskla U21 0-0
17:00 Inhulets Petrove U21 1-2 Desna Chernihiv U21 1-1
17:00 Dinamo KyivU21 2-0 Lviv U21 1-0
01:00 SC Sopron 0-0 BVSC 0-0
90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [4-5]
22:59 Vysocina jihlava 1-1 Lisen 1-0
16:00 Marila Pribram U19 3-3 Sparta Praha U19 0-1
Pen [1-3]
16:00 Opava U19 1-2 Brno U19 1-1
12:00 SKA Khabarovsk 0-0 Baltika Kaliningrad 0-0
19:00 Shandong Luneng 4-0 Dalian Pro 1-0
18:35 Guangzhou Evergrande 2-0 Henan Jianye 1-0
17:00 Shanghai Shenhua 1-1 Guangzhou Fuli FC 0-0
Pen [3-5]
14:30 Jiangsu Suning FC 2-0 Shenzhen JiaZhaoye 1 1-0
Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá EURO
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Á
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Á
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 0 1855
2 Pháp 0 1845
3 Anh 0 1800
4 Bỉ 0 1798
5 Braxin 0 1784
6 Hà Lan 0 1745
7 Bồ Đào Nha 0 1745
8 Tây Ban Nha 0 1732
9 Ý 0 1718
10 Croatia 0 1717
105 Việt Nam -41 1194
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Spain (W) 14 2066
2 USA (W) -6 2045
3 France (W) 17 2021
4 England (W) -15 2014
5 Sweden (W) -71 1998
6 Germany (W) 0 1987
7 Netherland (W) 2 1986
8 Japan (W) 16 1978
9 North Korea (W) 10 1950
10 Canada (W) 3 1948
37 Vietnam (W) -11 1611